Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội năm 2026

      Có 4.565 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 110 m2
      Thời điểm đầu tư sp hiện hữu đang đc KH quan tâm hàng đầu.Tecco Garden dự án hiếm hoi tại Thủ đô Hà Nội có nhà ở luôn, pháp lí bìa đỏ, nội thất bàn...
      Dự án Tecco Garden, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,23 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      1.23 tỷ 56 m2 21,97 triệu/m2
      Bán CH tòa CT10B Đại Thanh- DT: 56  mét vuông- Thiết kế : 2 PN, 2  phòng vệ sinh- Nội thất full đồ, tủ bếp, điều hòa, bình nóng lạnh, hút...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Eco Dream, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,4 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Em chính chủ bìa đỏ bán ngay căn 100m2 đẳng cấp nhất căn hộ chung cư Eco Dream - 300 Nguyễn Xiển.- Xác định để ở nên thiết kế + đầu tư full đồ chất...
      Eco Dream, 300, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Trì

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      Đặc quyền sở hữu chung cư 4 ngủ tại Tecco Garden Thủ đô Hà Nội.Là dự án căn hộ hiếm hoi mang đến cuộc sống chuẩn xanh, văn minh & hiện đại bậc nhất khu...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,95 tỷ tại Thanh Trì

      2.95 tỷ 89 m2 33,15 triệu/m2
      căn hộ Tecco Garden rất phù hợp với gia đình trẻ, rất sạch sẽ và an toàn thoáng mát.Mức giá hợp lý, phân khúc nhiều KH.+ Vị trí cực đẹp, thuận tiện, trung...

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,03 tỷ tại Thanh Trì

      1.03 tỷ 46 m2 22,4 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng đến nữa nên cần bán ngay căn hộ góc bên tòa CT8c Đại Thanh.DT tim tường: 45.5 m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng ...
      Dự án Đại Thanh, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 82 m2 28,05 triệu/m2
      - chung cư bìa đỏ cất két sẵn giao dịch, thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh Tô tô, 2 lô gia đón gió và trồng cây cảnh- Nội thất bàn giao cơ bản: Đầy đủ thiết bị 2...
      Dự án Tecco Garden, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Cầu Bươu, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 2,2 tỷ tại Thanh Trì

      2.21 tỷ 114 m2 19,3 triệu/m2
      Bán 2 căn 3 PN 2 vs toà NC2 KĐT Cầu Bươu 0968 681 ***.DT 114 mét vuông. Giá 2.2 tỉ và 2.55 tỉ.Nhà nguyên bản và nhà full đồ. BC hướng Đông Nam.Nội...
      Dự án KĐTM Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ Eco Green mặt đường Nguyễn XiểnDT 67m2Thiết kế 2 phòng ngủ, 2WCTầng trung rất đẹp, thuộc tòa CT1Để lại toàn bộ nội thất hiện...
      Dự án Eco Green City, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 980 triệu

      980 triệu 45 m2 21,78 triệu/m2
      Dành cho những ai yêu cái đẹp. Chính chủ bán căn hộ chung cư góc 1 ngủ tòa CT8B Đại Thanh. DT: 45.5m2. Hướng cửa: hướng Đông Nam , logia: TB. Thiết kế...
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,3 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      2.3 tỷ 65 m2 35,39 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên chung cư DT rộng hơn bán ngay chung cư 65 mét vuông như sau.- DT 65 mét vuông, thiết kế 2PN2VS.- Nội thất cơ bản.- Cửa TN...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,72 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      1.72 tỷ 77 m2 22,34 triệu/m2
      Gia đình mình đã chuyển sang nhà mới nên muốn bán lại căn hộ chung cư 2 PN, bìa đỏ chính chủ siêu hiếm thuộc tòa CT10 Đại Thanh. căn hộ chung cư...
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,27 tỷ

      2.28 tỷ 88 m2 25,82 triệu/m2
      Còn duy nhất căn 2 ngủ - 2 toilet đã có sổ - nhận nhà ở luôn, đầy đủ giá 2.312 tỉ.DT tim tường 88 mét vuông - DTTT 81,2  mét vuông.căn hộ ...

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Eco Dream, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,25 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      2.25 tỷ 75 m2 30 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại căn hộ Eco Dream - Nguyễn XiểnThông tin căn hộ chung cư như sau.+ Căn 2 phòng ngủ...
      Dự án Eco Dream Nguyễn Xiển, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,35 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      2.35 tỷ 75 m2 31,34 triệu/m2
      Cần tiền bán căn căn hộ chung cư Eco Green Nguyễn Xiển - Hà Nội- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2  nhà vệ sinh 2 ban công.- ban công: hướng...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      Duy nhất có tại Tecco Garden Thanh Trì. Quỹ chung cư trực tiếp từ chủ đầu tư, không chênh, full giá đúng 3,1 tỉ cho 127 mét vuông 4 ngủ - 2 logia...

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 60 m2, thỏa thuận tại Huyện Thanh Trì

      Thỏa thuận 60 m2
      Tôi có căn hộ chung cư tầng 25 của tòa CT10 KĐT Đại Thanh, Thanh Trì cần bán.- DT: 59.9  mét vuông - Hướng cửa : hướng Đông Nam - logia Tây ...
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,45 tỷ tại Thanh Trì

      2.46 tỷ 88 m2 27,85 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Tecco Garden có thông tin như sau:- DT: 81 mét vuông và 88 mét vuông thông thủy.- Đã...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Trì Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội 2026

      Xem thêm