Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 1.577 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ, giá 100 tỷ

      100 tỷ 600 m2 166,67 triệu/m2
      ☀️Chào mừng đến với dự án Đảo Kim Cương 💎 ! Chúng tôi giới thiệu cho bạn chung cư Penthouse duplex thông tầng với view sông tuyệt đẹp. ☀️✅ chung cư có...
      Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ, giá 80 tỷ

      80 tỷ 500 m2 160 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Đảo Kim Cương - 4 phòng ngủ view sông - 100 phần trăm hình ảnh thực tế.4 phòng ngủ - 6 toilet - 500m2.giá chỉ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ

      72 tỷ 560 m2 128,58 triệu/m2
      Căn Pool Villa Đẳng Cấp Bậc Nhất Hồ Chí Minh, Tọa Lạc Tại Dự Án Diamond Island - Đảo Kim Cương.- Căn Pool Villa, thiết kế căn hộ duplex 560 mét ...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 5 phòng ngủ, 600 m2, giá 90 tỷ

      90 tỷ 600 m2 150 triệu/m2
      RA MẮT skyvilla DIAMOND ISLAND DT GẦN 600M TT 10 phần trăm NHẬN NHÀ Ở NGAY.- Sở hữu tầm View tr đô ngắm trọn Landmark 81, sông TP.HCM và trung tâm ...

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 25 m2, giá 625 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      625 tỷ 25 m2 25000 triệu/m2
      Thủ Thiêm Green House - MT Võ Chí Công Q. 2căn hộ chung cư giá 25tr/ mét vuông.- DT từ 25 mét vuông -65 mét vuông ( 700tr - 1,8tỉ )(...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Pkd Thủ Thiêm Green House Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, 551 m2, giá 120 tỷ

      120 tỷ 551 m2 217,79 triệu/m2
      Sở hữu tầm View tr đô ngắm trọn Landmark 81, sông Tp Hồ Chí Minh và trung tâm TP. Tặng ngay Siêu Du Thuyền Merry Fisher 1095 phiên bản 2023.Tặng gói...
      Dự án Diamond Island, Đường 104, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 286 m2, giá 85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 286 m2 297,21 triệu/m2
      Thông tin thật - Không đăng tin ảo - Đăng tin nào chính xác tin đó - Hình ảnh thật kèm topic 100 phần trăm.* Môi giới chuyên nghiệp - Uy Tín - Chân...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như (ms ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 4 phòng ngủ, 345 m2, giá 139 tỷ tại Quận 2

      139 tỷ 345 m2 402,9 triệu/m2
      English Below.Cần bán căn Penthouse duy nhất tại Metropole Galleria:- DT sàn: 263 mét vuông + DT sân vườn: 82 mét vuông, tổng DT 345 mét ...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 5 phòng ngủ, 720 m2, giá 115 tỷ

      115 tỷ 720 m2 159,73 triệu/m2
      biệt thự trên cao Haiwaii Tower (Diamond Island).* Vị trí: MT bến du thuyền, giá 5 tr đô (tỉ giá đô theo thời điểm mua bán).* DTSD: 720 m2.Tầng 1: 360 m2...

      Cần bán đất nền Khu dân cư Huy Hoàng, 120 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 120 m2 600 triệu/m2
      1. Bán lô đất tiện xây dựng mới Tòa nhà Văn phòng,MT Đường Nguyễn Thanh Sơn, P. Thạnh Mỹ Lợi, khu Huy Hoàng,-Trục Đường 20m,Vi trí đẹp,mảnh đất, cách ủy ...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 520 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2, giá 370 tỷ

      370 tỷ 520 m2 711,54 triệu/m2
      1. Bán tòa nhà văn phòng, MT Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, DT: 20x26m; Tòa nhà 1 hầm + 6 nổi, tổng sàn XD=2500m2, giá: 370 tỉ.2. Bán tòa nhà, MT Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 1680 m2, giá 95 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 1680 m2 56,55 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Thảo Điền Q. 2 - DTCN 1680m2 (24m x70m) - 95 tỉ.
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 424 m2, giá 173,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      173.2 tỷ 424 m2 408,5 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền, góc 2 MT Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh- DT : 424 mét vuông vuông: 18x23,5 =...

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 583 m2, giá 90 tỷ tại Đường 46 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 583 m2 154,38 triệu/m2
      Bán Villa vip - Hình ảnh thật.Villa đường 46 Thảo Điền.DT 27x25m CN 583 mét vuông.Giá 101 tỉ hạ còn 90 tỉ thỏa thuận.call ngay 0971 829 *** Anh Duy...
      Đường 46, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 5 phòng ngủ, giá 82 tỷ

      82 tỷ 585 m2 140,18 triệu/m2
      Bán Penthouse Q2 Thảo Điền.giá: 82 tỉ.DT: 2 sàn: 405 m2.DT sân thượng: Lầu 3: 180m2.Tổng sử dụng: 585 m2.Có thang máy riêng.View sông trực diện.Trần cao:...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 400 m2, giá 92 tỷ tại Đường Dương Văn An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      92 tỷ 400 m2 230 triệu/m2
      Chính Chủ - Bán Biệt Thự MT Đường Dương Văn An - Phường An Phú - Quận 2Đối Diện Công Viên - Ngay Đường Song Hành - Tuyến Ga metro - Đường...
      Đường Dương Văn An, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 974 m2, giá 249 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      249 tỷ 974 m2 255,65 triệu/m2
      - Em Nhi chuyên môi giới Q. 2Cần bán căn biệt thự Thảo Điền độc tôn, siêu vip, siêu xịn mịn- Với 5 năm trong nghề môi giới, em hỗ trợ a/c tìm đc ngôi nhà...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 806 m2, giá 250 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      250 tỷ 806 m2 310,18 triệu/m2
      căn biệt thự mặt sông trong số 1một căn vip nhất khu Holm Thảo Điền!- DT đất: 805,8 m2.- Tổng DTSD: 599.7 m2.- Kết cấu: Hầm + Trệt + 2 lầu. Sân vườn, hồ...
      Dự án Holm Villas Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Quận 2 giá trên 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Quận 2 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Quận 2 ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Quận 2 giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 2 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Quận 2, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà đất tại Quận 2 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Quận 2. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.