Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thạch Thất, Hà Nội năm 2026

      Có 2.069 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 75 m2 21,34 triệu/m2
      Bán đất đối diện cổng Đại học Quốc Gia, hàng xóm Xanh Villas, Giá chỉnh chủ 1.6 tỉ.- DT: 75m2.- MT: 5m.- bìa đỏ full thổ cư.- Đối diện cổng trường và...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền 170 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 170 m2
      MT 10m DT 170m FULL Thổ Cư Gần Sân Bóng Phú Hữu Thôn 1 Tân Xã, Thạch Thất, KCN Cao Hoà Lạc* gọi ngay gọi ngay: 0974 837 *** Mr Ninh để biết thêm chi tiết...
      Đường 420, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2, mặt tiền 13m tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 150 m2 31 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT DT 150 mét vuông TĐC đại họcQG Hòa Lạc, tiềm năng sinh lời lớn, giá đầu tư.Vị trí: Tái định cư đại học Quốc Gia, Thạch Hòa, Thạch...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 12m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 200 m2 26 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền muốn thu hồi vốn nên cần bán nhanh miếng đất khu A Xanh Villas. Vị trí đẹp trung tâm nhất của dự án.- DT: 200 mét vuông.- View...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 200 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 200 m2 42,5 triệu/m2
      Chính chủ bán 200m đất mặt đường QL21A - Trung tâm Đô thị Hòa Lạc - Cạnh Bos Hồng Xuân, gần ngã tư Vai réo- DT 200m full thổ cư, MT rộng 8,3m, nở hậu.-...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nền đất 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 61 m2 18,04 triệu/m2
      Bán mảnh đất Bình Yên Trục Chính Liên Thôn Ngay Cạnh Trục Hồ Tây Ba Vì Giá có 1ty1Vị trí: + Cách công nghệ cao Hoà Lạc 2  kilomet+ Gần UBND Xã Bình...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 145 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 145 m2
      - Nhà tôi cần tiền có miếng đất muốn bán Dt : 145m ,full thổ cư , mt : 5m - Vị trí : Nằm ngay trục chính Thôn 2 - tân xã - Thạch Thất - Thủ đô Hà Nội -...
      Đường Liên Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 275 m2, mặt tiền 10m tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 275 m2
      Cần tiền bán ngay 2 lô đất ở 137,5 mét vuông đất thôn 9, Tân Xã, Thạch Thất, TP Hà Nội- Lô góc 3 MT- Full thổ cư- Mặt đường trục chính Tân xã-...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 642 tr

      642 triệu 60 m2 10,7 triệu/m2
      Bán miếng đất Thạch Thất ngay sát trung tâm hành chính, thị trấn, trung tâm Hoà Lạc giá chỉ 642tr.Nằm trong KDC đã ở kín, gần dự án sân golf Silk path của...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất dự án 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường 21 - Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      bán nhanh 200m2 Tái Định Cư Bắc Phú Cát* miếng đất đẹp nằm giữa trung tâm của khu công nghệ cao Hoà Lạc* Vị trí tiềm năng* Cơ hội đầu tư tốt* Kết nối giao...
      Đường 21, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 62 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 642 tr

      642 triệu 62 m2 10,36 triệu/m2
      Em còn 1 lô duy nhất 642tr. MT 5,2m đầu tư cực tốt. Đối diện sân golf, Nằm trong quy hoạch của công nghệ cao hoà lạc. cư dân đông đúc, ô tô vào tận đất,...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 316 m2, mặt tiền 35m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 316 m2 11,08 triệu/m2
      "LÔ GÓC SIÊU ĐẸP XÂY NHÀ TRỌ KHU CNC HOÀ LẠC Bạn phải nhanh Đất chính chủ thật  phần trăm Lô góc DT 316m, MT 35m. đẹp như Hoa hậu. Giá nhỉnh 10tr Vị...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 784 m2, mặt tiền 26m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 7,84 tỷ

      7.84 tỷ 784 m2 10 triệu/m2
      " Đất siêu đẹp giá rẻ khu CNC Hoà Lạc.Bạn phải nhanh.Đất chính chủ thật  phần trăm.miếng đất quá đẹp tổng DT 784,1m2, thổ cư 120m2 MT 26,34m2, đẹp...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 90 m2 28 triệu/m2
      ❇️✅Trục chính thôn 3 e còn lô duy nhất 90m giá hơn 2tỉ tý ạ☘️☘️✳️❇️MT = hậu =5m ,cách vành đai CNC chỉ 200m 🍀🍀✅✅KD buôn bán xây trọ hợp lý ,lên FPT chỉ 3’...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 206 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 206 m2 16,5 triệu/m2
      Vợ chồng tôi chính chủ muốn bán mảnh đất nằm trong thôn 1 Phú Hữu, Tân Xã. Gần ĐH FPT, khu vực đang xây nhiều nhà trọ.DT 205,5m2, MT 10m.bìa đỏ chính chủ,...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 900 triệu

      900 triệu 70 m2 12,86 triệu/m2
      - Em đang có 2 miếng đất đẹp full thổ cư ở xã Bình Yên, huyện Thạch Thất, thành phố Hà Nội. Nằm giữa khu Công nghệ cao Hòa Lạc và trung tâm huyện Thạch...
      Dự án Thạch Thất Quốc Oai, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 177 m2, mặt tiền 10m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 177 m2 29,38 triệu/m2
      ĐẤT NỀN TRUNG TÂM HOÀ LẠCCô họ nhà tôi cần tiền phục hồi KD bán nền đất 176,64m2, MT 10m ngay sát hồ tân xã, ra trường FPT đúng chỉ 2p, xung quanh nền đất...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 144 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,81 tỷ

      2.81 tỷ 144 m2 19,5 triệu/m2
      Nằm ngày sat mặt đường TL419, ngay cạnh siêu thị Đức Thành.Lô đât 2 MT.MT 6m.Xung quanh tiện ích đầy đủ.Ngay ngã ba vành đai CNC với TL419.
      Đường 419, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thạch Thất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thạch Thất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thạch Thất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thạch Thất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!