Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 280 m2, giá rẻ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 280 m2
      căn biệt thự view sông đường thân Văn Nhiếp P. An Phú Q. 2.- Ngang 14 x 27 (DT công nhận 280 m2).- 1 trệt 2 lầu.- Có sân Vườn, kết cấu vững chắc. Khu an...
      Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 4 phòng ngủ, 252 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 252 m2 79,37 triệu/m2
      Sở hữu Penthouse The Estella với giá cam kết có 1 0 2 thị trường, DT lớn, nhà mới đẹp, sẵn sổ hồng riêng và suất đậu oto rất hiếm.LH Trình: 0934 102 ***...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 150 m2 100 triệu/m2
      - Thông tin chính xác 100 phần trăm - đúng nhà - đúng giá - đúng chủ.- Hỗ trợ xem nhà ngay hôm nay! Gửi thông tin ngay lập tức.- Mục tiêu luôn hướng...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 112 m2 50,9 triệu/m2
      Bán chung cư Tropic Garden, tháp C1, tầng thấp, DT chung cư 112m2, gồm 3  phòng ngủ với giường ngủ nệm cao cấp và logia thoáng, 2 phòng tắm hiện...
      Dự án Tropic Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,76 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.76 tỷ 36 m2 48,89 triệu/m2
      bán gấp dự án cao cấp ở THE SUN AVENUE - Thiết kế: OT - 1 phòng ngủ - DT: 36m- View thoáng mát siêu đẹp - căn hộ chung cư đầy đủ ...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 89 m2 60,68 triệu/m2
      Góc bán chung cư 2 PN - view Landmark sinh động - DT 89m2 - tầng trung - hình thật 100 phần trăm.- Lầu trung - nội thất đầy đủ - giá 5,4 tỉ .*...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 71 m2 77,47 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN TIỀN XOAY SỞ CẦN BÁN căn hộ chung cư 2 PN TẠI MASTERI THẢO ĐIỀNDT thoải mái :71m2- Thiết kế hiện đại :2 PN,2 nhà vệ sinh - View cao...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 5 phòng ngủ, 288 m2, giá 25 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 288 m2 86,81 triệu/m2
      Cần bán một căn căn hộ duplex 2 tầng rất xinh, để trống, không có nhu cầu sử dụng, muốn sang nhượng hoặc cho thuê giá mềm.căn hộ duplex thông tầng...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 396 m2, giá 35 tỷ tại Đường Võ Trường Toản - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 396 m2 88,39 triệu/m2
      Penthouse Masteri An Phú cần bán:chung cư nhà thô, DT 269m2 + 127m2 DT sân vườn.View sông và LM81.chung cư đẳng cấp, thượng lưu và dân cư văn minh,...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Võ Trường Toản, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      * Vừa hay giá mềm - đầu tư hay ở đều hợp lý tại Vista Verde - resort an cư tốt nhất - giá chung rẻ nhất Trung Tâm Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức.* Ms Trúc cập...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 63 m2 36,51 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư The CBD, 125 Đồng Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- DT: 63 mét vuông, gồm 2 PN, 2  nhà vệ sinh.- nội thất đầy đủ.-...
      The CBD Premium Home, 125, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 15 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 93 m2 161,3 triệu/m2
      Bảng giá mua bán căn hộ Empire City thủ Thiêm.Loại căn hộ chung cư giá mua bán DT.1 PN 6,9 tỉ đến 8,5 tỉ 61 mét vuông, 65 mét vuông.2 PN...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 11,14 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.14 tỷ 83 m2 134,22 triệu/m2
      The Metropole Thu Thiem cần tìm chính chủ mới cho căn hộ chung cư 2 phòng ngủ nhà mới 100 phần trăm view sông.- DT 83m - Nội thất hoàn thiện...
      Dự án The Crest Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 311 m2, giá 25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 311 m2 80,39 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán căn duplex chung cư The Vista An Phú.ĐC 628C Xa lộ Thủ đô Hà Nội, An Phú Q. 2.DT: 311m2, có 4 phòng 4 nhà vệ sinh, 2 phòng...
      The Vista An Phú, 628C, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 13,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.2 tỷ 110 m2 120 triệu/m2
      căn hộ chung cư Sarimi giá mềm.Cần sang nhượng căn 3 PN nội thất xịn xò giá mềm.- DT: 112 mét vuông.- căn hộ góc 3 PN - 2  nhà vệ ...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 126 m2 61,91 triệu/m2
      Loại hình 2 phòng ngủ + 1 từ trước đến nay đc nhiều dân cư bên trong và ngoài The Estella ưa thích và lựa chọn, DT hợp lý, giá cả phù hợp, công năng...

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 65 m2 84,62 triệu/m2
      Giỏ hàng nội bộ CĐT:Căn 2 phòng ngủ 65 mét vuông chỉ 5,5 tỉ.TT 30 phần trăm nhận nhà vô ở ngay, NH hỗ trợ cho vay LS ưu đãi.Thiết kế cao...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,4 tỷ tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 82 m2 65,86 triệu/m2
      Em Bộ VTV gửi a/c rổ hàng mới nhất 22/11/2023, 1 phòng ngủ (52 mét vuông - 3.3tỉ), 2 phòng ngủ (69 mét vuông - 3,6tỉ), 3 phòng ...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!