Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 220 m2, mặt tiền 24m tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,72 tỷ

      16.72 tỷ 220 m2 76 triệu/m2
      Cần bán nền góc bìa đỏ cá nhân Cát Lái, đường lớn rộng 24 mét, vị trí đắc địa, phù hợp KD tất cả các ngành nghề.- DT: 11,63x20m.- Góc đường 24 mét & 12...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Vị trí: Ngay công viên Cao Đức Lân, KĐT An Phú - An Khánh, P. An Phú, Q. 2.- DT: 4x20m = 80 mét vuông (CN).- đc xây: Hầm + 3 tầng + sân thượng.- MT...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 31, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 160 m2 105 triệu/m2
      Cần tiền lo công việc, bán gấp mảnh đất xây căn biệt thự Dự án Đông Thủ Thiêm giá chỉ 105tr/ mét vuông.- Đường trước nhà rộng 16m.- Tiêu chuẩn xây...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 80 m2 212,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà MT đường Bùi Tá Hán, P. An Phú, Q2.- Dt 4 x20m đường rộng 18m, nhà gần công viên lớn tiện ích đầy đủ.- pháp lí sổ hồng riêng...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bên em chuyên dự án Cát Lái có 1 số sp giá rẻ để Quý Khách lựa chọn đầu tư với tỉ suất sinh lời cao.* Đất bìa đỏ cá nhân:- 100 mét vuông: 57...
      Dự án Khu đô thị Cát Lái, Đường Đồng Văn Cống, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Bán đất MT An Phú An Khánh:- DT 5x17m đường Vành Đai Tây giá 255 tr/m.- DT 5x20m đường Trần Lựu giá 309 tr/m.- DT 5x23m đường Dương Văn An giá 240 tr/m.- DT...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Đường 11 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      Cần bán miếng đất thuộc KDC Phú Nhuận Sông Giồng, An Phú, Q. 2.- DT: 4x20m.- Đường nhựa 12m.- KDC yên tĩnh, tầng lớp tri thức cao.- pháp lí SHR.- giá 13,5...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường 19 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất An Phú An Khánh TP Thủ Đức.DT 5x20m.đc xây dựng hầm trệt 3 lầu.Gần đường thái thuận.giá 17 tỉ.
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 19, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 84 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 84 m2 130,96 triệu/m2
      đất nền, DT 84m²(7mx12m), hướng Bắc, mặt sau hướng Nam view sông, đường vào trải nhựa rộng 10m KDC Nam Rạch Chiếc, liên kế KĐT Lakeveiwcity của Novaland,...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, giá 20,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 100 m2 205 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố thương mại MT đường Song Hành dự án Lakeview City - P. An Phú, TP Thủ Đức:+ DT: 100m2 (5m x 20m).+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu hoàn thiện...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 74 m2, hướng Tây - Nam tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,32 tỷ

      13.32 tỷ 74 m2 180 triệu/m2
      Chủ gửi nền phố ngang 5x15 ngay Ritavo 200m tới Trần Não và Song Hành.Cách cầu SG 500m khu Vực sạch đẹp với nhiều công ty VP đại diện và những nhà mặt ...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 2 tầng, 160 m2, giá 31 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 160 m2 193,75 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu an phú an khánh, P. an phú Q. 2.dt 8 x 20m tdt 160m, xây 1 trệt 2 lầu, đường thông rộng đúng rộng 16m, Tây Bắc, sổ hồng riêng, bán...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, giá 88 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      88 tỷ 700 m2 125,72 triệu/m2
      Chủ cần ra gấp biệt thự vip khu compound đẳng cấp P. Thảo Điền, Q. 2 giá siêu rẻ.- DT 20x35m thổ cư 100 phần trăm, khu vip nhất nhì Thảo Điền.- An...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 140 m2, giá 27,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      27.9 tỷ 140 m2 199,29 triệu/m2
      VILLA ĐẸP - AN PHÚ Q. 2 - NGANG 7M - GẦN MEGA MARKET AN PHÚ - KHU căn biệt thự KHÉP KÍN - 140m2 5 TẦNG - 27.9 tỉ.Đường Lương Đình Của, DT 140m2, 5 tầng,...
      Đường Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 400 m2, giá 110 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 400 m2 275 triệu/m2
      căn biệt thự 3MT Nguyễn Văn Hưởng (Khu Compound Thảo Điền 2), Khu Vip:- DT: 17mx21m, sổ CN: 307 mét vuông (diện tích sử dụng khuôn viên...

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 300 m2, giá 78 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      78 tỷ 300 m2 260 triệu/m2
      Ngộp, cần ra gấp! Chủ cần bán gấp giá đầu tư khu căn biệt thự cao cấp River Mark - Trần Não.căn biệt thự siêu đẹp khu River Mark Trần Não, Bình An, Q....
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 2 tầng, 160 m2, giá 31 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 160 m2 193,75 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu an phú an khánh Q. 2 giá 31 tỉdt 8 x 20m tdt 160m, xây 1 trệt 2 lầu, đường rộng 16m, Tây Bắc, SHR, bán 31 tỉliên hệ 0902 343 ***
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 23 tỷ tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      Nhà: 4x20 gồm 3,5 tầng giá 15,8ty.Nhà: 4x17 gồm 3,5 tầng giá 11,7ty.Nhà: 5x20 gồm hầm và 3,5 tầng giá 23 tỉ đường 12m.Nhà: 5x20 gồm: Hầm và 3,5 tầng giá...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!