Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 1.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 183 m2, giá 29,28 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.28 tỷ 183 m2 160 triệu/m2
      * Giỏ hàng Zeit River Thủ Thiêm GĐ 1 - Mua trực tiếp chủ đầu tư GS E&C.Tháp T1 lô 3.11 cao 25 tầng.- 2 phòng ngủ 90 - 97 mét vuông (còn 7...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 20,2 tỷ

      20.2 tỷ 155 m2 130,33 triệu/m2
      Empire City - chuyển nhượng.DT 155  mét vuông Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2 toilet.nội thất đầy đủ cao cấp.View hướng Tây Nam.giá: 20,2...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 125 m2 164 triệu/m2
      Thiện chí cần bán căn 3 phòng ngủ - tầng trung - view sông rất đẹp rất mát.DT: 125m2 - nội thất bàn giao mới tinh 100 phần trăm.giá: 20,5 tỉ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Estella, 4 phòng ngủ, 271 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2

      20 tỷ 271 m2 73,81 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật:+ chung cư nằm ở trục view vuông góc trực diện nội khu tầng trung cao rất đẹp+ giá thấp nhất thị trường chỉ 20 tỉ cho căn 271 mét ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 25 tỷ

      25 tỷ 127 m2 196,86 triệu/m2
      Empire City cho thuê/bán (for rent/sale).3 phòng ngủ - 2 toilet.Nội thất cơ bản.DT: 127 m2.Cho thuê: 46,54 tr/tháng.Bán: 25 tỉ bao hết.liên hệ ...

      Bán nhanh căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 148 m2 179,06 triệu/m2
      chính chủ gửi sang nhượng chung cư 3 PN tầng cao tại dự án Empire City Thủ Thiêm Q. 2:+ Suất SPA+ 3 PN, 2  nhà vệ sinh+ DT: 148m2+ Tầng cao, View...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Toàn bộ giỏ hàng Metropole Thủ Thiêm đang mở bán giá cực sốc 04/2023 - Và Còn hàng từ CĐT đang mở bán với ưu đãi cực sốc.Galleria - Crest - Opera (căn nào...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ

      20 tỷ 129 m2 155,04 triệu/m2
      Toàn bộ giỏ hàng Empire City Thủ Thiêm đang mở bán giá cực sốc 04/2023 - Và Còn hàng từ CĐT đang mở bán với ưu đãi cực sốc.Linden - Tilia - Narra - Cove...

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ

      20.5 tỷ 146 m2 140,42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư Empire City - giá cực rẻ thị trường.DT 146m2 gồm 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, vuông vắn.căn hộ góc...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 239 m2, giá 27 tỷ

      27 tỷ 239 m2 112,98 triệu/m2
      Tổng hợp giỏ hàng mới nhất những chung cư dự án Feliz En Vista cần bán gấp trong tháng. gọi ngay em Mr. Thanh để biết thêm thông tin chi tiết chung cư...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 25 tỷ

      25 tỷ 127 m2 196,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Tilia Empire City - view sông vĩnh viễn giá 25 tỉ all in hiếm.- 127m2 - Layout 3 phòng ngủ - Tháp T2C.-...

      Chuyển nhượng căn The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 26 tỷ tại Quận 2

      26 tỷ 104 m2 250 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ Metropole Thủ Thiêm.- DT 104 mét vuông.- Tầng cao, view sông Q1.- Hiện trạng bàn giao từ chủ đầu tư.- giá 26 tỉ đã...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 4 phòng ngủ, 188 m2, giá 24 tỷ

      24 tỷ 188 m2 127,66 triệu/m2
      bán ngay 4 PN D'Edge Thảo Điền - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Thiết kế: 4 PN, 4  nhà vệ sinh, bếp + phòng khách, logia rộng- DT: 188m.-...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 150 m2 200 triệu/m2
      Zeit GS E&C sở hữu vị trí vàng MT đường Nguyễn Cơ Thạch và Đại Lộ Vòng Cung nhiều dư địa tiềm năng tăng giá tại Thủ Thiêm.GĐ 2 CĐT chào bán giỏ hàng view...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 185 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2

      23 tỷ 185 m2 124,33 triệu/m2
      Em siêu phẩm Penthouse Masteri Thảo Điền cần tìm chủ mới thiện chí.- Tầng cao, view sông không chắn tầm nhìn- logia hướng Bắc - hướng Đông Bắc, đối diện...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ, 236 m2, giá 21 tỷ

      21 tỷ 236 m2 88,99 triệu/m2
      Thông tin cập nhật mới nhất tháng 1/tháng 2 - 2023 về loại chung cư: 3 PN - Penthouse - căn hộ duplex - Garden Villa.- chung cư 3 PN (DT 110m2 - 118m2 -...
      Dự án Diamond Island, Đường 1, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như (agent ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ, giá 21 tỷ

      21 tỷ 236 m2 88,99 triệu/m2
      Thông tin cập nhật mới nhất tháng 1/tháng 2 - 2023 về loại chung cư: 3 PN - Penthouse - căn hộ duplex - Garden Villa.- chung cư 3 PN (DT 110 mét ...
      )
      Lê Thị Quỳnh Như (agent ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 133 m2 150,38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 133 m2.- View sông trực diện trọn đời.- Hiện trạng bàn giao chủ đầu tư.- Có thang máy...

      Bán nhà đất Quận 2 giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Quận 2 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Quận 2 ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Quận 2 giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 2 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Quận 2, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Quận 2 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Quận 2. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.