Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 49 m2, hướng Nam tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Quận 1, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 49 m2 255,11 triệu/m2
      L/H Thiện Đồng 0913 620 ***. Zalo/Viber.Giá: 12,5 tỉ (Lưu ý: Giá giảm sâu, gia đình đang cần bán nên mong khách thiện chí đánh giá nhà đúng thực tế. Rẻ nhất...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Đường Cô Bắc - Quận 1, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà phố đường Cô Bắc Q. 1, vị trí trung tâm. + Đường rộng 10m, đậu ô tô trước nhà 24/7 tất cả các ngày trong tuần. + Cách chợ Bến Thành...
      32 Đường Cô Bắc, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 100 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - Quận 1, giá 155 tỷ

      155 tỷ 100 m2 1550 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán siêu phẩm nhà góc 2 MT Lý Tự Trọng và Lê Anh Xuân P. Bến Thành Q. 1+ DT : 4.5x20m , nở hậu 7m , công nhận 100m2+ Kết cấu: Hầm trệt lững 6...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 55 m2 tại Phố Phó Đức Chính - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 55 m2 727,28 triệu/m2
      Bán 7 Phó Đức Chính, P. Nguyễn Thái Bình, Q. 1.* Vị trí: Khu tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, showroom, shop thời trang, thích hợp đa ngành nghề...giá: 40...
      7, Phố Phó Đức Chính, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 148 m2, mặt tiền 30m tại Đường Phạm Viết Chánh, giá 79 tỷ

      79 tỷ 148 m2 533,79 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà phố đường Phạm Viết Chánh, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.- DT 7m x 22m.- Công nhận đủ 148m.- Kết cấu: Hầm 9 Tầng.- hợp đồngT 250 tr/tháng...
      Đường Phạm Viết Chánh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 24 tầng, 500 m2, mặt tiền 20m tại Phố Mạc Thị Bưởi - Quận 1, giá 600 tỷ

      600 tỷ 500 m2 1200 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán 5 ngôi nhà liên kế MT đường Mạc Thị Bưởi cách MT đường Nguyễn Huệ chỉ 40mét, sp cực hiếm có bề ngang 20mét của Bến Nghé.- DT: 20x25...
      Đường Mạc Thị Bưởi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 66 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 66 m2 265,16 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Hoàng Sa Q. 1 dt 4m x 18m giá 17,5 tỉ tl.DT: 66 mét vuông (nền thổ cư).Kết cấu xây dựng: 1 trệt, 2 lầu. Gồm phòng khách,...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 12 tầng, 1 m2, mặt tiền 25m tại Đường Nguyễn An Ninh - Quận 1, giá 900 tỷ

      900 tỷ 1 m2 900000 triệu/m2
      Bán hotel 4 sao đang hoạt động ổn định.Vị trí: MT khu bến thành, Q. 1.Dt: 1000 m2.Hiện trạng: 1 hầm + 12 tầng.Số phòng: 100 phòng.Có đầy đủ phòng hội nghị -...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Đoàn Ngọc Huy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 44 m2 tại Đường Thạch Thị Thanh - Tân Định - Quận 1, giá 16 tỷ

      16 tỷ 44 m2 363,64 triệu/m2
      Bán góc 2MT 55 Thạch Thị Thanh, P. Tân Định, Q. 1.* Vị trí: Khu tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, showroom, shop thời trang, thích hợp đa ngành nghề...giá:...
      55, Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 230 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 140 tỷ

      140 tỷ 230 m2 608,7 triệu/m2
      Tòa nhà tốt nhất Q. trung tâm căn hộ góc 2MT Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.- DT: 10 x 23m.- Kết cấu: Hầm - 7 tầng.- hợp đồng thuê: 300 tr - còn 6...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Đa Kao - Quận 1, giá 31,3 tỷ

      31.3 tỷ 0 m2
      * Vị trí vàng, đối diện nhiều building lớn của Q1, người nước ngoài sinh sống nhiều.* Khu vực tập trung nhiều tòa văn phòng, hotel cao cấp, nhà hàng, thẩm...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 135 m2, mặt tiền 11m , giá 31 tỷ

      31 tỷ 135 m2 229,63 triệu/m2
      * Vị trí đắc địa, KD sầm uất, trục đường thương hiệu của trung tâm Q1.- Tọa lạc ngay khu vip Q1 nơi tập trung các tập đoàn lớn, building, văn phòng công ty,...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 160 m2 tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - Quận 1, giá 140 tỷ

      140 tỷ 160 m2 875 triệu/m2
      Quý KH thân mến, quý khách cần mua một TS có giá trị LN tăng trưởng, vị trí đẹp, thi đây là một lựa chọn không thể bỏ lỡ.Nhà bán MT đường Lê Thị Hồng Gấm,...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Quận 1, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      - Nhà đẹp rất phù hợp mua giữ tiền hoặc vừa ở vừa KD.- DT: 4m x 15m, nhà vuông vắn, xây kiên cố.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + sân thượng, 6 phòng ngủ...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố tại Phố Tôn Thất Thiệp - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 0 m2
      Bán "tầng trệt" 30 Tôn Thất Thiệp, P. Bến Nghé, Q. 1.* Vị trí: Gần phố đi bộ Nguyễn Huệ, ngay sau tòa nhà Sunwah Tower, Takashimaya, khu KD sầm uất, phù hợp...
      30, Phố Tôn Thất Thiệp, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2 tại Phố Thi Sách - Bến Nghé - Quận 1, giá 65 tỷ

      65 tỷ 125 m2 520 triệu/m2
      bán nhanh MT Thi Sách, P. Bến Nghé, Q. 1,DT: 5 x 25m, 5 lầu, hợp đồngT: 193,28 tr/ tháng. giá: 65 tỉ.Siêu phẩm khan hiếm trong khu vực P. Bến Nghé Q. 1,...
      Đường Thi Sách, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 207 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 136 tỷ

      136 tỷ 207 m2 657,01 triệu/m2
      Toà nhà góc 2MT 331 Nguyễn Trãi, Q. 1 - 9x23m - Hầm 7 tầng - hợp đồngT 300 tr - giá 136 tỉ Tòa nhà tốt nhất Q. trung tâm căn hộ góc 2MT 331 Nguyễn Trãi,...

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đông Du - Quận 1, giá 41 tỷ

      41 tỷ 70 m2 585,72 triệu/m2
      Xuất cảnh cần bán nhanh Building hầm 6 tầng thang máy, đường Đông Du - Hai Bà Trưng Bến Nghé Q. 1. Đang cho spa thuê 108 tr/tháng còn 4.5 năm chỉ 41 tỉ...
      Đường Đông Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!