Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 1.577 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 216 m2, giá 65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 216 m2 300,93 triệu/m2
      căn biệt thự vị trí tuyệt đẹp cách MT đường Lưu Đình Lễ 30m.- DT đất 12x18m.- Nhà xây 1 trệt 2 lầu, có nhà để xe xe, 4 PN, sân vườn hiện đại, nhà gỗ...
      Đường Lưu Đình Lễ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà lk Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 3 tầng, giá 139 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      139 tỷ 448 m2 310,27 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự nằm trong khu TP.HCM Mystery Villas, vị trí độc nhất, 3 MT, view sông mát mẻ- DT: 16x28m- 3 MT: view sông, view trung tâm Q. 1, 2 MT...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 2 tầng, 500 m2, giá 180 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      180 tỷ 500 m2 360 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự P. Thảo Điền Q. 2 căn biệt thự có vị trí MT đường chính tại khu cao cấp- Thích hợp KD mọi ngành nghề như: trường học, nhà...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu biệt thự Villa Riviera, giá 110 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 290 m2 379,32 triệu/m2
      Cần bán villa khu compound có bảo vệ Riveria ven sông HCM, CĐT Keppel Land tọa lạc tại 60 Giang Văn Minh, An Phú, Q. 2, Sài Gòn.- DT: 290 m2.- Kết cấu xây...
      Dự án Villa Riviera, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 2 tầng, 300 m2, giá 95 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 300 m2 316,67 triệu/m2
      biệt thự đẳng cấp trong khu compound RiverMark thương hiệu tại đường số 31, Bình An, Q. 2DT: 15x20 cn 300m2Kết cấu: hầm trệt 2 lầu sân thượng có hồ bơipháp...
      Đường Số 31, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 480 m2, giá 85 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 480 m2 177,09 triệu/m2
      * Nay chính chủ cần bán, đại diện Em làm việc giá từ chính chủ.căn biệt thự hồ bơi sân vườn, P. Bình An, Q. 2 (ảnh minh hoạ).- DT đất: 20x24m, vạt góc...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 4 phòng ngủ, 219 m2, giá 65 tỷ tại Quận 2

      65 tỷ 219 m2 296,81 triệu/m2
      *** Chính chủ gửi Bán penthouse Masteri Thảo Điền 4 phòng ngủ - 4  phòng vệ sinh - DT 219m. (Ảnh Thật)_ Hướng View Cao tầng - View Landmark 81...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 60 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 200 m2 300 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp mới như hình, khu An Phú An Khánh sang trọng bật nhất Q. 2.- 1 hầm 3 tầng 5 phòng ngủ rộng, 6 phòng vệ sinh, phòng khách,...
      Đường Số 33, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 450 m2, giá 95 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 450 m2 211,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay biệt thự cao cấp và cực kì tâm huyết tại khu Compound Fideco, P. Thảo Điền, Q. 2. (TP Thủ Đức).DT: 18m x 25m.Kết cấu: 1 trệt + 2...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Chung cư Fideco Riverview, giá 132 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      132 tỷ 607 m2 217,47 triệu/m2
      Khuôn đất chữ L tổng DT 607 mét vuông lô góc khu căn biệt thự Fideco.View rừng cây, đi 200m đến sông, 500m ra xa lộ Thủ đô Hà Nội.NThủ đô Hà ...
      Dự án Fideco Riverview, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 140 tỷ tại Quận 2

      140 tỷ 448 m2 312,5 triệu/m2
      Siêu phẩm SaiGon Mystery Q2, căn biệt thự view sông đẹp nhất dự án với 3 MT, 1 mặt giáp sông, 1 mặt view nội khu, 1 mặt kề công viên cây xanh, không gian...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 140 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      140 tỷ 448 m2 312,5 triệu/m2
      SAIGON MYSTERY Q. 2 sp DÀNH CHO GIỚI SIÊU GIÀU - MT VIEW SÔNG- Siêu phẩm SG Mystery Q2, căn biệt thự view sông BT1-1 đẹp nhất dự án.- DT đất: 448m2- Xây 4...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 600 m2, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 600 m2 166,67 triệu/m2
      chính chủ rất thân với em, kẹt bank cần bán ngay biệt thự view sông Q. 2 rất tâm huyết.đc: 117 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2.DT: 20m *30m, DTCN gần...
      117, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 3 tầng, 355 m2, giá 60 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 355 m2 169,02 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh biệt thự cao cấp và cực kì tâm huyết tại khu Compound Fideco, P. Thảo Điền, Q. 2. (TP Thủ Đức).DT: 18m*20m, DTCN là 355 mét ...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 975 m2, giá 240 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      240 tỷ 975 m2 246,16 triệu/m2
      Vị trí tuyệt đẹp - MT đường thảo điền khu cao cấp dành cho giới thượng lưu. Toàn căn biệt thự, villa của các ông lớn giới tài phiệt siêu giàu và người...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 2 tầng, 300 m2, giá 95 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 300 m2 316,67 triệu/m2
      Đường Số 31, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 630 m2, giá 209 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      209 tỷ 630 m2 331,75 triệu/m2
      Góc 2MT 189C1 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2.DT: 630m2 (30x20) góc 2 MT.căn biệt thự 1 trệt, 2 lầu, 6 phòng ngủ, 6 toilet.Nhà trống, nhận...
      189C1, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 147,84 tỷ tại Quận 2

      147.84 tỷ 448 m2 330 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT sông Saigon, Đảo Kim Cương, Q. 2, 448 mét vuông, 140 tỉ.Saigon Mystery Villas Hưng Thịnh là khu căn biệt thự compound cao cấp...

      Bán nhà đất Quận 2 giá trên 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Quận 2 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Quận 2 ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Quận 2 giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 2 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Quận 2, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà đất tại Quận 2 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Quận 2. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.