Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán toà căn hộ dịch vụ Quận 1, HXH Cống Quỳnh, 149m2 đất, 1 hầm + 6 tầng, 46 căn

      49 tỷ 149 m2 328,86 triệu/m2
      Bán toà chung cư dịch vụ Q. 1, hẻm ô tô Cống Quỳnh, P. Nguyễn Duy Trinh. Vị trí căn hộ góc 2 MT đường nội bộ oto.- DT 9.5x16m, DT khu vực đất...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 110 m2, giá 18 tỷ tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - 1 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 110 m2 163,64 triệu/m2
      [ BÁN THU HỒI VỐN - THE MARQ - Q1 ]  đc: 29B Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1🛑 Cần bán ngay The Marq 3 phòng ngủ- 18ty bao thuế phí &...
      29B Nguyễn Đình Chiểu, phường Đa Kao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 120 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Trần Quang Khải - 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.6 tỷ 120 m2 80 triệu/m2
      Bán một số chung cư HORIZON Trần Quang Khải, Tân Định, Q. 1, Sài Gòn- chung cư xx.12, gồm 3 phòng ngủ, DT 120,4m². giá: 9.6 tỉ- chung cư xx.11,...
      Số 214 Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 265 m2, giá 118 tỷ tại 1 - TP Hồ Chí Minh

      118 tỷ 265 m2 445,29 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đẹp khu Tân Định, Q. 1, gần chợ Tân Định. Vị trí cực đẹp, đường trước nhà rộng, khu vực KD sầm uất, đa ngành nghề.- DT: 13m x 20m, công...
      Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3616 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - 1, giá 15 tỷ

      15 tỷ 3616 m2 4,15 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay MT Hoàng Sa, Q1 giảm sâu từ 18 tỉ còn 15 tỉ. Cơ hội đầu tư siêu LN 🏠 Thông tin chi tiết - DT: 6.8 x 7.16m (DT sàn...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Phạm Ngũ Lão - 1, giá 43 tỷ

      43 tỷ 64 m2 671,88 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Cống Quỳnh, P.Phạm Ngũ Lão, Q. 1, Thành phố Hồ Chí Minh- DT: 4m x 22m- Công nhận: 63.5m2- Kết cấu 5 Tầng- Vị trí căn nhà phố đường...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 71 m2, giá 9,2 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 71 m2 129,58 triệu/m2
      GIỎ HÀNG sang nhượng & CHO THUÊ𝐕𝐢𝐧𝐡𝐨𝐦𝐞𝐬 𝐆𝐨𝐥𝐝𝐞𝐧 𝐑𝐢𝐯𝐞𝐫 (𝐁𝐚𝐬𝐨𝐧)=========================🌿 vin Golden River còn sở hữu 2 MT thoáng...
      Số 02, Đường Tôn Đức Thắng, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 62 m2 tại Đường Phạm Ngũ Lão - Phạm Ngũ Lão - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 62 m2 21,78 triệu/m2
      - DT: 62 mét vuông, ngang 4 dài 15,5- Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu có 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh giá 1 tỉ 350tr không đâu rẻ bằng- Hẻm 5m...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 60m² (4x15m). - Giá 1 tỉ250TR niêm yết không thỏa ...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 276,600006103516 m2 tại Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 120 tỷ

      120 tỷ 276,61 m2 433,84 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1, TPHồ Chí Minh.- Đường 2 chiều ô tô. Thuận tiện giao thương - KD- DT đất 276.6m², ngang 7x39m, hướng...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 95 m2, giá 9,55 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Cầu Kho - 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.56 tỷ 95 m2 100,53 triệu/m2
      * Một sp từ chủ đầu tư Capitaland *.I/ Vị trí: Số 608 Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1, TP. Sài Gòn Tâm điểm vàng kết nối các Q..II/ Tiện ích: Ngay trung...
      608 Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 134 m2, giá 48 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Bến Nghé - 1 - TP Hồ Chí Minh

      48 tỷ 134 m2 358,21 triệu/m2
      Điều gì khiến The Grand Marina Hồ Chí Minh trở nên đặc biệt?Lần đầu tiên: chung cư mang thương hiệu Marriot có mặt tại Việt NamI/ Vị trí: nằm ngay khu...
      Số 2, đường Tôn Đức Thắng, phường Bến Nghé, quận 1, thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 76 m2, giá 10,29 tỷ tại Đường Lê Thánh Tôn - 1 - TP Hồ Chí Minh

      10.29 tỷ 76 m2 135,4 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN The Lancaster TP.HCM của CDT Trung Thủy Group.- SHR chính chủ, sở hữu lâu dài.- DT: 75,45 mét vuông. nội thất đầy đủ.- Đã...
      22-22bis Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 210 m2 tại Đường Trần Khánh Dư - Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 210 m2 285,72 triệu/m2
      Bán Nhà Q. 1, đường Trần Khánh Dư, P. Tân Định, Q. 1, Tp HCMDT: 8x26m. DT công nhận: 210m2Kết cấu: 4 lầu. DT sàn: 391m2- Vị trí giao thông thuận tiện đầy...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 110 m2, giá 18,5 tỷ tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - 1 - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 110 m2 168,19 triệu/m2
      - bán ngay giá giảm sâu, thấp hơn giá gốc căn hộ chung cư The Marq, đường Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q1. Loại 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ ...

      Sở hữu đất nền 500 m2 tại Phường Bến Nghé - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 500 tỷ

      500 tỷ 500 m2 1000 triệu/m2
      Bán miếng đất Q. 1, góc đầu hồi gần Mplaza Lê Duẫn Q. 1, có DT đất gần 500 mét vuông, chiều ngang khoản gần 17m, miếng đất hình chữ nhật. miếng đất...
      Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 88,9199981689453 m2, giá 25,1 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - 1 - TP Hồ Chí Minh

      25.1 tỷ 88,92 m2 282,28 triệu/m2
      chung cư hàng hiệu với Vị trí đắc địa bên sông Thành phố Hồ Chí Minh tại trung tâm Q1, 90 phần trăm chung cư đều thừa hưởng tầm nhìn tuyệt vời...

      Bán nhanh nhà sổ riêng 54,2000007629395 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 54,21 m2 387,46 triệu/m2
      Bán nhà số 24/9 Đinh Tiên Hoàng, P. Đa Kao, Q. 1.- Khu vực sạch sẽ, giao thông thuận tiện.- Nhà 4 tầng gồm: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng.- DT: 3.9*13.9m,...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!