Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2 tại Đường Hồng Bàng - 1 - Quận 11, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      Bán nhà Hồng Bàng Q. 11 - 40 mét vuông sát MT, hẻm sạch đẹp - Chính chủ 1 đời.Mô tả:+ DT 40 mét vuông ngang 3.6m dài 11m Sổ vuông đẹp không...
      Đường Hồng Bàng, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 36 m2 tại Phường 12 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 36 m2 66,39 triệu/m2
      Hẻm 6m cách MT Đường Lãnh Binh Thăng 80m, khu an ninh, không ngập nướcGần chợ Phú ThọGiá 2 tỉ 390- DT: 35,8 mét vuông ( 4x9m ) - Kết cấu : 1 trệt 2...
      Phường 12, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 60 m2 tại Phường 9 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2
      Mô tả.+ Nhà cũ tiện đại tu xây mới, hiện trạng 1 trệt, 1 gác gỗ. MT đường 12m gồm vỉa hè ngay Hàn Hải Nguyên, chợ Bình Thới, Hồng Bàng, Hồng Bàng.+ Nhà nằm...
      Phường 9, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 72 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 72 m2 129,17 triệu/m2
      Gấp bán trong tháng - chủ giảm mạnh từ 11 tỉ xuống 9.3 tỉ - 6 tấm - 4x18m - hẻm ô tô đậu trong nhà - khu vip vị trí cực đẹp.- Vị trí: Lạc Long Quân - P. 5...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 5 tầng, 71 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 71 m2 130,99 triệu/m2
      + Vị trí: Đ. Lạc Long Quân P5 Q. 11.+ DT; 71 mét vuông 4x18.+ Nhà đẹp chắc chắn BTCT - 1 trệt 3 lầu ST - 6 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, 1...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường 3/2 - 2 - Quận 11, giá 16,49 tỷ

      16.49 tỷ 50 m2 329,8 triệu/m2
      giá mềm đầu tư MT 3/2 KD đỉnh - căn hộ góc 3 mặt thoáng - 2 MT trước sau - 50m2 - 5 tầng - nhỉnh 16 tỉ.Mô tả:- DT: Ngang 3.4m, dài 15m.- Kết cấu 5 tầng,...
      Đường 3/2, Phường 2, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Thuận Việt Q. 11, đường Lý Thường Kiệt.- DT: 90m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Nhà có nội thất cơ bản dính tường,...
      Dự án Thuận Việt, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,7 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 99 m2 37,38 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Thuận Việt đường Lý Thường Kiệt Q. 11.- DT: 99 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nội thất đầy đủ.-...

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,66 tỷ tại Đường Lữ Gia - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.66 tỷ 65 m2 40,93 triệu/m2
      Bán chung cư Phú Thọ Q11 - CÓ sổ hồng riêng - DT: 65 mét vuông căn hộ góc loại 2 phòng ngủ đều có cửa sổ, 1 phòng tắm 1 phòng vệ ...
      Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 280 m2, giá 15,5 tỷ tại Đường 3/2 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 280 m2 55,36 triệu/m2
      Cần bán bán penthouse The EverRich 1, đường 3/2, P. 15, Q. 11.- DT 280 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, 1 phòng...
      Dự án The EverRich I, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 49 m2 tại Đường Công Chúa Ngọc Hân - 13 - Quận 11, thỏa thuận

      Thỏa thuận 49 m2
      Nhà hẻm xe hơi 5m Công Chúa Ngọc Hân P13 Q11.* Nằm trong khu vực đông cư dân, KD buôn bán sầm uất.* DT: 49 mét vuông (4.311,4m).* Kết cấu: 1 trệt 2...
      Đường Công Chúa Ngọc Hân, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - Quận 11, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 74 m2 363,52 triệu/m2
      MT KD đỉnh - nhà 2 MT trước sau - cho thuê nguyên căn hơn 50tr/tháng.Bán ngôi nhà phố KD sầm uất Lý Thường Kiệt, P15, Q11, 74m2, 3 tầng.+ Dt: 4,2m x...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 11

      5.8 tỷ 97 m2 59,8 triệu/m2
      (Cần bán nhanh) căn hộ cao cấp The Flemington.- Vị trí: 184 Đ. Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, TP.HCM.- DT: 97m, 2 phòng ngủ + 1 phòng làm việc,...
      The Flemington, 184, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Lê Đại Hành - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 87 m2 60,92 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Flemington Q. 11. Đã có SHR.DT: 87 mét vuông, 3 phòng ngủ giá 5.3 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ,...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Thới - 14 - Quận 11, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      Nhà hẻm ô tô 4,2m ra ngay đường 100 Bình Thới, P. 14, Q. 11, Tp Sài Gòn.DT ngang 4,1m, dài 12m 1 trệt 1 lâu 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, 1...
      Đường 100 Bình Thới, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thái Phiên - 8 - Quận 11, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      Cần bán ngôi nhà đang cho thuê 17tr/tháng đường Thái Phiên, P. 8, Q. 11.- Hẻm oto 8m, thuận tiện di chuyển qua các khu vực trung tâm.- SHR chính chủ.- DT:...
      Đường Thái Phiên, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - 14 - Quận 11, giá tốt

      Thỏa thuận 45 m2
      Nhà hẻm 2 sẹc, trệt 1 lầu có logia thoáng.diện tích sử dụng 90m2 (4.5*10m): 2 phòng ngủ + 2  toilet.Nhà còn mới, nội thất tặng lại cho khách,...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 48 m2 tại Đường Thái Phiên - 8 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      Sắp nghỉ hưu bán lại nhà về quê ở với con gái luôn, nhà vừa xây chưa lâu vẫn còn mới.Nhà hẻm 1 sẹc thông thoáng rộng.Nhà 1 trệt 2 lầu có sân thượng, có...