Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 38 m2 268,43 triệu/m2
      Mô tả 46:-DT 3.4x11- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 3 PN, 4 tolet.- Vị trí hẻm 5m , ô tô đỗ cửa, sát MT, khu vực các Công ty , caffr hội tụ, shop quần áo….- Sổ đẹp.
      Đường Nguyễn Trãi, Phạm Ngũ Lão

      Bán toà nhà mt Lê Thánh Tôn, Q1, DT 8x18m, 1 hầm + 6 tầng, vị trí trung tâm

      300 tỷ 144 m2 2083,34 triệu/m2
      Bán toà ngôi nhà phố Lê Thánh Tôn, Phương Bến Thành, Q. 1, TP.HCM- Đường Lê Thánh Tôn là một đường thuộc Q. 1 đường có chiều dài khoảng 2063m, lộ giới 20m...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 74,5999984741211 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Tân Định - Quận 1, giá 36 tỷ

      36 tỷ 74,6 m2 482,58 triệu/m2
      Bán nhà phố Đinh Tiên Hoàng, P. Tân Định, Q. 1, TPHCM- Vị Trí: MT đoạn 2 chiều, là khu vực KD sầm uất nhất trên trục đường.- DT: 4.5m x 23.5m- DT công...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 83 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 83 m2 216,87 triệu/m2
      Mồ tả 97: + DT 3.6x23+ 5 tầng BTCT có 14 phòng khép kín làm căn hộ dịch vụ.+ Thang máy cao cấp, cửa ra vào vân tay, camera 24/7, nước nóng NLMT.+ Hẻm...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Nguyễn Thái Bình

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 290 m2 tại Phố Nguyễn Khắc Nhu - Cô Giang - Quận 1, giá 210 tỷ

      210 tỷ 290 m2 724,14 triệu/m2
      Bán nhà Q. 1, MT Nguyễn Khắc Nhu, P. Cô Giang, Q. 1. DT lớn 290 mét vuông, ngang 11x30m- Kết cấu: nhà c4- Vị trí: Trung tâm P. Cô Giang, gần The...
      Phố Nguyễn Khắc Nhu, Phường Cô Giang, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 41 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 41 m2 182,93 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NGUYỄN TRÃI, Q. 1 - BƯỚC RA CỬA LÀ C/C CAO CẤP, TTTM Lancaster Legacy.41m² - 4 TẦNG, 5 PHÒNG - H3G, 20M RA MT - PHÙ HỢP CHO THUÊ AIR BNB - 40TR -...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cho thuê studio, 30m2, bếp, wc, ban công tại trung tâm Nguyễn Văn Thủ, Đakao, Q1, HCM

      8.5 triệu 30 m2 0,29 triệu/m2
      Cho thuê studio, 30m², bếp,  toilet, logia, full nội thất tại trung tâm Nguyễn Văn Thủ, Đakao, Q1, TP.HCM
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 60 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 60 m2 93,34 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí: Q. 1, Đ. Trần Quang Khải, P. Tân Định.+ DT: khuôn đất 60m² (3.6x15) A4, công nhận đủ trên sổ 48m².+ Kết cấu: Nhà Trệt ,đẹp gồm sân để xe,...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3,4000000953674316 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 7,49 tỷ

      7.49 tỷ 3,41 m2 2202,95 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí: Lõi Q. 1, Đ. Trần Đình Xu, P. Cầu Kho.+ DT: Khuôn đất 62 mét vuông, công nhận đủ trên sổ sau trừ lộ giới 58 mét vuông (3.4x17)...
      Đường Trần Đình Xu, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 75 m2 tại Đường Đề Thám - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 43 tỷ

      43 tỷ 75 m2 573,34 triệu/m2
      Bán toà nhà Q. 1, MT Đề Thám, P. Cô Giang, Q. 1, Thành phố Hồ Chí Minh, đường nhựa 10m- DT: 5mx15m = 75m2- Kết cấu: 6 tầng- pháp lí: sổ hồng riêng tư...
      Đường Đề Thám, Phường Cô Giang, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán khách sạn Quận 1, mt đường Lê Thánh Tôn, 1 hầm + 9 tầng, 92m2 đất

      113 tỷ 92,41 m2 1222,95 triệu/m2
      Bán hotel Q. 1, MT đường Lê Thánh Tôn, P. Bến Nghé, Q. 1, HCM- DT đất: 4.4m x 21m- DTCN: 92.4 m²- Kết cấu: Hầm + 9 tầngDT sàn SD: 626.6m²- Nhà gồm 15 phòng...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2 tại Phường Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 64 m2 92,19 triệu/m2
      hẻm ô tô đường Cách Mạng, Q.TPhú 64m² 2T nhà mới ở ngay, chỉ nhỉnh 5 tỉ-DT chuẩn 4.5x14m, nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 toilet, có phòng...
      Đường 15B, Bến Nghé
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn 25 m2, giá 5,5 triệu tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 triệu 25 m2 0,22 triệu/m2
      căn hộ chung cư Cho Thuê Ngay Nguyễn Trãi Q. 1📍Nguyễn Trãi ,Q. 1Có bãi xe trong nhàThang máy Không chung chủGiờ giấc tự doNgay trung tâm Q. 1 tiện di...
      Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 44 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 44 m2 306,82 triệu/m2
      nhà tọa lạc tại Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1, TP.HCM, sở hữu DT 44  mét vuông với giá 13,5 tỉ VND. Nhà không có nội thất, hướng cửa chính và...

      Sở hữu nhà phố 81 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 81 m2 925,93 triệu/m2
      - Bán Nhà Siêu Khan Hiếm MT Nguyễn Trãi - Q. 1 - đc: 88 Nguyễn Trãi, P.Bến Thành, Q. 1 - DT: 4 x 20m. Công nhận: 81m² - Kết cấu: 3 Tầng - HĐ thuê: 140...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 38 m2 76,32 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài bán nhanh ngôi nhà bên Q1_p.Tân Định_ Trần Khắc Chân 38 mét vuông / 2 tỉ 900tr, có Sổ Riêng 📞📞📞 0795684864 e Thịnh để xem...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 71 m2, giá 27 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 71 m2 380,29 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ Grand Marina Saigon Tòa Lake, đường Tôn Đức Thắng, P.Bến Nghé, Q. 1. Với DT 71 mét vuông, 1 phòng ngủ+1, 1 nhà vệ ...
      Số 2, đường Tôn Đức Thắng, phường Bến Nghé, quận 1, thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 152 m2, giá 35,65 tỷ tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      35.65 tỷ 152 m2 234,54 triệu/m2
      Thông tin mô tảThông tin mô tả chung cư cao cấp Vinhome Center Đồng Khởi - 3 MTTrung tâm Q1, Thành phố Hồ Chí Minh - 3 phòng ngủ.Bên dưới là TTTM...
      Số 70 - 72 Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
      CÔNG TY TNHH N-ASSET VIỆT NAM Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!