Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội năm 2026

      Có 4.565 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,43 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.43 tỷ 127 m2 27 triệu/m2
      Những chung cư giá siêu mềm cuối cùng chỉ nhỉnh 3,x - 3,4 tỉ/căn 4 phòng ngủ, 2,9 tỉ/căn 3 phòng ngủ.Quỹ căn cuối cùng chỉ nhỉnh 3,x tỉ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 6 tầng, 93 m2, giá 21,5 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      21.5 tỷ 93 m2 231,19 triệu/m2
      Do gia đình chuyển nơi ở mới nên tôi cần bán nhanh căn liên kế 93m. Xây 5 tầng + 1 tum. Nhà ở mặt phố đi bộ đầu tiên ngay Thanh Xuân, KD sầm uất, nhộn...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,2 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Thanh Trì - Hà Nội

      2.21 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán.- chính chủ sinh thêm bé nên muốn chuyển qua căn hộ chung cư rộng hơn, nên nhượng lại gấp căn hộ NC2B căn hộ chung cư Cầu Bươu. bán...
      Dự án KĐTM Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội.

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,33 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      2.33 tỷ 63 m2 36,99 triệu/m2
      Chỉ nhỉnh 2 tỉ bán căn hộ Tứ Hiệp Plaza - trung tâm Thanh Trì - cạnh BV Nội Tiết - gần ngay trường cấp 2 Văn Điển.DT 63m2, 2 PN, phòng khách, bếp,...
      Dự án Tứ Hiệp Plaza, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,43 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.43 tỷ 127 m2 27 triệu/m2
      Cần bán CC tòa B Tecco Garden. 127m2 - 3 phòng ngủ + 1 - giá chỉ rẻ nhất KV.Cần bán: Tecco Garden - Thanh Trì!CH 3 phòng ngủ + 1 - DT: 127m2 giá...

      Sở hữu ngay căn chung cư 130 m2, giá 3,4 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      3.4 tỷ 130 m2 26,16 triệu/m2
      *căn hộ chung cư Tecco Garden nhận nhà ở luôn - nhận sổ trao tay.-sang nhượng chung cư 130 mét vuông giá chỉ 3,4 tỉ Bao sang tên sổ.+CK...
      Dự án Tecco Garden, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,32 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.32 tỷ 55 m2 24 triệu/m2
      Chuyển đổi công tác, chính chủ có nhu cầu bán gấp chung cư 2 PN tại tòa CT8, căn hộ chung cư Đại Thanh, Thanh Trì, thành phố Hà Nội- Diện tich: 55m...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,93 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.93 tỷ 63 m2 30,64 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 2 PN, bìa đỏ chính chủ thuộc tòa CT4 Xa La. Nội thất trong nhà đầy đủ tiện ích, nhà thoáng mát ở cực kỳ có lộc. Có thể nhận nhà...
      Dự án Chung cư Viện 103, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,3 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      2.3 tỷ 65 m2 35,39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tecco Diamond.DT 64m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logiaGiá 2.x tỉ bao full phí
      Dự án Tecco Diamond, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,05 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.05 tỷ 42 m2 25 triệu/m2
      Gia đình làm ăn lộc lá chuyển sang vin, vì vậy muốn nhượng lại căn 1 phòng ngủ căn hộ chung cư toà CT8 ngay mặt đường 70, tiện ích ngập tràn t ba...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 7,4 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      7.4 tỷ 200 m2 37 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Ecogreen City nằm toạ lạc tại mặt phố Nguyển Xiển , cách ngã 4 Khuất Duy Tiến, Nguyễn Trải 200m , nằm trên tuyến đường vành đai 3 ,...
      Dự án Eco Green City, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,8 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      2.8 tỷ 68 m2 41,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tại dự án Eco Green, do làm ăn đc lộc gia đình chuyển mua căn to hơn- Tầng 11-15. Trục 11 - DT 68m ( 2 ngủ)- Cửa TB, logia ĐN-...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ hướng Đông - Nam, giá 1,74 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.74 tỷ 0 m2
      Lộc lá sau thời gian làm việc chăm chỉ và tích cóp, nay gia đình đã mua đc căn to hơn, muốn nhượng lại căn 66,12 mét vuông thiết kế 2 ngủ 2 vs ở CT8A...
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 60 m2 131,5 triệu/m2
      CẦN BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ_ PHÂN LÔ TỨ HIỆP, VỈA HÈ, ĐƯỜNG RỘNG THÊNH THANG, TẶNG THÊM NHÀ XƯỞNG 2 TẦNG KIÊN CỐ.* DO NHU CẦU GIA ĐÌNH ĐỊNH CƯ SANG ÚC, NÊN bán gấp...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 32 m2 48,44 triệu/m2
      1,550 tỉ Có Nhà 2 Tầng Mới, Full Đồ, Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì. GIÁ RẺ. 0862 859 ***💥hot 100 phần trăm💥 . Đẹp trong mơ giá cần bán nhanh - hình thật...
      Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 33 m2 tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 33 m2 106,07 triệu/m2
      Nhà xây dựng cực chắc chắn, gia chủ ở Lộc , mua nhà trên phố thuận đi lại cv, nay cần bán nhà đẹp. Thiết kế 3 phòng ngủ - Phòng thờ - sân phơi cực...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 26 m2 tại Xã Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 26 m2 125 triệu/m2
      Nhà thiết kế đẹp đầy đủ công năng- cửa sổ logia, nhà 2 mặt ngõ, nở hậu đẹp. Ngõ oto chạy thông sát nhà. Sổ chính chủ
      Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 1 tầng, 100 m2 tại Xã Vạn Phúc - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      Thanh Trì bán đất tặng nhà 2 mặt phân lô oto tránh 100 mét vuông 4.25 tỉ.- - cần bán cắt lỗ - gấp lô đất phân lô siêu đẹp tại thôn Vạn Phúc Thanh Trì...
      Phố Vạn Phúc, Xã Vạn Phúc, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Trì Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội 2026

      Xem thêm