Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 2.400 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị mới Yên Hòa, 4 tầng, 146 m2, giá 48 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      48 tỷ 146 m2 328,77 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hiện đại khu đô thịM Yên Hòa, Cầu Giấy.DT 146 mét vuông x 4 tầng nổi + 1 hầm, MT 9m.+ Vị trí vàng khu đô thịM Yên Hoà đối diện...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 180 m2, giá 41 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      41 tỷ 180 m2 227,78 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Cầu Giấy, sân vườn lô góc, Thang máy, khu Vip tướng tá, cách 10m ra trung tâm Cầu Giấy,+ DT: 180 mét vuông x 5 tầng,mt 20mGiá...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,3 tỷ tại Cầu Giấy

      6.3 tỷ 130 m2 48,47 triệu/m2
      + căn hộ chung cư 130 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ - 2 toilet giá 6,3 tỉ.+ Hướng cửa TB, logia ĐN.+ Tầng trung view thoáng.+ đầy đủ ...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị Nam Trung Yên, 5 tầng, 80 m2, giá 25,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      25.4 tỷ 80 m2 317,5 triệu/m2
      chính chủ anh Thành cần vốn KD, bán biệt thự liên kế tâm huyết xây dựng, nhà ngay Nguyễn Chánh KĐT mới Nam Trung Yên, trung tâm Q. Cầu Giấy.+ Nhà siêu...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Park View City Yên Hòa, 4 phòng ngủ, 217 m2, giá 11,1 tỷ tại Cầu Giấy

      11.1 tỷ 217 m2 51,16 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Yên Hòa Park View, Cầu Giấy 217 m2 4 PN, 3vs, nội thất trị giá 5 tỉ.* Penthouse lô góc - đẳng cấp sang chảnh - nơi đáng sống bậc...
      Dự án Park View City, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,99 tỷ tại Cầu Giấy

      4.99 tỷ 98 m2 50,92 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 98 mét vuông - 3n2vs.- Hướng cửa: TB logia: ĐN.- giá: 4,99 tỉ để lại toàn bộ nội thất.Chi tiết vui lòng...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,48 tỷ tại Cầu Giấy

      5.48 tỷ 98 m2 55,92 triệu/m2
      Bán căn hộ Home City - 177 Trung Kính, 98 mét vuông, 3 PN, giá: 5.48 tỉ. contact: 0379 455 ***- DT: 98 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 145 m2 33,8 triệu/m2
      Bán chung cư mặt đường Dương Đình Nghệ.DT 145m2 thiết kế 4 phòng ngủ và 3 phòng vệ sinh, căn hộ góc 3 logia cực thoáng, nhà đã sửa chữa...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 80 m2 36,25 triệu/m2
      Dự án: Condominium cần bán căn hộ chung cư tòa N01 Thanh Bình, 259 Yên Hoà, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.DT 80m2. Thiết kế 2 phòng ngủ....
      Yên Hòa Condominium, 259, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Chelsea Park, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 95m2 - 2n2vs.- Hướng cửa: TB, logia: ĐN.- giá: 6 tỉ (có thỏa thuận thêm cho khách thiện chí mua).
      Dự án Chelsea Residences, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Dự án Home City Trung Kính.DT: 110 mét vuông.Thiết Kế: 3 phòng ngủ, 2VS.Tầng Trung.Để lại nội thất đầy đủ.Giá 5tỷ5.

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 300 m2, giá 80 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      80 tỷ 300 m2 266,67 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự lô góc mặt phố Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy. DT 300m2, 5T nổi, 1 tầng hầm rộng để đc 3 oto, thang máy nhập khẩu Italia, nội thất...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Cầu Giấy, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 115 m2 38,27 triệu/m2
      Trung tâm Cầu Giấy - tặng đầy đủ nội thất - lô góc view thoáng.Tòa D5A nằm ngay mặt Phố Trần Thái Tông trung tâm Cầu Giấy, giao thông thuận tiện kết nối...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Trần Thái Tông, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Cầu Giấy

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      bán gấp căn hộ N02 Yên Hòa condominium, Cầu Giấy.- DT: 80m2 thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.- bìa đỏ chính chủ.- Cửa Đông Bắc.- Nhà đã có full nội thất.-...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 85 mét vuông - 3PN2VS.- Hướng cửa TB logia ĐN.- giá: 4,5 tỉ bao toàn bộ thuế phí (cần bán nhanh có thỏa ...

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Trung Yên I, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5,25 tỷ tại Cầu Giấy

      5.25 tỷ 122 m2 43,04 triệu/m2
      Tôi có căn bên toà Trung Yên 1 MP Vũ Phạm Hàm. Cầu giấy.Dt: 122 mét vuông.Tk: 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh phòng khách bếp.Cửa đb căn hộ ...
      Dự án Trung Yên I, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá tốt tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 118 m2
      bán ngay Căn CC Cao Cấp Lô Góc Chelsea Residences - 48 Trần Kim Xuyến - Yên Hoà, Cẩu Giấy . -118 mét vuông , 3 Ngủ , 2 vs , - 1 khu bếp riêng biệt...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Chelsea Park, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp chung cư tòa Chelsea Park Trung Kính.DT 100m2, thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh cực rộng. Nhà đẹp view thoáng mát, giá cực rẻ tòa chỉ 4.2 tỉ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026