Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 148 m2 74,33 triệu/m2
      - chính chủ đi nước ngoài nên cần bán ngay nên giá siêu tốtliên hệ ngay: 0938 885 *** Mr.Quan ---- DT 148m2, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh,...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, giá 9 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 0 m2
      Thiết kế: 2 phòng ngủ | 2 toilet.76,8m2.1 Slot oto.Nội thất cơ bản.View TP.giá: 9 tỉ.
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Lumiere Riverside, Q. 2DT: 71.7m2Kết cấu: 2 PN, 2 phòng tắmCửa hướng: hướng Tây Bắc, logia hướng: hướng Đông ...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 67 m2 34,33 triệu/m2
      Giảm sốc cần tiền KD.Giảm từ 2,5tỉ xuống 2,3 tỉ.Bán căn hộ góc view sông căn duplex La Astoria 1.Dc: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Q2.DT:...
      La Astoria, 383, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 97 m2 71,14 triệu/m2
      Định cư Châu Âu cần sang nhượng chung cư sân vườn với DT sân vườn lên đến 35 mét vuông.- Vị trí: 17 đường Mai Chí Thọ, P. An Khánh, TP Thủ Đức.- Kết...
      New City Thủ Thiêm, 17, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,32 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.32 tỷ 0 m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán căn hộ chung cư D'Lusso Q. 2.- DT: 68.5m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư đc bàn giao kèm full nội ...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư MASTERI LUMIERE RIVERSIDE, Q. 2DT: 71.7mKết cấu: 2 PN, 2 phòng tắmCửa hướng: hướng Tây Bắc, logia hướng: hướng Đông NamNội thất cơ...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,59 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.59 tỷ 73 m2 76,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh Masteri Thảo Điền - Tháp 4.- DT 73m2.- Cam kết full nội thất như hình - không đăng ảo.-...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Citihome P. Cát Lái, Q. 2DT: 60m gồm 2 PN, 1 nhà vệ sinh hoàn thiện cơ bản, nhà trống dễ decorgiá bán: 1.6 tỉ bao gồm thuế, phí...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      bán ngay căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh The Sun Avenua, P. An Phú, Q. 2.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- DT: 73 mét ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 126 m2 119,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ + 2 toilet tòa Galleria, tốt hơn giá thị trường hiện tại 6 tỉ, đã vào đầy đủ nội thất cao cấp, view...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, giá 10,49 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.49 tỷ 0 m2
      - Thảo Điền Green tọa lạc tại vị trí độc tôn của khu Thảo Điền, khu vực có chất lượng cuộc sống tốt nhất tại TP. Tp HCM hiện nay.- Tiện ích xanh, dịch vụ...
      Dự án Thảo Điền Green, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 5 phòng ngủ, 168 m2, giá 17 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 168 m2 101,2 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lumiere Riverside P. An Phú, Q. 2, Thảo Điền.căn hộ góc 3 phòng ngủ + 2 phòng ngủ - View Sông - Tòa East - Tầng tiện...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 148 m2 74,33 triệu/m2
      Duy nhất căn 3 PN The Estella DT 148 mét vuông cần giao dịch nhanh giá 11 tỉ all in.- Nhà cơ bản có 4 máy lạnh, tủ quần áo, full thiết bị bếp,..- pháp...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.2 tỷ 130 m2 93,85 triệu/m2
      * Duy nhất căn 2  phòng ngủ cần giao dịch Nhanh giá 7,2 tỉ, full nội that đẹp, view thoáng mát, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 81 m2 69,14 triệu/m2
      Mua trực tiếp chủ đầu chủ đầu Mapletree, chính sách TT 30 phần trăm nhận nhà dọn vô ở ngay hoặc trả chậm 2 năm. CK 10 phần trăm trên giá, vị...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 9,5 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 91 m2 104,4 triệu/m2
      Chuyên căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm, giỏ hang đa dạng cập nhật theo ngày đáp ứng mọi nhu cầu khách hang. Xem nhà 24/24 call ngay em ạ! 0933...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      - Đã có sổ.- Nội thất đã hoàn thiện.- Tầng cao view cực đẹp.- CĐT đầy uy tín.- Khuôn viên riêng biệt, tiện ích nội khu: fitness, hồ bơi, công viên rộng rãi,...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!