Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Long An năm 2026

      Có 7.817 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 100 m2 tại Đường Quốc lộ 1A, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      ✨ DTSD: 136m² ✔️ DT đất: 4x17m – thổ cư đầy đủ ✔️ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu🏠1 phòng khách, 3 PN, 3  phòng vệ sinh, 1 phòng thờ, logia thoáng...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 35,29999923706055 m2, giá 1,2 tỷ tại Đức Hòa - Long An

      1.2 tỷ 35,3 m2 34 triệu/m2
      Chỉ cần TT 120 tr , hàng tháng trả 6 tr 5 là a/c có thể sở hữu ngay 1 căn hộ studio cho riêng mình tại tòa The Win City tọa lạc tại vi trí kim cương Đức...
      Mặt tiền đường Tỉnh Lộ 10, xã Đức Hòa Hạ, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An

      Cần bán nhà chung cư 39,58000183105469 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Bến Lức - Long An

      1.4 tỷ 39,59 m2 35,38 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại Destino Centro Bình Chánh dự án căn hộ chung cư mới, vị trí đẹp ngay MT QL 1A, thuận tiện di chuyển về trung tâm thành ...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 530 m2 tại Phước Lâm - Cần Giuộc - Long An, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 530 m2 14,16 triệu/m2
      Kẹt Tiền bán nhanh nền đất MT Đường đại học20- Vị trí: xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An cũ.- DT: ngang 9m, dài 59m, tổng 530m². - nền thổ cư full...
      Đường Hương Lộ 20, Xã Phước Lâm, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Cần bán đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 90 m2 28,4 triệu/m2
      Bán mảnh đất tại Đức Hòa – Long An, vị trí giáp Tp TP.HCM, giá còn mềm so với khu vực, phù hợp mua ở hoặc đầu tư đón sóng hạ tầng.DT: 90 mét vuông,...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 80 m2, hướng Tây tại Đức Hòa - Long An, giá 2,26 tỷ

      2.26 tỷ 80 m2 28,2 triệu/m2
      Cần bán đất nền Đức Hòa, vị trí giáp Hồ Chí Minh, mức giá còn thấp so với khu vực, phù hợp đầu tư đón sóng hạ tầng khu Tây.DT: 80m², đất vuông vắn, dễ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nền đất 80 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,26 tỷ

      2.26 tỷ 80 m2 28,2 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu mảnh đất tại Dragon Pearl – Đức Hòa, vị trí giáp Thành phố Hồ Chí Minh, mức giá còn thấp so với khu vực lân cận, tiềm năng tăng giá rõ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,57 tỷ

      2.58 tỷ 90 m2 28,6 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 90 mét vuông (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, vị trí sát Hồ Chí Minh, gần tuyến Vành Đai 3, thuận tiện kết nối nhanh về Bình...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,58 tỷ

      2.59 tỷ 90 m2 28,7 triệu/m2
      Cần bán ngay lô đất 90 mét vuông tại Ora Park – Dragon Pearl, vị trí sát Hồ Chí Minh, hưởng lợi trực tiếp từ hạ tầng Vành Đai 3 đang phát triển...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán gấp lô đất sổ riêng 350 m2 tại Huyện Tân Trụ - Long An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 350 m2 6,58 triệu/m2
      📍 Vị trí vàng: MT đường Lộ Đình, kết nối trực tiếp DT 832, nằm ngay khu vực giáp ranh Tân Trụ - Cần Đước giao thông cực kỳ thuận tiện. 📐 DT hoàn hảo:...
      Huyện Tân Trụ, Long An

      Sở hữu đất dự án 80 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,27 tỷ

      2.28 tỷ 80 m2 28,4 triệu/m2
      Hàng hiếm tại Dragon Pearl – Đức Hòa, miếng đất 90 mét vuông giáp ranh HCM, vị trí đẹp, dễ thanh khoản – phù hợp mua ở hoặc đầu tư giữ tiền.DT:...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nhanh đất dự án 90 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 90 m2 28,3 triệu/m2
      bìa đỏ trao tay – bán nền 90 mét vuông tại Ora Park thuộc dự án Dragon Pearl, vị trí Đức Hòa giáp Sài Gòn, phù hợp ở ngay hoặc đầu tư lâu dài.DT:...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,56 tỷ

      2.57 tỷ 90 m2 28,5 triệu/m2
      Bán đất nền DT 90m2 tại phân khu Ora Park – dự án Dragon Pearl, Đức Hòa, Long An, vị trí giáp ranh Tp Thành phố Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển về...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp đất 90 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,56 tỷ

      2.57 tỷ 90 m2 28,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất tại dự án Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí gần Thành phố Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển về Bình Chánh – Hóc Môn và các khu vực trung tâm...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán đất nền dự án 80 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,28 tỷ

      2.29 tỷ 80 m2 28,54 triệu/m2
      Cần ra nhanh lô đất 80 mét vuông tại phân khu Ora Park thuộc dự án Dragon Pearl, vị trí sát Tp Thành phố Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển về...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu ngay nền đất 70 m2, hướng Bắc tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,91 tỷ

      1.92 tỷ 70 m2 27,3 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 70m2 tại phân khu Ora Park thuộc dự án Dragon Pearl, vị trí giáp ranh Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển nhanh về Bình Chánh – Hóc...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán đất nền 136 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 136 m2 11,77 triệu/m2
      chủ cần bán ngay khu dân cư Phước Đông  giá siêu mềm nhất khu Phước Đông  DT đất 136 mét vuông ( 6,7 x 20 )  full thổ...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Phước Đông, Huyện Cần Đước, Long An

      Bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 90 m2 28,3 triệu/m2
      Bán lô đất 90m2 (5x18m) tại phân khu Ora Park thuộc dự án Dragon Pearl, vị trí sát Thành phố Hồ Chí Minh, thuận tiện kết nối nhanh về Bình Chánh – Hóc...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!