Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Quỳnh - Quận 1, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 65 m2 52,16 triệu/m2
      Vỡ nợ, cần bán nhà giá rẻ hẻm ôtô 7m đường Cống Quỳnh - P. Nguyễn Cư Trinh - Q. 1, gần đoạn Nhà Khách Phương Nam, hẻm thông rộng rãi, đang cho thuê 21...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 160 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 160 m2 343,75 triệu/m2
      Tòa building góc 2 MT Trần Hưng Đạo, Q. 1.- DT: 8m x 20m.- Xây dựng: 7 tầng thang máy.- Đang cho thuê 200tr/tháng.- Tuyến đường thương hiệu lâu đời, tập...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 40 m2 tại Đường Cô Bắc - Cô Giang - Quận 1, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      SHR sẵn sang tên ngay nhà Đ. Cô Bắc Q1 DT 4x10m 1T1L khu vực Q. trung tâm.Mô tả:DT: 40 mét vuông (4 x 10m).Vị trí: Cô Bắc P. Cô Giang Q1.Kết cấu:...
      Đường Cô Bắc, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 0 m2
      Chính chủ định cư Mỹ bán nhà MT Trần Hưng Đạo - Siêu trí cách chợ Bến Thành chỉ 2 kilomet.- DT: 5.25 x 18.5 m. Công nhận đủ.- Kết cấu: 4 tầng.- Cho...

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, giá 479 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      479 tỷ 0 m2
      vin Golden River (Ba Son) KĐT Ven Sông Duy Nhất Tại Q. 1.Sỡ hữu vị trí độc tôn tuyến đường ven sông Tôn Đức Thắng, Quảng trường sông TP.HCM. Nơi thường diễn...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, giá 479 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      479 tỷ 0 m2
      vin Golden River (Ba Son) KĐT Ven Sông Duy Nhất Tại Q. 1.Sỡ hữu vị trí độc tôn tuyến đường ven sông Tôn Đức Thắng, Quảng trường sông Tp Hồ Chí Minh. Nơi...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 68 m2 98,53 triệu/m2
      Bán chung cư hạng sang Golden Bason, MT Nguyễn Hữu Cảnh, 68m2, 2 phòng ngủ, tầng trung, giá 6.7 tỉ.- Vị trí: Nguyễn Hữu Cảnh, p. Bến Nghé, Q. 1.- DT:...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 2 tầng, 230 m2, giá 125 tỷ tại Đường Thạch Thị Thanh - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      125 tỷ 230 m2 543,48 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đẹp, Thạch Thị Thanh, P. Tân Định, Q.. 1, DT: 9.5 x 23m, công nhận: 230m2, diện tích xây dựng: 162m2. Đạo: 0972 771 ***- Giá: 125 tỉ...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 0 m2
      Bán lỗ 2 căn 2 phòng ngủ D1Mension - View sông trực diện.- Vị trí: Tọa lạc tại đường Võ Văn Kiệt.- Mã căn: D. 1X. 08.- DT: 82,46 m2 bàn giao đầy đủ ...
      Dự án D1Mension, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 51 m2 168,63 triệu/m2
      1 phòng ngủ + The Marq bán 8.6 tỉ đầy đủ nội thất Landmark 81 View, The Marq Luxury Apartment District 1.Vị trí: 29B Nguyễn Đình Chiểu P. Dakao Q....
      Dự án The Marq, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 14,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 79 m2 183,55 triệu/m2
      14.5 tỉ 0933 964 *** Chính chủ bán chung cư Vinhome Ba Son Q. 1Tầng trung , logia view nhìn trọn Landmark 81 và sông DT : 79 m2 - 2 phòng ngủ,...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 13 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      13 tỉ 0933 964 ***.Cần bán căn 2  phòng ngủ Vinhome Ba Son Q. 1, 2 phòng ngủ, view vòng cung nhìn sông và Landmark.DT: 80 m2 - 2 phòng ...

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư Central Garden, 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q. 1, khu sầm uất, chợ Nga, lầu cao, view thoáng, DT 76m2, 2 PN, 2...
      Central Garden, 328, Đường Bến Chương Dương, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 162 m2, hướng Bắc, giá tốt tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 162 m2
      Bán căn hộ căn hộ thông tầng duy nhất tại dự án Zenity - giá CK 43 phần trăm.I) Đặc điểm căn hộ thông tầng Zenity.- Chiều cao 7m.- 3 PN.- View...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 10,2 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10.2 tỷ 95 m2 107,37 triệu/m2
      * Một sp từ chủ đầu tư Capitaland.Vị trí: Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.II/ Tiện ích: Ngay trung tâm Q.1, gần đầy đủ các...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 6,8 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 69 m2 98,56 triệu/m2
      - đc: 02, Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1.- Tầng trung, view thoáng đẹp.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet 69 mét vuông full NT.- giá: 6.8...
      Vinhomes Golden River Ba Son, 02, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 162 m2, hướng Bắc, giá tốt tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 162 m2
      Bán căn hộ thông tầng duy nhất tại dự án Zenity - giá CK 43 phần trăm.I) Đặc điểm căn duplex Zenity.- Chiều cao 7m.- 3 PN.- View hướng Đông Bắc,...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 10,58 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10.59 tỷ 108 m2 98 triệu/m2
      *** Một sp từ chủ đầu tư Capitaland***I/ VỊ TRÍ : Số 608 Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1, TP. Thành phố Hồ Chí Minh Tâm điểm vàng kết nối các Q..II/...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!