Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Trảng Bom, Đồng Nai năm 2026

      Có 852 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 14 m2 tại Xã Cây Gáo - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 14 m2 1750 triệu/m2
      ĐẤT CHÍNH CHỦ MT Đường Tổ 1 - Tân Lập 2 Xã Cây Gáo, Huyện Trảng Bom, Tỉnh Đồng NaiDT: 1,41hagiá: 24,5 tỉ ( thỏa thuận mạnh ). liên lạc*9O99O4554* MUA...
      Xã Cây Gáo, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 192 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 192 m2
      - Bán đất tại gần KDC An Viễn, gần KCN Giang Điền.- Đường rộng 8m, cư dân đông, KD buôn bán tốt.- Sổ sẵn thổ cư, DT 192m2.- Mua xây dựng tự do, có NH bảo...
      Đường Trảng Bom, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 855 m2 tại Xã Giang Điền - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 855 m2 11,7 triệu/m2
      DT: 855m2.Thửa 1: 227m2 (12,5mx23m), có 149m2 thổ cư, MT đường nhựa khu công nghiệp Giang Điền, trước làm mặt bằng KD quán ăn, hướng Tây, giá: 4 tỉ.Thửa...
      Xã Giang Điền, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 10m tại Bắc Sơn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 868 triệu

      868 triệu 100 m2 8,68 triệu/m2
      Với siêu phẩm đất nền  phòng ngủG Estella City, với vị trí đặt đại MT đường ĐT 767, ngay đối diện chợ Sông Mây, liền kê khu công nghiệp sông mây,...
      Dự án Estella City, Đường 767, Xã Bắc Sơn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 90 m2, giá 3,7 tỷ tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      nhà phố đường N27, rộng 27 m, 1 trệt 2 lầu, DT 90m2, thuận lợi làm văn phòng, buôn bán, giá thấp hơn so với những căn trong cùng một lô, do chủ ngộp, không...
      Dự án Khu đô thị Bàu Xéo, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      nhà có vị trí thuận lợi , MT QL 1A, DT 100 mét vuông , ngang 5m , dài 20m , một trệt , 2 lầu . cách trung tâm hành chính huyện Trảng bom 2 ph , gần ...
      Dự án Khu đô thị Bàu Xéo, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 150 tr

      150 triệu 120 m2 1,25 triệu/m2
      Đất xây nhà trong khu dân cư Hưng Thịnh, Trảng Bom.150 tr công chứng sang tên ngay, bao xây dựng.Hỗ trợ pháp lí, thủ tục giấy tờ sang tên, hạ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hưng Thịnh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất 100 m2 tại Xã Bắc Sơn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất ngay khu công nghiệp Amata, cư dân đông đúc.Cách chợ, trường học chỉ 5 ph đi xe.Tiện ích cận kề trong bán kính 2 kilomet.Sổ sẵn full thổ cư...
      Dự án KĐT PNR Estella, Đường ĐT 767, Xã Bắc Sơn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay miếng đất 80 m2 tại Đường 767 - Bắc Sơn - Trảng Bom - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - khu đô thị Estella ngay khu công nghiệp Sông Mây Đồng Nai.- Bank hỗ trợ 70 phần trăm.- DT: 80 mét vuông - 100 mét vuông.Cam kết mua...
      Dự án KĐT PNR Estella, Đường 767, Xã Bắc Sơn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán lô đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 767 - Bắc Sơn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Chỉ từ 372tr sở hữu lô đất 100m2 full thổ cư ngay tại KĐT Estella City.KĐT Estella City tọa lạc trong khu vực đang phát triển sôi động, kết nối liên vùng...

      Chuyển nhượng nền đất tại Đường Đoàn Kết - Giang Điền - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất sổ riêng tại Ấp Đoàn Kết - Giang Điền - Trảng Bom - Đồng Nai.===========================DT: 5.1x19 (96,9m2).pháp lí: Sổ...
      Đường Đoàn Kết, Xã Giang Điền, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng biệt thự 1186 m2, giá 8 tỷ tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai

      8 tỷ 1186 m2 6,75 triệu/m2
      Chủ ngộp NH bán lô nhà căn biệt thự 10 tỉ giá còn 8 tỉ còn thỏa thuận.Tại xã An Viễn, Trảng Bom.
      Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nền đất Đất nền Diamond City Đồng Nai, 125 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Trảng Bom, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 125 m2 19,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 mảnh đất trục chính dự án Diamond City Trảng Bom, DT 5*25m xây dựng tự do, KD mọi loại hình.Thửa 688 tờ số 4 Xã Đồi 61.Thửa 686 tờ số 4...
      Dự án Diamond City Đồng Nai, Đường Lê Duẩn, Trảng Bom, Đồng Nai

      X221Bán nhà xưởng 10.000 m2 giá rẻ 30 tỷ KCN Trảng Bom Đồng Nai

      30 tỷ 10 m2 3000 triệu/m2
      - DT : 10.000 m2 (100m x 100m) - DT nhà xưởng : - Gồm 2 dãy nhà xưởng : Xưởng 1 : 3630m2, Xưởng 2 : 2500m2- Có nhà văn phòng rộng 300m2, nhà ăn cho công...
      Đường Số 2, Xã Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      VỚI SIÊU PHẨM ĐẤT NỀN DỰ ÁN  phòng ngủG ESTELLA CITY, VỚI VỊ TRÍ ĐẶT ĐẠI MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐT 767, NGAY ĐỐI DIỆN CHỢ SÔNG MÂY, LIỀN KÊ...
      Dự án Estella City, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 64 m2, giá 850 tr tại Trảng Bom - Đồng Nai

      850 triệu 64 m2 13,29 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà vừa xây, thiết kế 1 trệt 1 lửng, 2 PN, 1 phòng thờ, 1  phòng vệ sinh, 1 bếp. Sơn tường màu sáng dịu mắt. Có sân trước sân sau phơi...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 125 m2, mặt tiền 8m tại Đường Quốc lộ 1A - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 125 m2 9,36 triệu/m2
      Đất nền sổ sẵn giá rẻ liên kế khu công nghiệp Bàu Xéo - Trảng Bom chỉ 9tr/m2.---------Vị trí: Cách trung tâm trảng bom 3 kilomet, cách chợ Salim...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án mặt tiền 6m tại Xã Đồi 61 - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      Mặt nhựa KDC XÃ ĐỒI 61 NGAY khu công nghiệp BÀU XÉO.DT : 6x24m Giá: 1,150KDC đông đúc, sổ sẳncách Thủ đức 25 kilomet, cách Ql1A chưa tới...
      Đường Xã Đồi 61, Xã Đồi 61, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Trảng Bom Đồng Nai tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Trảng Bom Đồng Nai với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Trảng Bom Đồng Nai cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Trảng Bom Đồng Nai có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!