Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 10, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.683 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 68 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 985 tr

      985 triệu 68 m2 14,49 triệu/m2
      KD thua lỗ bán nhà 68 mét vuông Tô Hiến Thành, Q. 10 hẻm 6m / gần BigC /contact HẬU 0794062948.Bán nhà Tô Hiến Thành, P15, Q10.- Nhà xây kiên cố.-...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 76 m2 tại Đường Cao Thắng - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 914 tr

      914 triệu 76 m2 12,03 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Cao Thắng, Q10, giá 914 trCó SHRDT 67 mét vuông (4.8mx14m), 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm ô tô thông...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 73 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 12 - 10, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 73 m2 13,98 triệu/m2
      Mổ tim cho cháu bán nhà Đường Nguyễn Tri Phương, P. 12, Q. 10, gần BV 73 mét vuông, gần cầu vượt 3/2 - sổ hồng ở liền. gọi ngay HẬU 0794062948.Nhà...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 58 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 10 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 58 m2 19,83 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Sư Vạn Hạnh, P10, Q. 10, giá 1 tỉ 150 trCó SHRDT 58 mét vuông (4mx14,5m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 63 m2 tại Đường Tam Đảo - 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 810 triệu

      810 triệu 63 m2 12,86 triệu/m2
      Chủ Ngộp tiên bán ngay nhà 1 trệt 1 lầu Đường TAM ĐẢO Q. 10 , 63m²- giá : 810 tr - KHÔNG thỏa thuận - BAO SANG TÊN- DT : 63m² , ngang 4,5m , dài 14m- DTSD...
      Đường Tam Đảo, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 63 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 3/2 - 14 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 63 m2 17,47 triệu/m2
      - Vỡ nợ bán nhanh nhà 63 mét vuông 3/2, Q10 - sổ hồng - gần chợ Nguyễn Tri Phương- Nhà còn mới a/c dọn vào ở đc ngay, cách chợ Nguyễn Tri Phương...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 33 m2, hướng Bắc tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 33 m2 242,43 triệu/m2
      DT 33 mét vuông (3m1x11m).DT sàn 119 mét vuông Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượng đc 3 phòng, 5 WC, ý tưởng ban đầu làm căn hộ chung ...
      Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 65 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - 10, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 65 m2 18,93 triệu/m2
      Li Dị Chia TS bán nhà Lý Thường Kiệt – Q10/ 1ty230tr / 65 mét vuông/ gần BV Trưng Vương call ngay Lâm 0708438477/p>- DT công nhận trong sổ...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 56 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tô Hiến Thành - 15 - 10, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 56 m2 27,68 triệu/m2
      NHÀ 1 TẦNG 56 mét vuông Tô Hiến Thành Q. 10 Chỉ 1 tỉ 550 tr Hẻm 6mBán nhà Tô Hiến Thành P15 Q10- Nhà xây kiên cố- Cách MT 20m- DT 5m x 11,2m :...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 58 m2 tại Đường Hòa Hưng - 13 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 920 triệu

      920 triệu 58 m2 15,87 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Hòa Hưng, Q. 10, giá 920 trCó SHRDT 58m² (4.5mx12.8m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô thông thoáng,...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 56 m2 tại Đường Cao Thắng - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 940 triệu

      940 triệu 56 m2 16,79 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Cao Thắng, Q10, giá 940 trCó SHRDT 56m² (4mx14m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô thông thoáng, MT...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 63 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 10 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 935 triệu

      935 triệu 63 m2 14,85 triệu/m2
      Gần BV Nhi Đồng 1, trường cấp 1,2,3, cư dân đông đúc tiện KD.- DT: 4m x 15,75m gần 65 mét vuông vuông vắn rất đẹp.- Nhà vừa xây lại 2019 còn mới...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 79 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 991 triệu

      991 triệu 79 m2 12,55 triệu/m2
      Mổ tim cho cháu bán nhà Đường Nguyễn Tri Phương, P. 12, Q. 10, gần BV 79 mét vuông - sổ hồng ở liền. gọi ngay HẬU 0794062948.Nhà gần chợ tiện buôn...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 16m tại Đường Nhật Tảo - 10, giá 900 triệu

      900 triệu 55 m2 16,37 triệu/m2
      ĐÁO HẠN NH BÁN NHÀ 1T 1L 55m²/900 TR NHẬT TẢO Q10 GẦN BV, DỌN vô ở ngay. gọi ngay LÂM- Nhà đẹp nhật tảo P. 8, Q. 10. 1 lầu sân thượng sau mới...
      Đường Nhật Tảo, Phường 8, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,98 tỷ tại Đường Cao Thắng - 10 - TP Hồ Chí Minh

      1.98 tỷ 67 m2 29,56 triệu/m2
      Charmington La Pointe - 181 Cao Thắng Q10bán nhanh - GIÁ SIÊU TỐT 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh, DT 67m2đầy đủ nội thất, bếp chữ L...
      Số 181 Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 63 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Bắc Hải - 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 960 tr

      960 triệu 63 m2 15,24 triệu/m2
      Kẹt Nợ bán nhanh Nhà 63m² Đường Bắc Hải, P. 15, Q. 10DT: 5m x 12.5m vuông vắn rất đẹpKết cấu: Nhà 1T 2L, 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.Vị trí...
      Đường Bắc Hải, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 15m tại Đường Hồng Lĩnh - 10, giá 960 tr

      960 triệu 58 m2 16,56 triệu/m2
      TRẢ NỢ NH bán nhanh NHÀ ĐƯỜNG HỒNG LĨNH NỞ HẬU 58m² 960TR GẦN CƯ XÁ BẮC HẢI-liên lạc LÂM- Nhà DT 58m² (5m*11m) không dính quy hoạch hay lộ giới.- Giá 960...
      Đường Hồng Lĩnh, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 60 m2 tại Đường Bắc Hải - 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Bắc Hải, Q. 10, giá 980 trCó sổ hồngDT 60 mét vuông (5mx12m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô...
      Đường Bắc Hải, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!