Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 5,44 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.44 tỷ 0 m2
      Phân phối trực tiếp căn hộ chung cư Paris Hoàng Kim từ chủ đầu tư, từ 76 - 94 tr/m2 (Đã bao gồm thuế giá trị gia tăng).- Nhà đã hoàn thiện...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Giá: 2,9 tỉ.* Căn 88m, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 85 m2 62,36 triệu/m2
      Định cư Úc cần bán giá siêu tốt căn hộ chung cư 3  phòng ngủ tầng 16 tháp Venice bán 5.3 tỉ contact 0935 112 ***- chính chủ thiện chí bán căn hộ ...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 6,78 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.78 tỷ 77 m2 88,06 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bank nên cần bán nhanh căn hộ góc 2 phòng ngủ view sông siêu đẹp giá cắt lỗ 300 tr so với giá gốc chung cư Masteri Lumiere...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 10 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 82 m2 121,96 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp tại Thảo ĐiềnMua nhận nhà ngayToạ lạc 192 Nguyễn Văn Hưởng, P Thảo Điền, Q2Chính sách cho quý KH an cư tại Thảo Điền GreenDT: 82m...
      Dự án Thảo Điền Green, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 0 m2
      - Cần bán gấp nền đất đẹp MT đường Bùi Tá Hán, P. An Phú (Q2) TP. Thủ Đức.- DT: 71,5m2 (4m x 17,8m) đường trước đất rộng 18m.- Vị trí: Nằm ngay Ngã 5 Cao...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 189 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 189 m2 153,44 triệu/m2
      miếng đất đẹp và hiếm MT trục chính đường số 8 (LG 18m):- DT: 7 x 27m.- Hiện trạng: Đất trống.- Hướng: hướng Đông Nam tài lộc - phúc khí.- Xây dựng cao...
      Đường 8, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 95 m2 tại Phường Cát Lái - Quận 2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 95 m2 35,79 triệu/m2
      B.Á.N NHÀ 3 TẦNG ĐƯỜNG 28 - LÊ VĂN THỊNH - 95m² - NHỈNH 3,4T DT : 95m² Kết cấu : sân để oto , PK , 3 phòng ngủ , 2VS , Phòng karaoke , sân thượng ....
      Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 95 m2 tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 95 m2 34,64 triệu/m2
      B.Á.N NHÀ 3 TẦNG ĐƯỜNG 28 - LÊ VĂN THỊNH - 95m² - NHỈNH 3tỉ DT : 95m² Kết cấu : sân để ô tô , PK , 3 phòng ngủ , 2VS , Phòng karaoke , sân thượng...
      Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 104 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Văn Thịnh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 104 m2 76,93 triệu/m2
      - Vị trí: P. Cát Lái, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ), TP. TP.HCM.- DT: 104m2 (7.5m x 14m).- Kết cấu: Trệt + Lầu. 4  phòng ngủ, 4  phòng vệ sinh. Nhà 1...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2, giá 18 tỷ

      18 tỷ 86 m2 209,31 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà nằm trong KĐT An Phú An Khánh, gần đường Trần Lựu, đường Vành Đai Tây, trường cấp 1 Nguyễn Hiền.- DT đất: 5 x 17,2m.- Kết cấu xây dựng: 1...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường 28 - Quận 2, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 80 m2 205 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà nằm trên đường 28 - KĐT mới An Phú An Khánh, Q. 2. Tiếp giáp Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, Lương Định Của và Trần Não. Cạnh bên nhà là công viên Cao...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 28, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, hướng Tây tại Đường 61 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 1 trệt 2 lầu 1 sân thượngGồm 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh tổng DTS 183m2Khu phố an ninh yên tĩnh, cạnh khu compound giá 7,9 tỉ thỏa ...
      Đường 61, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 192 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 192 m2 59,9 triệu/m2
      Khuôn đất: 9,5 (Nở hậu 10) x 19, công nhận 192m2.Khu vực cư dân hiện hữu, thông thoáng, có nhiều VP công ty.Vị trí: Chỉ 200m ra Nguyễn Nghĩa Lộ - Trương...
      Đường Số 7, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 120 m2 tại Đường Dương Văn An - An Phú - Quận 2, giá 10,57 tỷ

      10.57 tỷ 120 m2 88,09 triệu/m2
      Nhà cần bán MT đường Dương Văn An, Q. 2- DT nhà: 120 mét vuông ( 6m x 20m )- giá: 10 tỉ 570 tr- Kết cấu nhà: 1 trệt 2 lầu có sân thượng. Nhà có...
      Đường Dương Văn An, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Quận 2, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 120 m2 115,84 triệu/m2
      (Giá 13.9 tỉ) bán ngôi nhà phố 2 mặt đường 35m và 12m, kết cấu 1 hầm 1 trệt 3 lầu, P. Cát Lái, Q. 2, Gần sát trường đại học UMT, Thuận tiện KD mọi ngành...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường 57-CL, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Hùng Cát Lái Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Phường Bình An - Quận 2, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Ngộp bank, bán căn nhà phố 8m - 3 tầng - đường rộng 7m, Bình An, Q. 2.DT: 100 mét vuông MT rộng 8m đường trước nhà 7m.Kết cấu: 3 tầng, BTCT chính...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!