Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 2.657 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 16 tỷ tại Đường Song Hành - 2 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 150 m2 106,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2 toilet DT rộng 150m phù hợp với gia đình nhiều người. Nằm ở vị trí góc và tầng cao đảm bảo riêng tư, yên tĩnh...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - 2, giá 20 tỷ

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Hàng ngộp, hiếm đường Nguyễn Văn Hưởng.DT: 10x12m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.Vị trí: Vị trí lô góc hai mặt cây xanh thoáng mát, gần các trung tâm thương mại.-...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà shr 2 tầng, 274 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại 2, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 274 m2 61,68 triệu/m2
      Bán 11 ngôi nhà trọ MT đường số 5 ra đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức.Tổng DT 274 mét vuông (8mx34m) thu nhập gần 50 tr/ tháng,...
      Đường Số 5, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 103 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 103 m2 126,22 triệu/m2
      Eaton Park - Dự án mới & hot nhất Q. 2 năm 2024.chào bán đợt đầu tiên giỏ hàng căn đẹp 2 tháp A5 & A6 với 540 chung cư. Với CSBH cực kỳ giãn, nối ...
      Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 100 m2 168 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố Lakeview City DT 5x20m giá 16,8 tỉ có thỏa thuận.DT 5x20m XD 1 trệt 3 lầu 4 PN view công viênNhà full full nội ...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - 2, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 80 m2 218,75 triệu/m2
      Vị trí: MT đoạn đẹp nhất Cao Đức Lân, An Phú, Q. 2.- DT: 4x20m = 80m (CN).- Kết cấu: 4 tầng - BTCT.- MT đường 18m, có vỉa hè rộng, cao ráo, đồng bộ.- giá...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      Vị trí: MT đoạn đẹp nhất Bùi Tá Hán, An Phú, Q. 2.- DT: 4x20m = 80m (CN).- Kết cấu: Hầm + 3 tầng + Sân thượng.- MT đường 16m, có vỉa hè rộng, cao ráo, đồng...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Bùi Tá Hán - 2, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 80 m2 197,5 triệu/m2
      bán nhanh nhà phố đường 31F, Bùi Tá Hán, An Phú, Q. 2.+ DT: 4*20, DTCN 80 mét vuông, vuông vắn.+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng, nhà đẹp như mới,...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Phú - 2, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 80 m2 158,75 triệu/m2
      1/ đc: MT An Phú, Q. 2, Sài Gòn.2/ DT: 4x20m. (CN 80m²).3/ Hướng: hướng Đông Nam.4/ Xây dựng: 1 trệt 2 lầu + sân thượng.5/ Tiện ích: Thuộc khu đô thị...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố thương mại 1 tầng, 254 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 254 m2 43,31 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT.Bán nhà phố thương mại shophouse La Astoria 254m.- Giá 11 tỉ ( Đã bao gồm thuế giá trị gia tăng + PBT)---------Shophpuse La Astoria 2...
      Dự án La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Phú - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nền đất khu B khu đô thị An Phú An Khánh Q. 2.- Khu vực đồng bộ, yên tĩnh an ninh.- Thích hợp xây nhà để ở hoặc làm văn phòng công...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Rẻ nhất khu An Phú An Khánh Q. 2.Đất nằm ngay MT đường Bùi Tá Hán, P. An Phú.DT đất 4x20 thổ cư.Tiện ích đầy đủ ở KDC an ninh, dân trí cao, gần công viên...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án tại Đường Nguyễn Văn Kỉnh - Thạnh Mỹ Lợi - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 0 m2
      * Nhượng đất Phú Nhuận 2 Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, TP Thủ Đức, đường 12m, giá đầu tư.- DT: 7m x 18.5m.- Đường: 12m.- pháp lí: sổ hồng riêng.- Giá:...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu compound của Tập Đoàn Hưng Thịnh làm CĐT và phát triển dự án.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP....
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      1. Lô MT đường khu Cao Đức Lân. An Phú. Q. 2. 0901 882 ***- DT: 4 x 20m - CN 80m2.- Đường hiện hữu 10m.- CTXD: Trệt 2 lầu, sân thượng.- bìa đỏ.- Giá 150...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2, hướng Tây - Nam tại 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,52 tỷ

      11.52 tỷ 120 m2 96 triệu/m2
      Bán lô A khu dân cư Đông Thủ Thiêm.DT 6x20m, Tây Nam.Giá 96 tr/m2, giá thị trường 100 tr/m2.DT hiếm ngang 6m, dài 20.liên hệ ngay: Tân Mùi 0938 955 ***
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 80 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Vị trí: Ngay công viên Cao Đức Lân, KĐT An Phú An Khánh P. An Phú, Q. 2.- DT: 4x20m = 80m (CN).- đc xây: Hầm + 3 tầng + ST.- MT đường rộng, có vỉa hè, quy...

      Bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 14,5 tỷ tại Đường Song Hành - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Lakeview City, An Phú, Q. 2 giá cực tốt.+ DT đất: 5x20m.+ DTXD: 263m (1 trệt 3 lầu).+ giá 14 tỉ 500 tr (TL) đã bao gồm 100 phần ...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Quận 2 giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Quận 2 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Quận 2 ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Quận 2 giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 2 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Quận 2, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Quận 2 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Quận 2. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.