Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 1.577 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ

      Cần bán ngay đất nền 2 m2, mặt tiền 13m tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 280 tỷ

      280 tỷ 2 m2 140000 triệu/m2
      Bán đất xây cao tầng MT 161 trần não P. Bình An Q2 Dt2200 mét vuông chỉ 280tr/ mét vuông Luyến 0909 039 ***- Vị trí 161 Trần Não, P. Bình An, Q....
      161, Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 495 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 82 tỷ

      82 tỷ 495 m2 165,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô góc đất căn biệt thự ABC số 97 Trần Não, P. Bình An, Q. 2. Vị trí cực đẹp, liên kế trung tâm Q. 1. - Khu vực an ninh, dân trí cao,...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 480 m2, mặt tiền 32m tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 144 tỷ

      144 tỷ 480 m2 300 triệu/m2
      - Vị trí nằm trên MT đường Trần Quý Kiên P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- DT 480 mét vuông hai MT sông Thành phố Hồ Chí Minh siêu đắc địa.- Sổ pháp lý...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 240 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 240 m2 300 triệu/m2
      Bán đất đường Trần Quý Kiên MT sông HCM sát ngay Đảo Kim Cương.- DT: 10x24m. Công nhận đủ: 240m2.- giấy phép xây dựng: 1 Hầm 7 lầu (đã có giấy phép).-...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phố Trần Quý Kiên, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 200 m2 tại Phố Lương Định Của - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 71,5 tỷ

      71.5 tỷ 200 m2 357,5 triệu/m2
      Bán miếng đất 20 Lương Định Của An Phú Q2 kế bên quán nhậu hải sản.- Di chuyển thuận tiện, từ đây di chuyển đến cách Q. trung tâm chỉ mất từ 5p đến 10p.-...
      Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 240 m2 tại Quận 2, giá 65 tỷ

      65 tỷ 240 m2 270,84 triệu/m2
      miếng đất xây dựng buildings tâm huyết siêu đẹp - Ngay MT sông Hồ Chí Minh khan hiếm.Chủ cần bán nhanh để trả nợ bank - cần tìm chủ nhân mới sở hữu:- Vị...
      Dự án Diamond Island, Phố Trần Quý Kiên, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 360 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 360 m2 200 triệu/m2
      Mình cần bán khuôn đất đẹp đường số Thảo Điền:DT: 360 mét vuông ngang 11m nở hậu.Không bị lộ giới đường.Thích hợp xây dựng căn biệt thự và căn hộ ...
      Đường Số 44, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 240 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 240 m2 300 triệu/m2
      - LH: Đoan 0902 266 *** để xem vị trí miếng đất giá mềm nhất đường Trần Qúy Kiên trực diện sông SG xây dựng cao tầng- Vị trí: MT Trần Qúy Kiên Thạch Mỹ...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 816 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 191 tỷ

      191 tỷ 816 m2 234,07 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Văn Hưởng, Q. 2.- Vị trí: MT 191 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền Q. 2.- DT: 18x45 công nhận 816m2 thổ cư 100 phần trăm.- pháp lí: bìa ...
      191, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      BIỆT THỰ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG, THẢO ĐIỀN, QUẬN 2, CN 406m2 - CHỈ 80 TỶ.

      80 tỷ 406 m2 197,05 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021140 Mô tả - Vị trí đắc địa bậc nhất Quận 2, kiểu chuẩn Biệt...
      Đường Nguyễn Đăng Giai, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán Biệt Thự Thạnh Mỹ Lợi, Q2, 135 tỷ, 426m2 . Lh:0938511239

      135 tỷ 426 m2 316,91 triệu/m2
      Biệt thự Thạnh Mỹ Lợi, Q2, 135 ty. Ngang 20 dài 22, 2 mặt tiền, diện tich đất 426m2, diện tích sàn 1048m2, 1 trệt, 1 lững, 2 lầu, sân thượng, nội thất vip,...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Quận 2 giá trên 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Quận 2 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Quận 2 ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Quận 2 giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 2 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Quận 2, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà đất tại Quận 2 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Quận 2. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.