Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 1.637 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      Dự án 30ha đc hưởng từ các siêu dự án xung quanh như The global city, Eton Park - Gamuda... Bên cạnh đó đường song hành vừa thông đường, từ 2015 cơ sở ...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 100 m2 94 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất nền khu dân cư 10 ha.P Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức.- DT: 100 mét vuông (5x20m).- Xây dựng 1 trệt 3 lầu.- pháp lí: SHR.-...
      Đường Số 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thanh Ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 69 m2 102,9 triệu/m2
      Chính chủ bán Căn Hộ 1 phòng ngủ Lumiere Riverside Mặt Tiền xa Lộ Hà Nội- DT Căn Hộ: 68.7m2- Mã căn W-xx.07 - Nội thất: Hoàn Thiện Nội...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, giá 9,5 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 0 m2
      * đc: 537/10 Nguyễn Duy Trinh - P. Bình Trưng Đông - TP Thủ Đức - HCM.* Thông tin chung cư:- Gồm: 4  phòng ngủ sửa thành 2  phòng ngủ - 3...
      The Krista, 537/10, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 64 m2 125 triệu/m2
      Không có căn nào giá siêu mềm hơn tại Empire City.chính chủ cần tiền bán giá rẻ hơn thị trường 500 tr so với các căn cùng trục.Full giỏ hàng cho thuê và...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, hướng Tây, giá 7,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 89 m2 79,78 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- Nằm tại tháp Bahamas Đảo Kim Cương- DT: 89m2- chung cư 02 PN + 02 phòng tắm.- Tầng cao thoáng mát, yên tĩnh mọi lúc giúp chính chủ có...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      @@@ THÔNG TIN DỰ ÁN @@@ Thông tin về dự án Eaton Park Q. 2.- Vị trí: MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, TP Thủ Đức(Q. 2 cũ), TP. Tp HCM.- CĐT: Công ty CP bất ...
      Dự án Eaton Park, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 9,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 132 m2 69,7 triệu/m2
      Anh chủ gửi bán ngay 3 PN, cam kết giá mềm nhất thị trường hiện tại.Gọi Duy ngay: 0904 875 *** để nhận thêm thông tin chi tiết sớm...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Tuyển - Quận 2, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 70 m2 104,29 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh ngôi nhà HXT 35 Nguyễn Tuyển - Bình Trưng Tây - Q. 2.- Dt: 7x10m - trệt 3 lầu sân thượng.- Nhà vừa xây đã hoàn công đầy đủ, không...
      Hẻm 35, Đường Nguyễn Tuyển, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 89 m2 79,78 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- DT sàn: 89 m.- Hướng ban công: Đông mát mẻ.- View: Nội khu.- Layout: ban công 4 cánh cực rộng, phòng khách bếp mở, trần cao...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 142 m2 66,91 triệu/m2
      bán ngay The Vista - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Thiết kế: 3 PN, 3  phòng vệ sinh.- View sông.- DT: 142 mét vuông.- SHR.- giá: 9.5...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2

      7.1 tỷ 89 m2 79,78 triệu/m2
      BÁN CĂN 2 phòng ngủ NTCB TẦNG CAO----DIAMOND ISLAND----DT 89m2giá 7.1 tỉ (Bao hết)Nội thất cơ bản như hìnhLH xem nhà ngay: 0362 347...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư:- DT 89m2.- 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh - sẵn HĐ thuê- Bàn giao full nội thất như hình.- giá: 7 tỉ (đã bao gồm...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp 2 PN Thảo Điền Pearl, cam kết giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại.Gọi Duy ngay: 0904 875 *** để nhận thêm thông tin chi tiết sớm...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Cát Lái , 140 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      - DT 7x20m, đất sạch đẹp, xây dựng tự do, MT đường 12m, cách cụm trường học và tòa án tối cao 300m, giá siêu tốt cho các NĐT.- SHR chính chủ, công chứng...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Cần bán đất nền khu dân cư số 1 ngay ủy ban nhân dânP Thạnh Mỹ Lợi - Q2 - TP Thủ Đức - SHR cá nhân : 1- Lô A - 5x20=100 mét vuông hướng ĐN đường...
      Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      - Chính chủ gửi bán: Nhà khu Trần Não Q. 2.Bán nhà mặt tiền khu nhà ở CBCNV - Bộ Nội Vụ - P. Bình An Q. 2 - MT đường oto.Nhà 1 trệt 2 lầu - dt đất 33.5m2...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 84 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 84 m2 109,53 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay nền nhà mặt tiền namg 7m có SHR giá SIÊU SIÊU TỐT Dự án 30ha Nam Rạch Chiếc. • DT: 84M ( 7 x 12) • Hướng: Chánh Bắc• Mã Nền : L02...