Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 10, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.683 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng tại Đường Đào Duy Từ - 5 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 0 m2
      * CC cần bán ngôi nhà MT Đào Duy Từ (QH 16m) hết lộ giới, đoạn đẹp (đại học Kinh Tế) gần Nguyễn Tri Phương, Q. 10.- DTKV 4,2x14m vuông đẹp. diện tích sử...
      Đường Đào Duy Từ, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 10 tầng, mặt tiền 30m tại Đường 3/2 - 11 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 108 tỷ

      108 tỷ 0 m2
      Bán tòa nhà MTKD đường Ba Tháng Hai - P. 11 - Q. 10:- DT: 8m x 20m = 157.4m2 đất ở.- Hiện trạng: Tòa nhà văn phòng gồm: 1 hầm + 1 trệt + 7 tầng + sân...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2 tại Đường Bà Hạt - 9 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 40 m2 337,5 triệu/m2
      Gia chủ bán nhanh ngôi nhà tâm huyết khu trung tâm Q. 10.MT đường Bà Hạt P. 8.DT: 4 x 10m.Trệt 3 lầu KD rất tốt cho thuê giá trên 35tr/tháng.Kính mời anh,...
      Đường Bà Hạt, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,5 tỷ tại 10 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 110 m2 68,19 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán căn hộ chung cư Xi Grand Court Q. 10 nhà mới sạch đẹp thoáng mát đầy đủ tiện ích hồ bơi, siêu thị, quán ăn, trường học khuôn viên rộng...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,8 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 81 m2 46,92 triệu/m2
      Định cư nước ngoài, cần bán rất gấp chung cư Lý Thường Kiệt, Q. 10.- DT 81 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 2 logia view xịn.- chung cư...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 86 m2 84,89 triệu/m2
      đc: Đường 3 Tháng 2, Q. 10 TPThành phố Hồ Chí Minh.Thông tin:- căn hộ chung cư Hà Đô Centrosa.- tòa căn hộ: J2.- Tầng Cao, Trên Tầng 15.- Mã Căn:...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,7 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 10 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 75 m2 36 triệu/m2
      bán ngay chung cư Xi Grand Court, 284 Lý Thường Kiệt, P. 14, Q. 10, TP. Sài Gòn.- DT 75 mét vuông, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, logia tầng cao view...
      Xi Grand Court, 284, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 7 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 87 m2 80,46 triệu/m2
      Chuẩn thông tin! chính chủ cần tiền bán nhanh chung cư cao cấp ở Hà Đô Centrosa. Rẻ hơn giá thị trường 700 tr.1/ - Căn 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ...

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng tại Đường Thành Thái - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      * Bán Nhà hẻm xe tải 134 Thành Thái, P12, Q. 10.- DT: 4.2 x 16m.- Kết cấu: 1 Trệt - Lửng - 2 Lầu - Sân Thượng.- Nhà mới vào ở liền. nội thất xịn xò!-...
      134, Đường Thành Thái, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng tại Đường Thất Sơn - 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Chính chủ bán nhanh ngôi nhà Thất Sơn, P. 15, Q. 10.- Kết cấu nhà 1T + 2L, 3 phòng ngủ - 4 toilet.- DT 62.8m2 (4.5mx14m).- Hẻm xe oto đi...
      Đường Thất Sơn, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà lk 2 tầng, giá 36 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 0 m2
      căn biệt thự góc 2MT đường 3/2, P12, Q. 10.- DTCN: 157,1 mét vuông (6,7m 23m) nở hậu 6.9m.- Thiết kế hiện đại gồm 1 trệt, 2 lầu, 5 phòng ngủ,...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 4,92 tỷ tại Đường Thành Thái - 14 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      4.92 tỷ 0 m2
      - Cần vốn tái đầu tư bán ngay chung cư cao cấp tại căn hộ chung cư Rivera Park Thành Thái, P. 14, Q. 10, ngay gần ĐH Hoa Sen khu Đồng Tiến.- DT:...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,4 tỷ tại 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 72 m2 75 triệu/m2
      đc: 197 Thành Thái, P14, Q10, TPTP.HCM.Thông Tin:- chung cư Kingdom 101 Thành Thái.- block căn hộ B.- Tầng Thấp (Từ Tầng 5 10).- Căn Số 1.- Diên tích: 72...
      Dự án Kingdom 101, 197 Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      bán ngay Rivera Park view cao đẹp thoáng mát.DT: 74 mét vuông gồm 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.Giá: 3,8 tỉ. Giá thật.liên hệ ngay: 0983...

      Bán gấp nhà 5 tầng, 132 m2 tại Đường Cao Thắng - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 132 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà bán chính chủ HXT đường Cao Thắng, P. 12, Q. 10.DT: 5,5m x 25m, công nhận 132m2.giấy phép XD: 1 hầm 5 tầng.Vị trí siêu đẹp, cách MT Cao Thắng tầm 20m,...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Sư Vạn Hạnh - 10, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:khu dân cư cao cấp 327 Sư Vạn Hạnh, P. 9, Q. 10, TP Tp Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 5,8m dài 7m...
      327, Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thành Thái - 12 - 10, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Nhà đẹp, hẻm nhựa xe tải quay đầu. DT: 5x16m. Kết cấu: Trệt, lửng, lầu, sân thượng. Cửa, cầu thang, sàn ngủ lát gỗ. Nội thất hoàn thiện, phòng khách, bếp,...
      Đường Thành Thái, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 108 m2 tại Đường 3/2 - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 108 m2 239,82 triệu/m2
      Định cư Mỹ bán ngay nhà góc 2 MT đường 436A 3 Tháng 2 - Cư Xá Nguyễn Trung Trực, P. 12, Q. 10, gần TTTM VanHanh Mall - siêu thị Tp TP.HCM.DT: 6 x 18m,...
      436A, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!