Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 72 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 72 m2 108,34 triệu/m2
      Khu hiếm nhà bán Lê Đại Hành ngay trường đua Phú Thọ - giáp q10.--------------------------- DT: 4m x 18m (vuông vắn).- Kết cấu: 2 lầu đúc.- Đường 8m, khu...
      351/, Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh
      G
      Sàn Gd Bđs Innov Home - House Land Group Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chí Thanh - 16 - Quận 11, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 0 m2
      - Vị trí: MT Đ Nguyễn Chí Thanh, P. 16, Q. 11.- DT: 47,3m2. diện tích xây dựng: 47,3m2.- Giá 4tỷ290 còn thỏa thuận- Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng (1...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 63 m2 tại Phường 9 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 63 m2 174,61 triệu/m2
      MT KD sầm uất - đường 12m có lề - 62 mét vuông - nhà cũ tiện tu sửa hoặc xây mới - sổ nở hậu tài lộc - Minh Phụng - giá mềm.+ Nhà cũ tiện đại tu xây...
      Phường 9, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 230 m2 tại Đường Cư Xá Lữ Gia - 15 - Quận 11, giá 68 tỷ

      68 tỷ 230 m2 295,66 triệu/m2
      Giảm mạnh - Bán biệt thự MT Đường Số 3, CX Lữ Gia, P. 15, Q. 11.- DT 7.8m x 38.6m (nở hậu 7.9m) - DTCN 230 mét vuông. Hướng Nam.- Kết cấu 4 tầng + 1...
      Đường Số 3 Cư xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,51 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      1.51 tỷ 75 m2 20,14 triệu/m2
      - DT: 75m2.- Kết cấu: 2 PN, 2  toilet.- Đầy đủ tiện ích: Hồ bơi, nhà giữ trẻ, trường cấp 1,2,3, phòng gym, spa, Yoga, thể dục thể thao, khuôn...
      Dự án Res 11, Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Cư Xá Lữ Gia - 15 - Quận 11, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà 28/70 Cư Xá Lữ Gia, P. 15, Q. 11.- DT: 4x15m.- Kết cấu: 1 hầm + 3 tầng.- Nhà còn mới khách vào nhận nhà ngay không cần sửa chữa. Vị trí ngay...
      28/70, Đường Cư Xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,1 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 67 m2 31,35 triệu/m2
      - DT 67 mét vuông gồm 1 phòng ngủ rộng, 1 bếp, 1pk rộng, nhà mới.- SHR, công chứng ngay trong ngày.- Tiện ích: Đầy đủ trong tầm bán kinh...
      Dự án Cây Mai, 67 m² Đường Tân Thành Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lạc Long Quân - Quận 11, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 42 m2 216,67 triệu/m2
      + Đường trước nhà rộng 8m xe oto vào tận nhà, không gian sống yên tĩnh.+ Nhà xây mới 100 phần trăm, thiết kế đẹp như hình. Tặng kèm tủ giường ngủ bàn...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      MS: A820 Kiệt.- DT: 4m x 18m. Công nhận: 60  mét vuông.- Hiện trạng: Nhà kiên cố, vào ở liền, 1 trệt 1 lầu sân thượng.- Vị trí: Hẻm 7m rộng thoáng....
      Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cư Xá Lữ Gia - 15 - Quận 11, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 60 m2 160 triệu/m2
      SÁT Q. 10 KHU VIP LỮ GIA, Ngay Nhà Thi Đấu Phú Thọ - ÔTÔ NGỦ TRONG NHÀ 60 mét vuông (4*15m) vuông vắn đẹp - 3TẦNG MỚI ĐẸP - GIẢM TỪ 12 tỉ CHỈ...
      Đường Cư Xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 120 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 120 m2 137,5 triệu/m2
      Bán nhà đường Lạc Long Quân, P3, Q. 11. DT: 6x17m 1 hầm 4 lầu giá 16,5 tỉ thu nhập 72tr/tháng.DT: 6x17m.Kết cấu: 1 hầm 4 lầu có 23 phòng căn hộ dịch ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Trịnh Đình Trọng - 5 - Quận 11, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      SHR.DT: 60 mét vuông, xây dựng 1 trệt 1 lửng 2 lầu, 3 PN, 2 toilét.Giá 2tỷ6Hẻm 3 mét sát MT ngay ngã 4 Âu Cơ - Lạc Long Quân.Gần trường Trung học ...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 1 tầng, 50 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 50 m2 41,6 triệu/m2
      Kẹt vốn bán nhà đường Âu Cơ, P. 14, Q. 11 giá 2ty080/50m2. Sổ sẵn- DT: 4x12,5- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ, 2wc- Hẻm trước nhà 4m, cư dân đông...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 50 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - 14 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 50 m2 182 triệu/m2
      Nhà siêu đẹp HXT thông, KD siêu ngon, nhà 5 tầng, gần lạc long quân, bình thới.Giá: 9.1 tỉ (thỏa thuận).DT: 4 x 12.5m 5 tầng 50m2.Ông Ích Khiêm P14 Q11.sổ ...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 50 m2 tại Đường Bình Thới - 14 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Bình Thới, Q. 11, 50 mét vuông, ngang 4m, rất đẹp, chỉ 7 tỉ nhỉnh+ 50 mét vuông ngang 4m chuẩn đét, sẵn kết cấu, vô ở ...
      Đường Bình Thới, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lãnh Binh Thăng - Quận 11, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 40 m2 98,75 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP GẦN PHỐ - oto VÀO - NHÀ MỚI - 5 TẦNG 4 NGỦ ĐẦY ĐỦ CÔNG NăNG - TIỆN ÍCH kHÔNG THIẾU DT: 40 mét vuông... 5 tầng .. MT 4m..- Nhà xây mới, Thiết...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Quý - Quận 11, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 42 m2 345,24 triệu/m2
      MTKD Trần Quý, vị trí đẹp KD đa ngành.DT: 3.5 x 12m.Kết cấu: 5 tầng.Hướng: Nam.giá: 14.5 tỉ còn làm việc.liên hệ ngay: 0908 999 *** Quốc.
      Đường Trần Quý, Phường 6, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 32 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 32 m2 117,19 triệu/m2
      -Vị trí tuyệt đẹp gần MT, trung tâm Q. 11, tiếp giáp Q. 10, Q. 6, Q. 5...vị trí trung tâm muôn vàn tiện ích bủa vây xung quanh, đi đâu hay làm gì cũng rất...
      Đường Hồng Bàng, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!