Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 2.401 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 70 m2 328,58 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển đổi nên chính chủ cần bán nhà khu phân lô Trung Kính, DT 70m2 MT 5,1m nhà 7 tầng, thang máy rất phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng.Khu...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy, giá 9 tỷ

      9 tỷ 45 m2 200 triệu/m2
      Nhà phân lô Dương Đình Nghệ, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, DT 45m, MT4.5 m - oto tránh nhau vòng quanh nhà, KD đa dịch vụ - thửa đất đẹp vuông vắn - khu vực rất...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      + Khu vực trung tâm Cầu Giấy giao thông thuận tiện các ngả thông ra Yên Hòa Bình, Trung Kính to, Nguyễn Khang. Tiện ích mọi mặt gần trường Tiểu học,2,3...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 53 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 53 m2 294,34 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà ngõ 193 phố Trung Kính thuộc khu đường đôi của Phố Trung Kính.- DT 53 mét vuông, xây 5 tầng.+ Vị trí thuộc khu TT Cục an ninh...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 7 tầng, 82 m2, mặt tiền 12m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 82 m2 351,22 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư, bán gấp Tòa VP Trung Kính, Lô góc 2 thoáng, ô tô tránh, 82 mét vuông - 7 tầng - 1 hầm - MT 17m - 28.8 tỉ, Phố Trung Kính đôi.- Tòa...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 57 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 57 m2 324,57 triệu/m2
      Do không sử dụng gia đình tôi cần bán ngôi nhà đầu ngõ 193 phố Trung Kính thuộc khu đường đôi của Phố Trung Kính.- DT 57 mét vuông, xây 5 tầng, MT...
      193, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 57 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 57 m2 324,57 triệu/m2
      Do không sử dụng gia đình tôi cần bán ngôi nhà đầu ngõ 193 phố Trung Kính thuộc khu đường đôi của Phố Trung Kính.- DT 57m2, xây 5 tầng, MT 5m.+ Vị trí:-...
      193, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang, giá 11 tỷ

      11 tỷ 55 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà, Phân lô vip Cầu Giấy, ngõ chợ, vỉa hè, KD sầm uất, gần hồ, 55 mét vuông*5T*MT 5m dưới 11tỉ.* Chủ cần bán ngay ngôi nhà, khu Cầu Giấy, DT...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 70 m2 312,86 triệu/m2
      Mặt ngõ to như phố, sau một nhà ra phố, vị trí siêu đẹp, KD đỉnh cao, thông tin chuẩn.Mô tả:Mặt ngõ Trung Kính mới giải nhựa lại, vị trí đẹp thoáng vĩnh...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 53 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 53 m2 294,34 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà ngõ 193 phố Trung Kính thuộc khu đường đôi của Phố Trung Kính.- DT 53m2, xây 5 tầng.+ Vị trí thuộc khu TT Cục an ninh nhà ngõ chính...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 37 tỷ

      37 tỷ 100 m2 370 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố khu Trung Kính, Nguyễn Chánh, DT 100m2 MT 6m xây mới 4 tầng hiện đang cho thuê 50tr/tháng, đường hè rộng phố KD buôn bán, vị trí trung tâm...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 1 tầng, 200 m2, giá 66 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      66 tỷ 200 m2 330 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn khu đô thị Yên Hòa - Cầu Giấy ngay cạnh công viên Cầu Giấy & đại sứ quán Mỹ - dân trí cao an ninh đảm bảo.- DT 200m2.- MT 13.5m...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 66 tỷ tại Đường Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      66 tỷ 200 m2 330 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn khu đô thị Yên Hòa - Cầu Giấy ngay cạnh công viên Cầu Giấy & Đại Sứ Quán Mỹ - dân trí cao an ninh đảm bảo.- DT 200m2.- MT 13.5m...
      Dự án Yên Hòa, Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Vợ chồng tôi cần bán căn 3 ngủ.DT 96 mét vuông.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.Nội thất thiết kế tâm huyết để ở, để lại cho chủ mới.Nhà sẵn sổ, giao dịch...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,15 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.15 tỷ 75 m2 42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư F4 Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy.Tòa đơn nguyên 1.DT: 75m2 - 2 PN - 2  phòng vệ sinh.full nội thất.Cửa Đông ...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,3 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 128 m2 41,41 triệu/m2
      Mình chuyển xuống liên kế ở nên cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ  phòng ngủ căn hộ chung cư Chelsea Park.căn hộ góc các phòng...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 94 m2 52,13 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc A10 Nam Trung Yên. logia hướng ĐB.Nhà đã sửa lại đẹp, để lại toàn bộ nội thất cho khách mua.- DT 94m2 thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư Golden Park View - Phạm Văn Bạch.- DT 83m2 thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam, bìa đỏ chính chủ, nhận nhà...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm