Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 1.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 4 phòng ngủ, giá 24 tỷ

      24 tỷ 187 m2 128,35 triệu/m2
      Kính gửi Quý anh/chị các căn hiếm, căn độc, chính chủ cần bán tại dự án D'Edge Thảo Điền:- Căn penthouse - Giá 73 tỉ.- căn duplex thông tầng - giá 36...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk Khu đô thị Lakeview City, 4 tầng, 140 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 140 m2 142,86 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố cạnh sông khu Lakeview City Q. 2 hợp đồng mua bán.DT: 1 trệt 3 lầu, 7x20 m 140 mét vuông.+ Nhà hoàn thiện cơ bản. 0907...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 110 m2 tại Đường Trúc Đường - Thảo Điền - Quận 2, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 110 m2 190 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà góc 2 MT đường Trúc Đường (Làng Báo Chí), P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 10x11=110 mét vuông.- Kết cấu: nhà c4.- Giá 20,9 tỉ thỏa ...
      Đường Trúc Đường, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 2 tầng, 280 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 280 m2 107,15 triệu/m2
      Cần bán biệt thự góc 2 MT đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2.DT: 28 x 10m, 280m2.Hiện trạng: Trệt + lầu, có sân vườn bám mặt sông HCM.Khu vực văn...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 22,62 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22.63 tỷ 120 m2 188,52 triệu/m2
      L/H call ngay phòng KD Senturia: 0938 390 *** gặp Ms. Thúy - Để nhận báo giá, thông tin chi tiết về dự án và xem sa bàn cũng như thực tế dự án.Cập nhật...
      Dự án Senturia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 29 tỷ

      29 tỷ 156 m2 185,9 triệu/m2
      Bán chung cư tại Empire City Thủ Thiêm căn hộ góc tầng thấp tại tòa căn hộ T1 - Cove Residence. Dự án chung cư cao cấp 1 tòa chỉ có 4 căn.- DT...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Estella, 4 phòng ngủ, 225 m2, giá 20,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 225 m2 91,12 triệu/m2
      Khẳng định đây là căn duy nhất đang mở bán tại Estella có view ngoại khu ngắm toàn cảnh TP với tầm nhìn cực mở, cực thoáng, đậc biệt là công viên An Phú...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 28 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 300 m2 93,34 triệu/m2
      GIA ĐÌNH PHẢI ĐI ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI NÊN CẦN NHƯỢNG LẠI căn biệt thự 300 mét vuông VIEW TRỰC DIỆN SÔNG TP.HCM P. THẢO ĐIỀN Q. 2- DT:10X30M....
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 21 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      căn nhà phố, căn biệt thự Compound tại P. An Phú, Q. 2.Vị trí: Ngay MT đường Song Hành cao tốc TP.HCM - Long thành - Dầu Giây. Bên cạnh Trường Quốc Tế...

      Sở hữu căn liền kề 100 m2, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố liên kế, Hướng Đông Bắc Mặt tiền đường Lê Hữu KiềuDiện tích đất: 5x20m (100m2)Diện tích sàn + hầm: 345m2 Giá bán :...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 152 m2, giá 30 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 25B - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 152 m2 197,37 triệu/m2
      - Gần ủy ban nhân dân TP Mới Thủ Đức.- Kết cấu: 1hầm, 4 lầu.- DT: 8m x19m (152m2).- Giá 30 tỉ.Vị trí trung tâm gần P. An Phú Q2, chỉ cách trung tâm hành...
      Dự án Biệt thự Hà Đô, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 108 m2, giá 25,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 108 m2 236,12 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu Compound của Tập Đoàn Hưng Thịnh làm CĐT và phát triển dự án.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP....
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 2 tầng, 314 m2, giá 30 tỷ tại Đường Trúc Đường - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 314 m2 95,55 triệu/m2
      Bán căn biệt thự view trực diện sông P. Thảo Điền, Q. 2.- DT đất: 25.6 x 11m.- (Đất thật tế 314m lên thổ cư đc 228m2).Hướng Nam - hướng Đông Nam.- Đường...
      Đường Trúc Đường, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 4 phòng ngủ, 183 m2, giá 29,28 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.28 tỷ 183 m2 160 triệu/m2
      chung cư HẠNG SANG THU THIEM ZEIT RIVER - GS E&C TRONG TƯƠNG LAI- CĐT: Tập đoàn GS E&C đến từ Hàn Quốc.- Vị trí: Lô 3.11 KĐT mới Thủ Thiêm, Tp Thủ Đức,...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 30 tỷ tại Quận 2

      30 tỷ 126 m2 238,1 triệu/m2
      Nhà 126 mét vuông đất (7x18m) (đã xây dựng hầm 4 tầng DT sàn gần 400 mét vuông).Chủ mở bán giá 30 tỉ.Văn phòng công ty tại Đường D2, trong...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường D2, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 21 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 135 m2 155,56 triệu/m2
      * Chính thức nhận giữ chỗ toà T2 - Tầm nhìn view sông siêu đẹp về Landmark 81 và Bitexco.* đặt loại căn 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 135 m2, hướng Đông - Nam, giá 21 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 135 m2 155,56 triệu/m2
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2

      20 tỷ 104 m2 192,31 triệu/m2
      Căn duy nhất Đông Nam gió mát quanh năm.giá siêu mềm nhất thị trường hiện nay.-----------.- Mật độ thấp chỉ 5 căn/sàn, layout thoáng, 2 phòng ngủ,...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Quận 2 giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Quận 2 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Quận 2 ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Quận 2 giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 2 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Quận 2, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Quận 2 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Quận 2. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.