Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 87 m2 49,43 triệu/m2
      - Cần bán gấp chung cư 2 PN, 2 vệ sinh, DT 87m, đúng thiết kế từ CĐT bàn giao.- chung cư nằm ở tầng trung, view đông năm mát mẻ cả ngày, chung cư đang...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 11

      4.3 tỷ 87 m2 49,43 triệu/m2
      - Cần bán gấp chung cư 2 PN, 2 vệ sinh, DT 87m, đúng thiết kế từ CĐT bàn giao.- chung cư nằm ở tầng trung, view hướng Đông Nam mát mẻ cả ngày, chung ...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The EverRich I, 3 phòng ngủ, giá 8 tỷ

      8 tỷ 147 m2 54,43 triệu/m2
      Tôi chính chủ đăng tin giá thật - không ảo giá - không kê giá.Bán căn căn hộ sổ hồng riêng Q. 11.căn hộ the EverRich I, ngã 4 3/2 Và Lê Đại Hành.DT...
      Dự án The EverRich I, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 11

      4.8 tỷ 87 m2 55,18 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp bán chung cư view hồ bơi, thiết kế 3 phòng ngủ, đã có SHR vĩnh viễn.NH hỗ trợ vay.Vị trị trung tâm gần trường học, siêu thị,...

      Cần bán gấp bán nhanh căn Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 11

      1.65 tỷ 87 m2 18,97 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Lữ Gia Plaza Q. 11.DT: 87m - bao gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet.đầy đủ nội thất như hình.căn hộ chung cư đầy đủ...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 11

      4.2 tỷ 87 m2 48,28 triệu/m2
      - Cần bán nhanh chung cư The Flemington.- Đ/C: Phố Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, Sài Gòn.- DT: 87m 3 phòng ngủ 2 toilet.- Tiện ích: phòng gym,...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua contact: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Lữ Gia Plaza, Q. 11, TP Tp Tp HCM.- DT 92 mét ...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 81 m2 54,94 triệu/m2
      Xuất ngoại tôi cần nhượng rẻ CH The Flemington đường Lê Đại Hành Q. 11, DT 81 mét vuông, 3 phòng ngủ, giá 4 tỉ 45, SHR, nhà có sẵn dọn vô ở ...

      Cần bán gấp chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 11

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Flemington,+ DT: 90m, 3 PN, 2 toilet, view cực đẹp, thoáng mát,+ Thiết kế theo phong cách châu âu, hiện...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 11

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Phú Thọ, Q. 11, DT: 70m, nhà sạch sẽ, thoáng mát, bao gồm phòng khách, 2 PN, bếp, 2  toilet.* Giá: 2.35 tỉ, có sổ.* hotline:...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 11

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Phú Thọ, Q. 11, DT: 70m, nhà sạch sẽ, thoáng mát, bao gồm phòng khách, 2 PN, bếp, 2 WC.* Giá: 2.35 tỉ, có sổ.* L/H: 0909...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 11

      4.7 tỷ 87 m2 54,03 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp The Flemington, Q11, đc: 184 Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11. DT: 87 mét vuông, nhà thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh, logia phòng...

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu phức hợp The Flemington, 4 phòng ngủ, 220 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 11

      10.5 tỷ 220 m2 47,73 triệu/m2
      - Cần bán nhanh căn hộ chung cư The Flemington.- Đ/C: Phố Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, Sài Gòn.- DT: 220m 4 phòng ngủ 4 toilet.- Tiện ích...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 89 m2 41,02 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán rẻ CH Thuận Việt Đường Lý Thường Kiệt, Q. 11. Dt 89m2, 3 phòng ngủ, giá 3 tỉ 65, sổ hồng riêng đầy đủ, nhà có sẵn ở ngay,...
      Dự án Thuận Việt, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 11

      5.5 tỷ 87 m2 63,22 triệu/m2
      - Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 PN, 2 vệ sinh, DT 87m, đúng thiết kế từ CĐT bàn giao.- căn hộ chung cư nằm ở tầng trung, view hướng Đông Nam mát mẻ...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The EverRich I, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 11

      8.31 tỷ 147 m2 56,47 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Cao cấp EverRich I.- DT chung cư : 147m2- 3 phòng ngủ, 3 toilet.- Tặng toàn bộ nội thất.* sổ hồng riêng...
      Dự án The EverRich I, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ The EverRich I, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 11

      8.31 tỷ 147 m2 56,47 triệu/m2
      * Vị trí: MT ngã 4 đường 3/2 và MT đường Lê Đại Hành Q. 11 nên rất thuận lợi di chuyển giữa các Q. huyện.* Gần các trường học, BV, TTTM sầm uất.* Tiện ích:...
      Dự án The EverRich I, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The EverRich I, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 147 m2 56,47 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư The EverRich 3/2 - Lê Đại Hành.* Vị trí: MT ngã 4 đường 3/2 và MT đường Lê Đại Hành Q. 11 nên rất thuận lợi di chuyển giữa các...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!