Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội năm 2026

      Có 4.565 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 35 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 35 m2 110,86 triệu/m2
      Bán nhà 35 m2, 6 tầng, (các PN đều có cửa sổ thoáng), vị trí gần mặt trục chính đường Kim Giang oto 7 chỗ đỗ trước nhà, KD nhỏ, làm tóc, hiệu thuốc tây,...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cổ Điển A - Thanh Trì, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 40 m2 83,75 triệu/m2
      Bán nhà 40 mét vuông, 4.5 tầng, (các PN đều có cửa sổ thoáng), vị trí gần trung tâm đô thị mới Tứ Hiệp, tiện ích, call ngay: 0979 228 ***- Hướng:...
      Đường Cổ Điển A, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Điển A - Thanh Trì, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 32 m2 90,63 triệu/m2
      + Cần bán ngôi nhà tại Tứ Hiệp, Thanh Trì 32m x 5 tầng, MT 5m.+ ngõ tương đối rộng thoáng mát, an sinh xã hội đỉnh.+ chính chủ tặng 100 phần ...
      Đường Cổ Điển A, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 35 m2 90 triệu/m2
      + Bán nhà Tứ Hiệp, thị trấn Văn Điển, huyện Thanh Trì: 35m2 x 5T, nhỉnh 3 tỉ. Có thỏa thuận cực mạnh cho khách mua.+ Vị trí trung tâm, khu vực trái tim,...
      đường Tứ Hiệp, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 2 tầng, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      Hiện tại tôi đang giao bán nhà 2 tầng khu phân lô đấu giá Tứ Hiệp. Thanh Trì.Vị trí đẹp nhất khu. hạ tầng giao thông đồng bộ.Đây là khu trung tâm hành...
      Đường Vũ Lăng, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Hồi - Tứ Hiệp - Thanh Trì, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Nhà ngay gần IEC, Công An Huyện Tứ Hiệp, Sân Bóng Huyện Thanh Trì.Nhà gần trường Ngô Sĩ Kiện, Chu Văn An, mẫu giáo.Chính chủ dân xây 50 mét vuông x 5...
      Đường Ngọc Hồi, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Ngọc Hồi - Tam Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 50 m2 59,8 triệu/m2
      Ngõ 298 Ngọc Hồi, sau NH Agribank đối diện TTTM Thanh Trì.- 50m2, 5 tầng, xây mới, nhà đẹp, thiết kế hiện đại, thoáng trước sau.- Ngõ nông, gần trường Tiểu...
      Ngõ 298, Đường Ngọc Hồi, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vĩnh Ninh - Thanh Trì, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 41 m2 57,32 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng tại Vĩnh Quỳnh 41m2 giá 2.35 tỉ.Bán nhà 4 tầng mới tại Vĩnh Quỳnh. Nhà thiết kế hiện đại khoa học ngõ tương đối rộng 3m. Tầng chia 2...
      Phố Vĩnh Ninh, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 36 m2 tại Đường Hữu Hòa - Hữu Hòa - Thanh Trì, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 36 m2 70,84 triệu/m2
      oto qua nhà 36 mét vuông thiết kế 5 tầng ngõ thông chỉ nhỉnh 2.5 tỉ Hữu Hòa Thanh Trì.- Tầng 1: Phòng khách, để xe, bếp,  nhà vệ sinh.- Tầng...
      Đường Hữu Hòa, Xã Hữu Hòa, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 3m tại Xã Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 63 m2 50,8 triệu/m2
      DT: 63 mét vuông, nhà 3 tầng mới, MT: 3,7m.Giá 3,2tỉ (thỏa thuận).Thiết kế:- Tầng 1: Sân vườn, phòng khách, bếp + p. Ăn,  phòng vệ sinh.-...
      Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 31 m2 tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 31 m2
      * Nhà đẹp Tứ Hiệp 31m2 - Nhỉnh 3 tỉ - cạnh huyện ủy - gần oto.+ Ngay ngã 3 Tứ Hiệp - Vũ lăng - Nguyễn Bặc, 3 bước ra oto tránh.+ Nhà xây 5 tầng, công năng...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tự Khoát, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Tự Khoát, Ngũ Hiệp, Thanh Trì, gần Vũ Lăng, oto vào, DT 40m, MT 4m.+ Vị trí trung tâm ẩm thực sầm uất nhất Q. Thanh Trì, ngõ thoáng thẳng thông,...
      Đường Tự Khoát, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Xã Yên Mỹ - Thanh Trì, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 42 m2 67,86 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở, chủ cần bán nhanh nhà 4 tầng tại xã Yên Mỹ, Thanh Trì, Thủ đô Hà Nội.=DT: 42m2, MT 3.8m.Ngõ thông, oto đỗ cửa, sát hồ điều hoà, thoáng...
      Xã Yên Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 42 m2 tại Xã Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 42 m2 67,86 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng Đông Mỹ Thanh Trì:- DT: 42 mét vuông.- Nhà xây thiết kế hiện đại đầy đủ công năng, ngõ oto tải đỗ cửa, ngõ thông. Cách sân bóng Đông...
      Xã Đông Mỹ, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 42 m2 tại Xã Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 42 m2 67,86 triệu/m2
      Xã Đông Mỹ, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2 tại Xã Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52 m2
      Chính chủ bán ngay nhà 4t dân xây mới.Khung bt cốt thép chắc chắn, thiết kế văn minh, hiện đại. full nội thấtTầng 1 - để xe , vs Bếp , sân ..Tầng 2 -...
      Xã Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 8 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Yên Xá - Tân Triều - Thanh Trì, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 45 m2 125,56 triệu/m2
      Hiếm có căn thứ 2 - hơn 5 tỉ mà có thang máy - đầu tư giữ tiền - CCMN.Yên Xá - Tổng cục 5 Tân Triều - 41/45m2.8 tầng thang máy - 12 PKK full đồ.Dòng tiền...
      Ngõ 21/50, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Triều Khúc - Tân Triều - Thanh Trì, giá 4 tỷ

      4 tỷ 43 m2 93,03 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà 4 tầng, tự xây kiên cố đc chục năm, móng riêng tường riêng, khung cột đoàng hoàng, ai có nhu cầu cải tạo lên tầng thoải mái, chỉ 1...
      Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Trì Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội 2026

      Xem thêm