Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 256 m2, mặt tiền 8m tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 256 m2 214,85 triệu/m2
      - Chính Chủ gửi bán tòa nhà mới 100 phần trăm MT Đường Số 8, P. An Phú, Q. 2 cũ.- DT: 8x32 diện tích sử dụng: khoảng1200 mét vuông.- Kết cấu:...
      Đường Số 8, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 1 tầng, 252 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 252 m2 57,54 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư: nhà phố khu ĐH Bách Khoa - 7x37m - Giá 14.5 tỉ.Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư BĐS tại khu vực Bách Khoa? Đừng bỏ lỡ cơ hội này!Thông...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2, giá 17 tỷ

      17 tỷ 80 m2 212,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 5x16m, 1 trệt 2 lầu P. An Khánh, Q. 2.Ngang 5x16m, 80m2, 1 hầm, 1 trệt 2 lầu + sân thượng 5 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh.SHR bao...
      Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường 14 - Bình An - Quận 2, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp vị trí thuận tiện yên tĩnh khu An Khánh, Q2.25 tỉ - 107.5  mét vuông.Nhà đẹp như hình.đc: Đường Số 14, P. Bình An, Q. 2, TPSài Gòn.DT: 7.65 x...
      Đường 14, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 540 m2, mặt tiền 18m tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2, giá 90 tỷ

      90 tỷ 540 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà khu phố Tây Thảo Điền, ngay cầu Tp TP.HCM và Landmark 81.+ Vị trí cực đẹp, giữa cung đường thương hiệu. Tập trung nhiều NH, nhà hàng, văn phòng...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất hướng Đông - Nam tại Đường 52 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,75 tỷ

      15.75 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán nhanh nền đất trong KDC Văn Minh.Lô 1:MT đường 51, con đường đẹp nhất dự án, KD sầm uất, sát bên căn hộ chung cư The Sun Avenue.6*20 =...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Phố 52, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 2 tầng, giá 22,12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22.12 tỷ 0 m2
      Một trong những viên kim cương cuối cùng tại khu vực An Phú & Thảo Điền Một TS trường tồn cho nhiều thế hệCập nhật những căn vị trí chiến lược thương mại ...
      Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,85 tỷ

      14.85 tỷ 110 m2 135 triệu/m2
      Đường 60 gần Nguyễn Thanh Sơn Thạnh Mỹ Lợi Q. 2.Lô: DT 5mx22m.Tây Nam.Khu vực xây dựng hầm 6 lầu.Khu vực có nhiều văn phòng cho thuê,Giá: 135tr/m.hotline:...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn shophouse 2 tầng, 230 m2, giá 48 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      48 tỷ 230 m2 208,7 triệu/m2
      SH Sarina - 1 trệt 2 lầu - có sổ hồng riêng - có dòng tiền khoảng 100tr/th - giá 48 tỉ all in.nhà phố thương mại shophouse Sarina Sala.- Vị trí: Hoàng...
      Dự án Sarina Condominium, Phố Hoàng Thế Thiện, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 160 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,32 tỷ

      16.32 tỷ 160 m2 102 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng các miếng đất Thủ Thiêm villa Thạnh Mỹ Lợi , khu căn biệt thự siêu đẹpLô K dt 8x20 giá 102tr/ mét vuông đường 12mLô L dt 8x23 giá...
      Thủ Thiêm Villa, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Lợi thế giao thông hạ tầng hoàn thiện bài bản kết nối vùng thuận tiện chỉ với giá cả thỏa thuận nền thôi.- Không nên bỏ lỡ dự án thuộc P. An Phú, Q. 2...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay shop house giá rẻ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 0 m2
      Chỉ còn vài căn cuối giá gốc CDT Masteri Homes Q2căn gốc dt 126,90m giá 38ty (ngôi nhà phố kết hợp KD thương mại). SHR - Số lượng khan hiếm.Căn số 40 MT...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 178 m2, mặt tiền 11m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,46 tỷ

      12.46 tỷ 178 m2 70 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay lô gốc 2 MT đường 22m Phú Gia khu B1, giá rẻ cơ hội đầu tư sinh lời quá tốt.- DT: 11x20m. DT: 178m, vạt gốc- Đường thông 22m. Đông ...
      Dự án Khu đô thị Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,52 tỷ

      11.52 tỷ 120 m2 96 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 6x20m KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông, Q. 2.Ngang 6x20, 120 mét vuông.- pháp lí đất HĐ kèm sổ hồng riêng (xây dựng xong hoàn...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 80 m2, mặt tiền 12m tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      đất nền Huy Hoàng, ngay trung tâm hành chính Q. 2, là dự án duy nhất khu Thạnh Mỹ Lợi đc cấp phép xây cao 7 tầng.Là khu hành chính của trung tâm thành ...
      Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 2 tầng, 264 m2, giá 30 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 264 m2 113,64 triệu/m2
      Có nhu cầu bán biệt thự Sol Villas, Q. 2 siêu vip.- DT 264 mét vuông. 12x22m.- Đã có sổ.- Giá 30 tỉ.- Căn 2 MT: Một mặt view sông công viên, một mặt...
      Dự án Sol Villas, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 3 tầng, 911 m2, giá 128 tỷ tại Đường Trần Ngọc Diện - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      128 tỷ 911 m2 140,51 triệu/m2
      Nguyễn Ư Dĩ, P. Thảo Điền.- Vị trí góc 2 MT.- DT 24x35m, công nhận 911m2 (400m thổ cư, 511m đất vườn).- pháp lí sạch.- giá 128 tỉ.pháp lí chuẩn.
      Đường Trần Ngọc Diện, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 3 tầng, giá 91,57 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      91.57 tỷ 0 m2
      Thông tin Quý KH đang xem đc đăng tải trực tiếp từ PKD dự án căn biệt thự Thảo Điền King Crown Village - 202 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2.căn hộ ...
      Dự án King Crown Village, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!