Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 1.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ

      30 tỷ 127 m2 236,23 triệu/m2
      * Em kính gửi quý anh chị thông tin chi tiết chung cư đặc biệt view vĩnh cửu :Tin trực tiếp chính chủ - " View trực diện - nhấn mạnh là trực diện sông 3...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Ms Sam Elizabeth ( Sales/agent môi giơi ) Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 144 m2, giá 27,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      27.5 tỷ 144 m2 190,98 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Khu Compound Ngay Lương Định Của, Q. 2:- DT: 7x20,5m (CN 144m).- pháp lí: sổ hồng riêng.- Kết cấu: 3 tầng (5 phòng ngủ,...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 140 m2, giá 26 tỷ tại Phố Lương Định Của - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 140 m2 185,72 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trong khu vip 280 Lương Định Của, trục đường kết nối thẳng ra các đường lớn Trần Não, Mai Chí Thọ giao thông thuận tiện. Giá trị đất tăng cao...
      280, Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 120 m2, giá 20,68 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.69 tỷ 120 m2 172,36 triệu/m2
      LH call ngay phòng KD Senturia: 0938 390 *** gặp Ms. Thúy - Để nhận báo giá, thông tin chi tiết về dự án và xem sa bàn cũng như thực tế dự án.Cập nhập...
      Dự án Senturia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu dân cư Sông Giồng, 3 tầng, giá 20 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 147 m2 136,06 triệu/m2
      Nhà khu dân cư Sông Giồng, KP2, P. An Phú, Q. 2 cũ.Vị trí đắc địa ngay Mai Chí Thọ và Đồng Văn Cống.Đất rộng 7x21 = 147 mét vuông. Nhà 120 mét ...
      Khu dân cư Sông Giồng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 25,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.9 tỷ 140 m2 185 triệu/m2
      Chính chủ khó khăn.Cần bán ngôi nhà phố Khu Compound đường Lương Định Của P. An Phú Q. 2.- Khu vực siêu sang trong, ngay Lương Định Của - Nguyễn Hoàng.DT:...
      Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị An Phú An Khánh, giá 25,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 128 m2 199,22 triệu/m2
      1. Vị trí: Ngay KĐT cao cấp An Phú An Khánh, nhà đối diện công viên nhỏ, gần công viên Cao Đức Lân.2. DT: 8x16m (vuông vắn).3. Hiện trạng: Nhà trống mới.4....
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 350 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường 20 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 350 m2 84,29 triệu/m2
      Bán nhà đường Số 20 P. Bình An, Tp. Thủ Đức, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh.Bán căn biệt thự khu bờ sông đường Số 20 P. Bình An, đường trước nhà rộng 12m,...
      Đường 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 1 tầng, 195 m2, giá 25 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 195 m2 128,21 triệu/m2
      Giảm 5 tỉ bán ngay, chính chủ cần bán căn biệt thự sân vườn ngay đường Thái Ly, Q. 2, nay là TP Thủ Đức.1/ vị trí: Ngay đường Thái Ly - Nguyễn Bá Huân -...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 21,9 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21.9 tỷ 135 m2 162,23 triệu/m2
      Nhận giữ chỗ tòa - Thủ Thiêm Zeit River đẹp nhất dự án view sông HCM, &: chào bán tháng 7/2023.TT chỉ 10 phần trăm ký hợp đồng mua bán, ngưng cho...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 29 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 160 m2 181,25 triệu/m2
      Ngộp bank Bán căn biệt thự mới đẹp trực diện sông khu vip Trần Não P. Bình An, Q2, 8 X 20, 29 tỉ TL.- Nhà gần ga tàu thủy Bình An, cách sông TP.HCM 100m,...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 3 tầng, 288 m2, giá 28 tỷ tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 288 m2 97,23 triệu/m2
      Giảm 5 tỉ bán nhanh, chính chủ cần bán căn biệt thự sân vườn ngay Trần Não, P. Bình An, Q. 2, nay là Tp Thủ Đức.1/ vị trí: Cách MT Trần Não 100m, P. Bình...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà lk 2 tầng, 140 m2, giá 25,5 tỷ tại Phố Lương Định Của - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 140 m2 182,15 triệu/m2
      Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp Q. 2, vị trí vàng, cần bán gấp trong tháng:- DT đất: 200m2 (10x20m).- diện tích sử dụng: 340m2.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 5 PN, 3...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 3 tầng, 122 m2, giá 26,5 tỷ tại Phố Lương Định Của - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26.5 tỷ 122 m2 217,22 triệu/m2
      bán ngay trong 2 tuần biệt thự compound bảo vệ 24/7 khu 280 Lương Định Của, p. An Phú, Q2 TP Thủ Đức.+ Vị trí: Khu 280 đường Lương Định Của.+ Ngay UB P....
      Khu 280, Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 140 m2, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 140 m2 185,72 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Q. 2 nằm trong khu Compound 280 Lương Định Của, P.An Phú, Q. 2, Thành phố Hồ Chí Minh- Có DT 140m2 đất, ngang 7x20m, kết cấu 1 trệt 3...
      Phố Lương Định Của, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 21 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 110 m2 190,91 triệu/m2
      Nhà khu vực làng Báo Chí P. Thảo Điền.DT 10x11m.Nhà một trệt 2 lầu, nội thất cơ bản, đang có HĐ cho thuê lâu dài.KDC yên tĩnh, văn minh.Gần BV trường học...
      Đường Số 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 140 m2, giá 25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 140 m2 178,58 triệu/m2
      Chính chủ ký gửi căn nhà phố khu Compound 280 Lương Định Của P. An Phú Q. 2 Tp Thủ Đức.+ DT 7x20m CN 140 mét vuông.+ Kết cấu trệt 2 lầu sân thượng.+...
      Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Quận 2 giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Quận 2 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Quận 2 ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Quận 2 giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 2 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Quận 2, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Quận 2 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Quận 2. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.