Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 11 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 102 m2 107,85 triệu/m2
      CĐT CapitaLand công bố CSBH khủng áp dụng duy nhất tới 29/12/2023:CK trực tiếp vào giá 40 phần trăm:Giỏ hàng 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ -...
      Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đỗ Quang Đẩu - Quận 1, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      Vị trí nhà: Nhà Tây Bắc, gần đường chính Nguyễn Thái Học. Thuận tiện di chuyển các trục đường chính: Nguyễn Thái Học, Bùi Viện, Trần Hưng Đạo, Cống Quỳnh,...
      Đường Đỗ Quang Đẩu, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Tuấn Khải - Quận 1, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 80 m2 210 triệu/m2
      hẻm xe hơi cách MT Trần Quang Khải 10m - khuôn đất vuông vắn, không lỗi phong thuỷ!- liên hệ ngay Ms Vân: 0907 989 *** để xem nhà và làm việc chính...
      Đường Trần Tuấn Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 90 m2 250 triệu/m2
      Tòa nhà VP Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh Q1. DT 5x18 hầm 6 lầu HDT 80tr giá chỉ 22.5 tỉ.Cần bán tòa nhà VP Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh.DT 5x18.KẾt cấu hầm...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 1, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 110 m2 240,91 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 126 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 126 m2 212,7 triệu/m2
      Nhà bán MTNB Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh.DT 6.8x18 vuông vắn không lỗi phong thủy.Nhà Đông Bắc mát mẻ.Kết cấu trệt 4 lầu mới đẹp.Đường trước nhà rộng...

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 40m tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 10 tỷ

      10 tỷ 64 m2 156,25 triệu/m2
      cô Mai bán ngay ngôi nhà MT nguyễn cư trinh Q1ưu tiên khách TT trước tết- DT : 4,2x15- kết cấu: 1 trệt 3 lầu 5 phòng ngủ 6wc- đang có HĐ thuê tháng...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Bến Chương Dương - Cầu Kho - Quận 1, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      HÀNG MỚI hẻm ô tô KHU VÍP Q1———— chỉ 6ty9 còn tl…..Bán nhà nguyễn văn cừ cầu kho q1……DT 3*10 cn đủKết cấu gồm 4 lầu đúc btct 3 phòng ngủ 4wchotline...
      Đường Bến Chương Dương, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Sở hữu ngay tòa nhà 4 tầng ngang tới 7.5 khu VIP Nguyễn Đình Chiểu, Đakao, Q. 1.gọi ngay Đông Nguyễn 0975 470 *** để đc giá mềm nhất thị trường.* Bảo đảm...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 130 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 28 tỷ

      28 tỷ 130 m2 215,39 triệu/m2
      "- liên hệ: 0925 324 *** . BẢO TRÂN (zalo, viber,... 24/7)* THÔNG TIN THẬT 100 phần trăm *- Nhà Nguyễn Thị Minh Khai.Đakao.Q1 - DT: 10.5 x 16 ( CN:...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - Quận 1, giá 24 tỷ

      24 tỷ 100 m2 240 triệu/m2
      "- Hãy LH: O92 532 44 98 . BẢO TRÂN (zalo 24/7 )THÔNG TIN CHÍNH XÁC 100%+ Nhà Nguyễn Bỉnh Khiêm.Đakao.Q1.+ DT: 4 x 28 ( CN : 100m2 ).- KC: 5 tầng - có thang...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 19 tỷ

      19 tỷ 81 m2 234,57 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 124 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 124 m2 68,55 triệu/m2
      Nhà bán 1 đời chủ khu VIP Tân Định , Q. 1 Góc 2MT Trần Khắc Chân Vị trí: khu sạch đẹp không hề có lấn chiếm ban buôn hay xô bồ. Hàng xóm thân thiện và đẳng...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Cống Quỳnh - Quận 1, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 0 m2
      * đc : 117/1G đường Cống Quỳnh , P. Nguyễn Cư Trinh , Q. 1 , TP.HCM . * Nhà 2 tầng đúc thật - 2 PN - 2  phòng vệ sinh . Tây Bắc . * Giấy tờ sổ hồng...
      117/1G Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 66 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 13 tỷ

      13 tỷ 66 m2 196,97 triệu/m2
      🔥Chủ cần tiền giảm giá 15ty còn 13ty bớt lộc .Hàng hiếm 💥💥💥Nhà một trệt 4 lầu, Nguyễn Trãi, trung tâm Q. 1 có 10 phòng cho thuê thu nhập 40 tr /thángDT...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 60 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 60 m2 433,34 triệu/m2
      Bán MT 257 Trần Quang Khải Q. 1 Hồ Chí Minh. 4x15 60 m2 nhà không lỗi phong thuỷ nở hậu. Nay chính chủ cần ra đi nên bán nhanh giá siêu rẻ chỉ 26tỉ nhà 1...
      257, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 355 m2 tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 355 m2 281,7 triệu/m2
      Tòa nhà góc 3MT Hoàng Sa, Q. 1.- DT: 20x22m- XD:: Hầm 7 tầng - Thu nhập 500tr/tháng.- Vị trí đẹp view sông, tuyến đường lớn 2 chiều, vị trí căn hộ góc...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - Cầu Kho - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      - Vị trí KD tuyệt đẹp ngay Trần Hưng Đạo, vỉa hè rộng. thỏa thuận- Đang KD tại khu vực tập trung cư dân đông đúc- Nhà hoàn thiện cơ bản.- pháp lí nhà...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!