Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Trảng Bom, Đồng Nai năm 2026

      Có 852 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất 213 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 213 m2 15,5 triệu/m2
      Đầu tư KD kẹt vốn, ngộp NH, trả lãi NH. Tôi chính chủ cần bán mảnh đất nền, sổ hồng riêng.- DT đất: 213.1  mét vuông.- Lô góc 2 MT.- Ngang MT 10.3m...
      Dự án Hoàng Vinh Residence, Đường Trảng Bom, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Hưng Thịnh - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 460 triệu

      460 triệu 100 m2 4,6 triệu/m2
      Gia đình mình KD đồ gỗ nội thất co vay bank ACB. Nay LS lên mình mất khả năng đóng lãi NH nên cần bán gấp trong tuần miếng đất 100 mét vuông ngay...
      Xã Hưng Thịnh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 85 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 790 triệu

      790 triệu 85 m2 9,3 triệu/m2
      Cần bán đất Sông Thao Trảng Bom gần QL 1A sổ riêng full thổ cưVỊ trí: Gần ngã ba Sông Thao Bàu Hàm huyện Trảng BomCách chợ Sông Thao chỉ 500m, cư dân đông...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 117 m2, mặt tiền 10m tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 117 m2 12,83 triệu/m2
      Bán nền ấp 4, An Viễn, Trảng Bom DT 116,6 mét vuông vuông. Đường thông tứ hướng, SHR trao tay. Giá ngộp!
      Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Chỉ cần chưa tới 799 tr đã có thể sở hữu ngay mảnh đất view Sông Thao cực kỳ thoáng mát.- Hổ trợ vay đến 70 phần trăm CK lên đến 6 phần trăm...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất 106 m2, mặt tiền 5m tại An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 106 m2 16,04 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ mảnh đất 106  mét vuông ( 5,3 x 20 ) full thổ cư hạ tầng đồng bộ dân trí cao ngay đường Phùng Hưng .- Cạnh 3 KCN lớn :- KCN Tam...
      Dự án Khu đô thị Golden Center, Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất dự án 103 m2, mặt tiền 45m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 103 m2 8,74 triệu/m2
      + Nằm trên MT đường DT780B, lộ giới mở rộng 45m, 10 ph kết nối trực tiếp đến cổng phía Đông của sân bay quốc tế Long Thành + Cách 5 ph di chuyển ra 5 tuyến...
      Đường D20, Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 103 m2, mặt tiền 45m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 103 m2 8,74 triệu/m2
      + Nằm trên MT đường ĐT 780B, lộ giới mở rộng 45m kết nối trực tiếp đến cổng phía Đông của sân bay quốc tế Long Thành trong 10 ph.+ Cách 5 ph di chuyển ra 5...
      Xã Đông Hòa, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 5200 m2 tại Xã Tây Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 17 tỷ

      17 tỷ 5200 m2 3,27 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng gấp 5,2 sào đất cạnh bên khu công nghiệp Bàu Xéo, Trảng Bom.Cách QL1A chỉ 300m; MT đường Tây Hòa 7.3 sổ riêng với tổng DT...
      Đường Tây Hòa 7, Xã Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp đất 248 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 248 m2 8,67 triệu/m2
      Đất an viễn , cách nhà thờ xuân an 100m gần chợ ,KCN,trường học,trạm xá cách trục chính đường phùng hưng 50mDT 6x42m, sổ riêng thổ cư 100 mét vuông...
      Dự án KDC An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh đất 1000 m2 tại Xã Thanh Bình - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 1000 m2 0,9 triệu/m2
      cần tiên bán lại 1000m đất vườn. cách trục đường trung tâm vầ huyện Trảng Bom. chủ 500m. KDC, cách hồ trị an ~ 2 kilomet, gần chợ, trung tâm, trường...
      Xã Thanh Bình, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất dự án 80 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ bán 80 mét vuông full thổ ở Sông Thao, Trảng Bom.Đất Huyện chuẩn bị lên TX.Cách ủy ban nhân dân 850m, gần TTYT, chợ, trường học (các...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      KDC Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai- KDC đông đúc, quy hoạch bàn cờ đẹp- Bán kính 500m, đầy đủ các tiện ích xung quanh: chợ, trường học, khu công nghiệp,...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai
      D
      Trịnh Thị Ngọc Diệp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất 2 m2 tại Xã Thanh Bình - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 2 m2 650 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh vườn.DT 2000m2.Mặt đường thông hiện hữu.Đường nhựa cặp bên.Vị trí đất xã thanh bình trảng bom Đồng nai. Đất trên ảnh.gọi ngay em chính...
      Xã Thanh Bình, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 1 m2 tại Xã Cây Gáo - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 990 triệu

      990 triệu 1 m2 990 triệu/m2
      1000 mét vuông đất cách mặt đường nhựa 762 50 m.giá rẻ nhất so với thị trường.Có thể làm nhà vườn trồng cây ăn trái.Nằm trên tuyến đường tỉnh lộ 762...
      Xã Cây Gáo, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 106 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tây Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 106 m2 8,5 triệu/m2
      Năm ngoái 1,2 - 1,3 tỉNăm nay ngộp quá bán có đúng 900 tr+ Đất ngang siêu đẹp 6x18m (106m2), vị trí MT nhựa 1 sẹc Tây Hòa 4, cách QL 1A chỉ 400m+ Gần...
      Đường Tây Hòa 4, Xã Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 680 tr

      680 triệu 100 m2 6,8 triệu/m2
      Cần bán ra nền đất 5x20m nằm ngay MT D20 kết nối thẳng đến SB Long Thành, đối diện khu công nghiệp Hưng Thịnh. Đất sổ hồng riêng đầy đủ, công chứng...
      Đường D20, Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Vị trí ấp 1 Sông Trầu.Sổ riêng thổ cư.Cách đường Nguyễn Hoàng 200m.Dân ở kín xung quanh.Đường thông thoáng.liên hệ hệ Linh nhanh xem đất.
      Ấp 1, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Trảng Bom Đồng Nai tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Trảng Bom Đồng Nai với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Trảng Bom Đồng Nai cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Trảng Bom Đồng Nai có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!