Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 20m tại Đường Lạc Long Quân - Quận 11, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Chính Chủ Bán Nhà hẻm xe hơi Q.11 Lạc Long Quân Chưa Qua Đầu Tư 4,25x11 NH Giá 5,5 tỉ TL liên hệ 0901 600 *** Phi Nguyễn
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 51 m2 tại Đường Hồng Bàng - 16 - Quận 11, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 51 m2 142,16 triệu/m2
      Nguyễn Chí Thanh - Hồng Bàng giáp Q5 51 mét vuông HXT 6m Giá 7 tỉ nhỉnh xíuMô tả:- DT 51 mét vuông sổ vuông đẹp không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu...
      Đường Hồng Bàng, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 46 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - 4 - Quận 11, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 46 m2 55,66 triệu/m2
      Khu người hoa sinh sống - nhà 4 tầng đẹp lung linh - Nguyễn Chí Thanh Q11 - 46 mét vuông - 4 phòng ngủ - vô ở ngay...+ DT: 46 mét vuông...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 4, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lãnh Binh Thăng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 40 m2 325 triệu/m2
      HOT MT KD VỊ TRÍ ĐẸP, ĐOẠN SẦM UẤT.Q. 11] 13 tỉ MTKD Lãnh Binh Thăng_Q11.DT: (4.3m x 12.15m) 51 mét vuông (sử dụng thực tế) - Sổ CN 39.6 mét ...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 12, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 72 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Quận 11, giá 19,3 tỷ

      19.3 tỷ 72 m2 268,06 triệu/m2
      DT: 4,5x16m, 5 lầu, nhà 2 MT đường Lý Thường Kiệt, Q. 11. Giá: 19 tỉ 300 TL.Vị trí: Trung tâm Q. 11, giáp Q. 5 và Q. 6, khu KD sầm uất,...DT: 4,5mx16m.Hiện...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 61 m2, hướng Nam tại Đường Xóm Đất - 9 - Quận 11, giá 9 tỷ

      9 tỷ 61 m2 147,55 triệu/m2
      Giảm ngay 9.5 tỉ còn 9 tỉ.ngôi nhà phố Xóm Đất, P. 9, Q. 11.Vị trí KD đông đúc. Trước nhà có lề đường rộng rãi.DT: 3m5 x 14m5 (nở hậu 5m4). DT khuôn viên...
      Đường Xóm Đất, Phường 9, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 551 m2, mặt tiền 25m tại Đường Hòa Bình - 5 - Quận 11, giá 99,5 tỷ

      99.5 tỷ 551 m2 180,59 triệu/m2
      Chủ gấp bán hạ chào liền 1 lúc 30 tỉ, giá mới 9x tỉ.MT Hoà Bình - ngay vòng xoay Lạc Long Quân - một bước qua Đầm Sen, q10, Tân Phú, vào trung tâm TP -...
      Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m , giá 13 tỷ

      13 tỷ 40 m2 325 triệu/m2
      HOT MT KD VỊ TRÍ ĐẸP, ĐOẠN SẦM UẤT [Q. 11] 13 tỉ MTKD Lãnh Binh Thăng_Q11 DT: (4.3m x 12.15m) 51m2 (sử dụng thực tế) - Sổ CN 39.6m2 - Sàn 189m2 Trệt 4 lầu...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 12, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 72 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 15 - Quận 11, giá 19 tỷ

      19 tỷ 72 m2 263,89 triệu/m2
      Cần bán căn D13, khu thương Mại Thuận Việt. 319 Lý thường Kiệt, P. 15, Q. 11, Tp Tp HCM- 2 MT đường, thuận tiện di chuyển xung quanh- Hiện tại đang cho...
      Dự án Thuận Việt, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,67 tỷ tại Đường Phú Thọ - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.67 tỷ 67 m2 39,86 triệu/m2
      🌻 Bán chung cư Phú Thọ ngay co.opmart Lữ Gia 💥CÓ sổ hồng riêng 💥 🍀 DT: 65m2 căn hộ góc loại 2 phòng ngủ 1 phòng tắm 1 phòng ...
      Chung cư Phú Thọ, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 66 m2 40,16 triệu/m2
      căn hộ chung cư trung tâm Q11 gần chợ, trường Tiểu học,2,3 ngay vòng xoay Đầm Sen (ngắm pháo hoa). Thuận tiện đi vào các Q. trung tâm
      Dự án Chung cư 312 Lạc Long Quân, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 98 m2 38,27 triệu/m2
      Cần tiền nay cần bán nhanh về quê chung cư Thuận Việt, 98m²(3 phòng ngủ) căn hộ góc lầu thấp nhà đẹp sạch sẽ. full nội thất có thể vô ở ngay....

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      DT: 77m2 (2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh), lầu cao căn hộ góc view đẹp thoáng mát. Nhà có nội thất đầy đủ có thể vô ở ngay. sổ hồng riêng...

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,57 tỷ tại Đường Tân Phước - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      1.57 tỷ 50 m2 31,4 triệu/m2
      chính chủ cần ra gấp căn hộ chung cư TÂN PHƯỚC PLAZA Q. 11 - DT: 50 m2 - Kết cấu: 2 PN, 2 WC - full nội thất, thiết kế hiện đại- Vị trí thuận tiện di...
      Dự án Tân Phước Plaza, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 55 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 55 m2 129,1 triệu/m2
      Quá trời ngon - 4 tấm - 55 mét vuông - oto đỗ cửa - Lạc Long Quân - Q11 - chỉ 7.1 tỉ.Nhà đẹp đón tết - 4 tấm kiên cố - oto tới cửa nhà thông thoáng -...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 1 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Hồng Bàng - 1 - Quận 11, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Q. 11.2tỷ800 bớt lộc.Vị trí: Hồng Bàng.DT: 4.25 x 8m, nở hậu 7 (35 mét vuông Đất).XD: 1 trệt (có thể làm 1 gác lửng).Tiện ích.- Tiếp giáp, gần trục...
      Đường Hồng Bàng, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cung - Quận 11, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 32 m2 118,75 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cung, P. 11, Q. 11.Nhà hẻm ô tô, phụ cận vòng xoay Lê Đại Hành.4m x 8m.Trệt, 2lầu, BTCT.2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.hướng Tây Nam.
      Đường Đội Cung, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Âu Cơ - Quận 11, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 65 m2 167,7 triệu/m2
      Q. 11. giá 10 tỉ 900.Bán nhà 2 MT nội bộ Âu Cơ, P. 14, Q. 11.Nhà mới, bề ngang rộng rãi thoải mái, hẻm sau nhà 4m.DT: 6,5m x 10m.Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!