Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 1.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu ngay đất 150 m2 tại Đường Võ Trường Toản - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 150 m2 186,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất đường Võ Trường Toản P. Thảo Điền Q. 2DT đẹp : 10x15 vuông vắn Công nhận Full Đất 150m2Vị trí cực đẹp - sang trọng,...
      Đường Võ Trường Toản, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 120 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 120 m2 233,34 triệu/m2
      Vị trí: Cách MT Trần Não 300 mét, gần bến tàu thủy, gần sông Hồ Chí Minh, tiện ích xung quanh bán kính 500m.DT: 8x15m vuông vắn.pháp lí: SHR chính...
      Đường 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 140 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      Cần bán miếng đất góc 2 MT đất đẹp ngay số 14 Đường Thảo Điền, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 7 x 20m, Công nhận đủ: 140 mét vuông.- Vị trí: Không ngập, lô...
      Số 14, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 150 m2 tại Đường Võ Trường Toản - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 150 m2 186,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nền đất đường Võ Trường Toản P. Thảo Điền Q. 2.DT đẹp: 10x15m vuông vắn công nhận full đất 150m.Vị trí cực đẹp - sang trọng,...
      Đường Võ Trường Toản, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 150 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 150 m2 200 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất MT đường Số 2, P. An Phú, Tp.Thủ Đức (Q. 2 cũ), gần đường Võ Trường Toản- DT: 10x15m, công nhận 150m2, khuôn đất vuông vắn rất đẹp....
      Đường Số 2, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 152 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 152 m2 177,64 triệu/m2
      mảnh đất cực đẹp ngay Nguyễn Văn Hưởng P. Thảo Điền Q. 2.- DT: 8.5x19 vuông vắn (không lộ giới, không lỗi phong thủy).- Vị trí cực đẹp, thông thoáng, an...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 10m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 150 m2 186,67 triệu/m2
      Cần bán khuôn đất căn biệt thự P. Thảo Điền Q. 2, cạnh Masteri Thảo Điền.- DT 10x15m công nhận 150 mét vuông.- pháp lí sổ hồng riêng cá nhân,...
      Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 140 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 140 m2 203,58 triệu/m2
      Bán Đất compound Fideco 2 MT trước sau rất thoáng, p. Thảo Điền, Q2.* DT: 7x20m.* DT công nhận: 140 mét vuông.* Vị trí đẹp, khan hiếm, không lỗi phong...
      Dự án Fideco Riverview, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 10m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 150 m2 186,67 triệu/m2
      Đường Võ Trường Toản P. Thảo Điền, Q. 2 Cạnh Masteri An Phú.- DT: 150m2. Ngang 10m - dài 15m. (CÔng nhận đủ) vuông vắn Không lộ Giới.- giá: 28 tỉ. Cam Kết...
      Đường Võ Trường Toản, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Cần bán đất nền SG Mystery - Hưng Thịnh Q2 : 1/ 5x20m trục thương mại đường 12m : 210tr/ mét vuông TL giá cần mua 2/ 5x20m đường Lê Hữu Kiều đường 20m...
      Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 15m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 150 m2 173,34 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán miếng đất góc 2 MT đường Thái Ly và đường số 44 ( Trần Văn Săc) chỉ 200tr/m2 thổ cư 100 phần trăm- DT: 10x15 siêu đẹp cho vị trí...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 321 m2 tại Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28,89 tỷ

      28.89 tỷ 321 m2 90 triệu/m2
      🏪 Bán đất đường D14 Lê Hữu Kiều, P. Bình Trưng Tây TP Thủ Đức. *️⃣ DT : 321m ( 18m x 18m).*️⃣ Đông Bắc.*️⃣ Gần Sông Giồng thoáng mát, cách trường Trung ...
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 80 m2 287,5 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đất đường Trương Gia Mô, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.+ Vị trí: Nằm ngay MT đường Nguyễn Thị Định, gần khu hành chính, kết nối với Q. 1, 3, 10,...
      Đường Trương Gia Mô, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 435 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 435 m2 59,78 triệu/m2
      Giảm 4 tỉ Chốt Nhanh Trong 1 tuần.- Chính chủ gửi bán gấp mảnh đất MT đường Số 2 P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 Tp. Thủ Đức.+ DT: 435 m2( 10 x 40) nở hậu 14m. +...
      Đường Số 2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 138 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 138 m2 202,9 triệu/m2
      -Chính chủ gửi bán lô đất đẹp Khu Fideco, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 7x20m, công nhận 138m2.Lô Góc 2 MT rất đẹp, vuông vắn, không lỗi bất kỳ phong thủy nào,...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 130 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 130 m2 176,93 triệu/m2
      Tổng hợp sp 30 tỉ Thảo Điền giá mềm, vị trí đẹp, pháp lí rõ ràng - L/H: 0932 777 ***1. MT Nguyễn Bá Huân: Dt 140  mét vuông(8.5x16m) giá 32 tỉ2. MT...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 140 m2 185 triệu/m2
      Bán nền căn nhà phố liền kề, DT 7x20m (140 mét vuông).Tây Nam.Tổng DT sàn + hầm sử dụng: 344,89 mét vuông + sân vườn.giá: 25,9 tỉ (185...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 140 m2 207,15 triệu/m2
      - DT: 138 m (7m x 20m)- Nằm trong khu Compound an ninh, - Gần ngay sông Hồ Chí Minh mát mẻ, Sát bên VinCom Thảo Điền- pháp lí công chứng SHR nhanh gọn.-...
      Dự án Fideco Riverview, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Quận 2 giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Quận 2 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Quận 2 ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Quận 2 giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 2 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Quận 2, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Quận 2 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.