Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 560 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 560 m2 35,72 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay khuôn đất xây văn phòng, căn hộ dịch vụ ngay phố Tây Thảo Điền - Q2.- DT: Ngang 20 x 30.- DTCN 560 mét vuông.- Tính ra giá...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường 66 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 88 m2 48,87 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư Tropic Garden 2 phòng ngủ 4.3 tỉ 88 mét vuông. View sông, nội thất mới làm lại.call ngay: 0902 705 *** -...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Quận 2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm thông XLHN 1 trệt 2 lầu diện tích sử dụng 180 mét vuông chính chủ.- Nhà vừa xây 2020.- Sổ hoàn công 2021.- sổ hồng - lâu dài.- Hẻm 6m...
      Đường 10E, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 51 m2 92,16 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngôi nhà 1 trệt 2 lầu DT 51 mét vuông. Có 1 phòng tầng một dành cho người lớn tuổi và 4 phòng trên lầu. Vị trí cách đường Nguyễn Thị...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      2
      Hung Bất Động Sản Quận 2 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Quận 2, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 50 m2 119,8 triệu/m2
      Mô tả - BTĐ019:+ DT 50  mét vuông ngang 5,6 dài 9m nở hậu tài lộc.+ Nhà 3 tầng, 3  phòng ngủ, 3 toilet, đang cho thuê 10 tr/tháng.+ 500m...
      Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Lựu - Quận 2, giá 3,32 tỷ

      3.32 tỷ 80 m2 41,5 triệu/m2
      Bán nhà KD cho thuê 14tr/tháng Đ. Trần Lựu, An Khánh, Q. 2.Nằm ngay KĐT An Khánh, gần BV QT Mỹ, cục thuế TP. Sài Gòn.- DT: 80m2 (ngang 4m x Dài 20m).- Kết...
      Đường Trần Lựu, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 380 m2 tại Đường 10 - Thảo Điền - Quận 2, giá 95 tỷ

      95 tỷ 380 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 MT Khu Compound Thảo Điền, Q. 2.DT: 18x20 CN 380m2.Kết cấu 2 lầu áp mái.Gồm 5 phòng ngủ lớn. garage riêng.pháp lí cá nhân.Giá 95...
      Đường 10, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 132 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 132 m2 49,25 triệu/m2
      Hot: Cần bán chung cư KD C, 0.03, C/c PARCSpring, CapitaLand, P. Bình Trưng Đông, Q2 (hàng độc quyền - đại diện chính chủ).- Vị trí: MT đường D3 - là căn...
      Dự án PARCSpring, Đường D3, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Thông tin miếng đất:DT: 5x20.5m (102,5m).pháp lí: bìa đỏ - Sang tên, công chứng ngay.Xây dựng Trệt - Lửng - 3 Lầu.Hướng nhà: hướng Tây Nam.View công...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn shophouse 45 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 45 m2 104,45 triệu/m2
      An Phú - shop 45m2 4.7 tỉ bao sổ, mới 99 phần trăm, thuê 18tr - List shop 30 - 199m2 giá mềm The Sun Avenue.List shop The Sun Avenue giá mềm cho...
      The Sun Avenue, Số 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Bán đất MT An Phú An Khánh:- DT 5x17m đường Vành Đai Tây giá 255 tr/m.- DT 5x20m đường Trần Lựu giá 309 tr/m.- DT 5x23m đường Dương Văn An giá 240 tr/m.- DT...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nền bìa đỏ dự án An Phú An Khánh 5x20. Cần tiền mua căn hộ nên bán ngay cam kết rẻ nhất thị trường hiện nay.Ai có nhu cầu vui lòng...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường Thân Văn Nhiếp - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Không thể bỏ qua mảnh đất đẹp an ninh tuyệt vời trong khu dân cư Văn Minh, An Phú, Q. 2. Đối diện khu dân cư của Novaland.- Vị trí: MT Đ. Thân Văn...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất Khu D An Phú An Khánh Q. 2.+ DT: 5x20m.+ Đường 12m.+ Vị trí cực đẹp gần Đường Lương Định Của, Trần lựu.+ Đường thông tứ tung.+ KHu D...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 12, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 51 m2 46,08 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ đầy đủ NT - ở dự án The Sun Avenue.- căn hộ chung cư giá rẻ giá thật.+ Loại hình: 1 phòng ngủ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 7,3 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 91 m2 80,22 triệu/m2
      siêu hiếm! Bán 2  phòng ngủ Đảo Kim Cương - Nội thất đẹp - Giá 7.3 tỉ (thỏa thuận).Em Dung 0907 055 ***zalo/viber) luôn cập nhật mới giỏ hàng mỗi...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 234 m2, giá 47 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      47 tỷ 234 m2 200,86 triệu/m2
      Mô tả:+ DTCN 234m2. Ngang 8.7 dài 27m.+ Kết cấu nhà 1 trệt 2 lầu, thiết kế độc lạ, đẹp và đẳng cấp, hồ bơi trong nhà, 1 phòng khách, 1 nhà bếp, 1...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 103 m2 72,82 triệu/m2
      chung cư giá rẻ cho KH mua đầu tư tại Feliz En Vista. Có sẵn hợp đồng thuê khách nước ngoài.call ngay em Dung: 0907 055 *** xem nhà ngay, tư vấn nhiệt...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!