Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 10, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.683 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 50 m2 tại Đường 3/2 - 11 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,02 tỷ

      1.03 tỷ 50 m2 20,5 triệu/m2
      NHÀ MỚI Ở NGAY - 3 THÁNG 2, hẻm xe hơi ĐỖ CỬA - 50 mét vuông- 3 TẦNG - NHỈNH 1 tỉ025Mô tả:+ DT: 4x12,5m => 50 mét vuông, giá chỉ 1 tỉ 025...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - 10, giá 919 triệu

      919 triệu 65 m2 14,14 triệu/m2
      hẻm ô tô QUAY ĐẦU THÀNH THÁI- NỘI THẤT GỖ CAO CẤP Ở NGAY - NGANG 6M BỀ THẾ- DT 6x20M 2 TẦNG - GIÁ 919 tr THIỆN CHÍMô tả:- Vị trí: hẻm ô tô đường Thành...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 919 triệu

      919 triệu 65 m2 14,14 triệu/m2
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Hòa Hảo - 5 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,01 tỷ

      1.02 tỷ 50 m2 20,3 triệu/m2
      NHÀ MỚI Ở NGAY-NGUYỄN TRI PHƯƠNG - HÒA HẢO, hẻm xe hơi ĐỖ CỬA - 50m²- 3 TẦNG - NHỈNH 1 tỉ015 Mô tả:+ DT : 50m² ngang 4m dài 12,5m .+ Vị trí: trung...
      Đường Hòa Hảo, Phường 5, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 59 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Thành Thái - 14 - 10, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 59 m2 18,65 triệu/m2
      bán ngay nhà hẻm  Thành Thái, góc 2 mặt hẻm DT khủng: 4x14,75m công nhận 118 mét vuông giá chỉ 1,1 tỉ.DT: 4x14.75m công nhận 118 mét ...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 53.4000015258789 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 10 - 10, giá 13.9 tỷ

      13.9 tỷ 53,41 m2 260,3 triệu/m2
      Bán nhà hẻm vip hẻm xe hơi Điện Biên Phủ, P. 10, Q10 DT: 4.6x14m, trệt 2 lầu st, giá 13,9 tỉ.Vị trí đắc địa ngay Cao Thắng, Bàn Cờ, Nguyễn Thiện Thuật, 3...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 25 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 3/2 - 14 - 10, giá 3.8 tỷ

      3.8 tỷ 25 m2 152 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẸP TRUNG TÂM Q. 10 - HẺM oto VI VU - ĐANG CHO THUÊ 10tr/tháng. CHỈ 3,8T(TL).Mô tả:- Vị trí đẹp, thích hợp KD đa ngành nghề.- Khu dân trí, an ninh.-...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 66 m2, hướng Đông-Bắc, giá 2E-06 triệu tại Phường 2 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      0.01 triệu 66 m2 0,01 triệu/m2
      + Cần bán ngay chung cư Ngô Gia Tự B trung tâm Q. 10- ĐC: 29 Hòa Hảo, P3, Q10, TPHCM- DT: 66m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, căn hộ góc, nhà...
      Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 79 m2, giá 2.22 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      2.23 tỷ 79 m2 28,11 triệu/m2
      Bán Xi Grand Court Q. 10- Nhà mới toanh.- 79 mét vuông 2  phòng ngủ 2  toilet.- Thiết kế thông minh, tất cả các phòng đều đón nắng và gió...
      Số 258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà 65 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 10 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 65 m2 17,24 triệu/m2
      liên lạc Đông 0799-218-176 Kẹt nợ bán nhanh nhà đường Lý Thái Tổ, Q10 gần chợ, 65m2/giá 1 tỉ 120tr sổ hồngGần BV Nhi Đồng 1, trường cấp 1,2,3, cư dân...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 80 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Cư Xá Đồng Tiến - 10, giá 16.8 tỷ

      16.8 tỷ 80 m2 210 triệu/m2
      Vị trí : trong cư xá Đồng Tiến, đường Thành Thái, P.14, Q.10.  Nhà chính chủĐối diện đại học Hoa Sen, sát cạnh căn hộ chung cư RiverPark, Q.10. Đi...
      Đường Đường Cư Xá Đồng Tiến, Phường Phường 14, Quận Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 50 m2, giá 2.83 tỷ tại Đường Cao Thắng - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      2.83 tỷ 50 m2 56,6 triệu/m2
      ✅ Charmington La Pointe 181 Cao Thắng kéo dài P12 Q. 10 🍃 Bán căn 1  phòng ngủ có logia rộng,  phòng ngủ riêng 50m2 full nội thất...
      Số 181 Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hòa Hảo - 5 - 10, giá 9.4 tỷ

      9.4 tỷ 41 m2 229,27 triệu/m2
      💁 Kết cấu: 4 tầng đúc BTCT, 1 lững, 1 sân thượng, có thêm tum ở trên làm sân phơi.Gồm 6 PN, 7 tolet, 1 phòng thờ, phòng khách.Q. 10💁 Chủ Q. 10 để lại toàn...
      Đường Hòa Hảo, Phường 5, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 58 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Cao Thắng - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 980 tr

      980 triệu 58 m2 16,9 triệu/m2
      - DT 58m2(4*14.5)m nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN,3 phòng vệ sinh. - giá siêu mềm không thỏa thuận bớt giá. Nhà còn mới dọn vô ở ngay- cơ sở hạ ...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 120 m2 tại Đường 3/2 - 14 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 120 m2 104,17 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Thanh lý TS: hẻm 606/49 đường Ba Tháng Hai, P. 14...
      Đường 3/2, 14

      Bán nhà đất 55,5 m2 tại Đường Hòa Hưng - 13 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 55,5 m2 153,16 triệu/m2
      bán ngay nhà hẻm - trệt 1 lầu sân thượng - 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - kèm nội thấtHẻm trước nhà 2m.Trệt: Sân nhỏ, Phòng khách, Bếp + Phòng...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Hồ Thị Kỷ - 1 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 955 triệu

      955 triệu 55 m2 17,37 triệu/m2
      Bán sản bán nhanh ngôi nhà giá rẻ như cho ở đường ĐƯỜNG HỒ THỊ KỶ, P. 1, Q. 10DTCN 55 mét vuông , ngang 4m dài 13m, không dính quy hoạch.- Giá:...
      Đường Hồ Thị Kỷ, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 63 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.05 tỷ

      1.05 tỷ 63 m2 16,67 triệu/m2
      - DTCN 63m2, ngang 4,5m dài 15m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 2 toilet có sân thượng.- Có sổ hồng năm 2015 bao sang tên công...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!