Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Central Garden, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 1

      4.8 tỷ 120 m2 40 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ Central Garden, Q. 1, nhà rộng rãi, thoáng mát.- Central Garden trang bị đầy đủ tiện ích nội khu đẳng cấp, hiện đại như: Phòng tập...
      Dự án Central Garden, Đường Bến Chương Dương, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Thái Học - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Kẹt tiền cần ra đi căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 70 mét vuông, lầu 4 (căn hộ chung cư 5 tầng), MT đường Nguyễn Thái Học, Phạm Ngũ Lão, Q....
      195 Đường Nguyễn Thái Học, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 4 phòng ngủ, giá 25 tỷ

      25 tỷ 157 m2 159,24 triệu/m2
      [Bán gấp] chung cư 4 phòng ngủ tại dự án vin Golden River ( vin Bason).chung cư 4 phòng ngủ VIEW SÔNG TRỰC DIỆN VÀ BÁN ĐẢO THỦ THIÊM Lầu cao,...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 2 phòng ngủ, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      Cần ra gấp căn Vinhome Bason siêu đẹp 2 phòng ngủ View sông Hồ Chí Minh Bitexco giá.DT: 80 mét vuông.Thiết kế hiện đại, nội thất cáo cấp.+ Vị...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 4 phòng ngủ, 157 m2, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 157 m2 156,06 triệu/m2
      chính chủ gửi bán chung cư VINHOME BASON, Q. 1- 4 phòng ngủ- giá 24.5 tỉ- call ngay Nghĩa 0918 753 ***_ DT: 157m2c( 4 phòng ngủ, 3 phòng ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 438 m2, giá 510 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      510 tỷ 438 m2 1164,39 triệu/m2
      Hàng mua trực tiếp chủ đầu tư biệt thự góc 2 MT đường và 1 mặt view trực diện sông Tp Sài Gòn tại khu căn biệt thự siêu VIP Victoria Ba Son.- Với vị...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Horizon Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,95 tỷ tại Quận 1

      5.95 tỷ 120 m2 49,59 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Horizon Tower, đc: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1. DT: 120m2, nhà thiết kế 3 PN, 2 toilet, căn hộ góc, vị trí căn đẹp, sổ...
      Horizon, 214, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 1 phòng ngủ, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 50 m2 99 triệu/m2
      Chủ kẹt lo doanh nghiệp cần bán ngay 1 phòng ngủ giá 4,9 tỉ - 2 phòng ngủ giá 7,5 tỉ, 3 phòng ngủ - 13,8 tỉ, 4 phòng ngủ - 24,8...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 2 phòng ngủ

      11 tỷ 78 m2 141,03 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN căn hộ chung cư vin GOLDEN RIVER Q1(Số 2 Tôn Đức Thắng, P.Bến Nghé, Q.1)_ View tầng cao 22, siêu thoáng, nhìn thẳng Landmark 81_ Nhà...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 13,57 tỷ tại Quận 1

      13.58 tỷ 117 m2 116,02 triệu/m2
      Bán chung cư chuẩn Singapore 3 PN Q. 1 từ CĐT hàng đầu thị trường Capitaland.- DT: 117m2, layout căn hộ góc vuông vắn, riêng tư không góc chết.- Giá...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư The Grand Manhattan, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 11,8 tỷ tại Quận 1

      11.8 tỷ 68 m2 173,53 triệu/m2
      - căn hộ chung cư trung tâm Q. 1, The Grand Manhattan Q1 độc tôn: MT Cô Bắc, Cô Giang ngay trung tâm Q. 1 TP Sài Gòn.- giá sang nhượng lại.- Căn...
      Dự án The Grand Manhattan, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự Căn hộ Sailing Tower, 3 tầng, giá 29 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 254 m2 114,18 triệu/m2
      căn biệt thự Sailing Club Residences Hạ Long - Ngay Bến du thuyền thuộc bán đảo 1 - khu đô thị Hạ Long Marina - CDT BIM Group.Giới thiệu căn biệt thự...
      Dự án Sailing Tower, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 150 m2, giá 62 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      62 tỷ 150 m2 413,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hẻm vip 54 Nguyễn Bình Khiêm, Đa Kao, Q. 1.+ DT: 6,5 x 21m, công nhận: 150m2, nhà không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân...
      Hẻm 54 Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 150 m2, giá 62 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      62 tỷ 150 m2 413,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hẻm 54bis Nguyễn Đình Chiểu, Đa Kao, Q. 1.+ DT: 6,5 x 21m, công nhận: 150 mét vuông, nhà không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Trệt, 2...
      Hẻm 54bis, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, giá 178 tỷ tại Quận 1

      178 tỷ 225 m2 791,12 triệu/m2
      Bán giá gốc từ CĐT vin:Duy nhất 66 biệt thự Victoria khu vin Golden River.(vin Ba Son, Số 2 đường Tôn Đức Thắng, Q1).Chỉ còn lại 2 căn cuối cùng. View trực...
      Vinhomes Golden River Ba Son, Số 2, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, giá 150 tỷ tại Quận 1

      150 tỷ 225 m2 666,67 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh biệt thự 225 mét vuông Victoria Ba Son trong KDC vin Golden River Q. 1.biệt thự còn thô từ thời điểm nhận nhà tới...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Central Garden, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 1

      5.1 tỷ 140 m2 36,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Central Garden, 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q. 1, DT 140m2, 3 PN, 3 WC, TTTM Chợ Nga. Thoáng mát, đầy đủ nội thất...
      Central Garden, 328, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 233 m2, giá 125 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      125 tỷ 233 m2 536,49 triệu/m2
      tầng một: 1 sân nhỏ trồng hoa, garage 2 xe 7 chỗ, 1 phòng khách lớn 60m2, 1 phòng làm việc hoặc phòng thờ, 1 chỗ ăn với 2 bên là giếng trời, 1 khu vực ...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!