Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 1.637 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 73 m2 95,9 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Lumiere Riverside giá siêu mềm nhất thị trường.call ngay 0938 553 *** Mr Lộc.1. Căn 2 phòng ngủ - bán lỗ 700tr - view sông trực...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      SHR sẵn sang tên công chứng ngay, thủ tục rất đơn giản.Anh chính chủ gửi bán gấp, cam kết giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại.Gọi em Duy ngay: 0904 875...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      7.3 tỷ 63 m2 115,88 triệu/m2
      Empire City, Thủ Thiêm- Căn 1 phòng ngủ, 63m2.- View hồ bơi, Bitexco, Q. 1- giá tốt nhất trong tầm view, TT 7.3 tỉ nhận nhà- Cho thuê từ 24 tr/tháng.
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 96 m2 78,13 triệu/m2
      Cần bán chung cư - 3 phòng ngủ Masteri Thảo Điền.chung cư T5.nội thất đầy đủ chỉnh chu.DT 96 mét vuông.View sông thoáng.giá 7tỷxxx.liên hệ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sarimi 2 phòng ngủ.DT: 88 mét vuông, nội thất sang trọng 2 phòng ngủ - 2 toilet, view Q1.Giá cực ưu đãi...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 73 m2 95,9 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Lumiere Riverside giá mềm nhất thị trường.liên lạc 0938 553 *** Mr Lộc.1. Căn 2 phòng ngủ - bán lỗ 700tr - view sông trực diện -...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 73 m2 100 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Lumiere Riverside giá siêu mềm nhất thị trường.LH 0938 553 *** Mr Lộc.1. Căn 2 phòng ngủ - bán lỗ 700tr - view sông trực diện -...

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 73 m2 95,9 triệu/m2

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu nhà phố Citibella , giá 7,8 tỷ tại Quận 2

      7.8 tỷ 80 m2 97,5 triệu/m2
      Bán nhà Citibella Cát Lái, đường 12 mét, khu compound an ninh 24/24, có bảo vệ, nhà xây kiên cố trệt + 2 lầu, nhà hoàn thiện, full nội thất, vô ở ngay.-...
      Dự án Citi Bella, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 124 m2 64,52 triệu/m2
      Nhà mới đẹp, ưu tiên bán nên đang để trống, hiện trạng full nội thất, dọn vào ở hoặc cho thuê ngay, cam kết đây là căn 124 mét vuông tốt nhất thị...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Paris Hoàng Kim, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 92 m2 80,44 triệu/m2
      Cần bán chung cư Paris Hoàng Kim, An Khánh, Q. 2, TP Thủ Đức.Nhận nhà liền trong tháng.DT: 91.6  mét vuông.Vị trí chung cư: căn hộ góc block căn ...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 73 m2 95,9 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Lumiere Riverside giá mềm nhất thị trường.LH 0938 553 *** Mr Lộc.1. Căn 2 phòng ngủ - bán lỗ 700tr - view sông trực diện - Tầng 2x...

      Bán gấp căn hộ The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Câu 1:The Metropole ở đâu? Dự án do ai phát triển- Vị trí phân khu số 1 của bán đảo Thủ Thiêm.- Công ty QLc Phát đc phát triển bởi Sơn Kim Land. ( đã phát...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Sadora Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2

      7.1 tỷ 88 m2 80,69 triệu/m2
      Bán Sadora 2  phòng ngủ Sala.+ Loại căn: 2 phòng ngủ.+ Tầng cao, view hồ bơi, tầng tiện ích, nhìn xa qua hướng đường Mai Chí Thọ.+ DT: 82.3 -...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 8,4 tỷ tại Quận 2

      8.4 tỷ 112 m2 75 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ chung cư New City Thủ Thiêm Q. 2.3 PN 2  phòng vệ sinh.DT: 112 mét vuông.View sông, view TP Q. 1.Có hành lang riêng.giá: 8...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 64 m2 139,07 triệu/m2
      * Chị chủ cần bán lỗ 8 phần trăm so với giá gốc căn hộ chung cư The River Thủ Thiêm, contact để biết thêm thông tin.- Giỏ hàng giá mềm nhất và...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 2

      7.6 tỷ 125 m2 60,8 triệu/m2
      Kính chào anh/chị:Em Mr Anh PKD The Estella chuyên chuyển nhượng căn hộ chung cư The Estella Q. 2:- Thị trường hiện tại một số tin đăng dự án The...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      E
      Phòng Kinh Doanh The Estella Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 89 m2 80,9 triệu/m2
      Em Duyên xin chào a/c, cám ơn a/c đã ấn vô xem tin của em. Để tránh mất thời gian của mình em xin cam kết những điều sau khi làm việc:- Công ty Terahom -...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Quận 2 giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Quận 2 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Quận 2 ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Quận 2 giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 2 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Quận 2, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Quận 2 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Quận 2. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.