Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Trảng Bom, Đồng Nai năm 2026

      Có 852 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán lô đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 125 m2 20,4 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất Trục Chính đường nối Lê Duẩn Trảng Bom vào Xã Đồi 61 và khu công nghiệp Bàu Xéo, đường 12m vỉ hè hai bên đang hoàn thiện.Vị trí xây...
      Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán xưởng khu công nghiệp Hố nai. Trảng bom. Đồng nai

      27.5 tỷ 6 m2 4583,34 triệu/m2
      Bán xưởng KCN Hố nai. Trảng bom. Đồng nai+ Tổng DT 5500 mét vuông. + DT xưởng 2000 mét vuông.+ Văn phòng 100m2+ Nhà ở nhán viên 150m2+ Sổ...
      Xã Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai

      Gia chủ định cư nước ngoài cần bán xưởng 5455m2 xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai, 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 5 m2 3300 triệu/m2
      X288.Gia chủ định cư nước ngoài cần bán xưởng 5455 mét vuông xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai 16,5 tỉ.DT: 5455 mét vuông đất 93x58m (DT xưởng...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhà xưởng Bình Minh, Trảng Bom, 2300 m2, chỉ 8 tỷ

      8 tỷ 2 m2 4000 triệu/m2
      X285.Bán nhà xưởng Bình Minh, Trảng Bom, 2300 mét vuông chỉ 8 tỉ.DT 22 x 104 = 2300 mét vuông.DT xưởng 20 x 60 = 1200  mét vuông.Có 1 ngôi...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      Còn vài lô duy nhất đất nền full thổ cư nằm ngay trung tâm hành chính Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai.KDC đông đúc.SHR sẵn trao tay.DT: 110 - 120...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 110 m2 tại Xã Tây Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 110 m2 12,64 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT - KD buôn bán đc.đc: Tây Hoà - Trảng Bom - Đồng Nai.DT: 5x22m (110 mét vuông) pháp lí: Sổ riêng - thổ cư 50m.= Lô góc 2 MT, nhà xây...
      Xã Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 30/4 - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường 30/4 tại thị trấn Trảng Bom.- Ngay trung tâm thị trấn Trảng Bom - hiện tại khai thác cho thuê liền.- DT: 100 mét vuông (1 trệt 2...
      Dự án Khu dân cư và siêu thị Trảng Bom, Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai.

      Bán lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 125 m2 9,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất sổ riêng ngay khu công nghiệp Bàu xéo, Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai. nền đất của tôi có DT: 5*25=125m2. Đường nhựa, vỉa hè...
      Đường Tây Hòa 7, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Bán đất ngay KDC An Viễn, Trảng Bom.Sở hữu 1 lô 100m²(5x20), đất full thổ cư.sổ hồng. Nằm gần chợ an bình, cư dân ở đông đúc, gần trường học, shop tiện...
      Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu nhà sổ riêng 141 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Tây Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 141 m2 21,99 triệu/m2
      Sổ đang trong NH, chủ bị ngộp nên cần bán nhanh giá rẻ, 3 tỉ 100tr.Nhà nằm đối diện cây xăng Hiệp Phú Thành ngay QL1A - giao thông thuận tiện.Cách Biên Hòa...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bình Minh - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      1Lô Xã bình Minh. Chỉ 1ty2xx.1sec đường Võ Nguyên Giáp khúc Công Ty TNHH Thịnh Kim Nguyên rẽ vào chưa tới 100m.- Ngay cạnh Trường Anh Ngữ Quốc Tế Úc Châu.-...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán mảnh đất 100 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất ngay trung tâm nằm trên đường Phùng Hưng. Chủ ngộp mới bán giá này.DT: 100m2 / full thổ, SHR sang tên.Gần KCN Tam Phước, Long Đức, cư...
      Đường Bắc Sơn - Long Thành, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhà cần bán ngay nền đất ngay MT đường Phùng Hưng.Ngay MT đường lớn Phùng Hưng Đồng Nai và chợ, cư dân tấp nập.Xung quanh đầy đủ: trường cấp 1,2,3,...
      Đường Bắc Sơn - Long Thành, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 130 m2, mặt tiền 6m tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 130 m2
      Đất dân chính chủ (6.5*20).Dân ở đông kín.Ngay trung tâm chợ, trường học, khu công nghệ cao, đối diện là ủy ban nhân dân.MT đường mở rộng 20m.Sổ cầm tay...
      Đường Giang Điền, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán lô đất 27 m2 tại Xã Hố Nai 3 - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 115 tỷ

      115 tỷ 27 m2 4259,26 triệu/m2
      S31.+ Đất (SKC) đã đóng thuế phí đầy đủ DT 26.638 mét vuông trong khu công nghiệp Hố Nai3 Trảng Bom Đồng Nai.+ Khách mua xong là xây dựng đc nhà...
      Xã Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 118 m2 tại Đường Ngô Quyền - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 118 m2 20,77 triệu/m2
      Cô chủ cần tiền bán nhanh mảnh đất MT đường Ngô Quyền thị trấn Trảng Bom.Đường chính đi vào sân golf.Đối diện trường học Bông Sen.Đường lớn kết nối trực...
      Đường Ngô Quyền, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán đất dự án Gold Hill Center, 105 m2, hướng Nam tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 105 m2 23,34 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất 105 mét vuông thổ cư 100 phần trăm KDC Gold Hill trung tâm thị trấn Trảng Bom.Đường rộng 16m.Hệ thống điện âm, nước máy,...
      Dự án Gold Hill, Phố Hai Bà Trưng, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhà xưởng gần 1.000m2 xã Hố Nai 3, huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai, có bình điện

      5.6 tỷ 936 m2 5,99 triệu/m2
      Bán nhà xưởng gần 1.000m2 xã Hố Nai 3, huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai.- DT: 936m2 (17x56m).- Xưởng xây dựng kiên cố, có bình điện 250KVA sử dụng chung cho 2...
      Xã Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Trảng Bom Đồng Nai tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Trảng Bom Đồng Nai với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Trảng Bom Đồng Nai cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Trảng Bom Đồng Nai có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!