Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thạch Thất, Hà Nội năm 2026

      Có 2.069 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất 100 m2, mặt tiền 4m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      HƠN 2 tỉ CÓ NGAY 100m2 ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ BÌNH YÊN, SÁT CNC HÒA LẠC TIỀM NĂNG SINH LỜI LỚN DT: 100m2, 100 phần trăm đất ở, MT 4m. Vị trí: Khu Tái định cư...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất 115 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,26 tỷ

      1.27 tỷ 115 m2 11 triệu/m2
      Cần bán lô DT 60m ngay đại học FPT và khu công nghiệp sẵn sổ LH E Hằng để biết thêm thông tin chi tiết.- DT 70m đến trên 100m.- Cách đại học FPT...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 60 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Chính chủ cần bán nền đất dt từ 60m đến trên 100m, sẵn sổ full thổ cư, sẵn sổ công chứng trong ngày, contact e Hằng để hỗ trợ thêm thông tin chi tiếtgần...
      Đường 420, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 555 m2, mặt tiền 23m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 9,44 tỷ

      9.44 tỷ 555 m2 17 triệu/m2
      🆘🆘Rẻ không tranh thủ mua đắt lấy gì mà bán♻️♻️✅Duy nhất 1 lô tại thôn 8 Tân Xã thuộc dạng hiếm đấy ạ☘️🌸 miếng đất măt tiền 23 m sâu 24 m quá đẹp ....
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 500 m2, mặt tiền 10m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 500 m2 15 triệu/m2
      bán gấp lô căn biệt thự 500m2 mặt đường Bãi Dài, giá rẻ.- Nằm trên mặt đường trục chính mở rộng 24m.- Sát tổ hợp căn biệt thự hạng sang Xanh Villas có...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 18 tr

      18 triệu 60 m2 0,3 triệu/m2
      Vị trí đẹp giao thông thuận tiện.- Đường to 2 oto tránh nhau.- Cách ĐH FPT chỉ 1,5 kilomet.- Cách khu công nghệ cao 1 kilomet.- Sát đường DH10,...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,16 tỷ

      1.17 tỷ 75 m2 15,5 triệu/m2
      DT 75 mét vuông full thổ cư, lô góc 2 MT giá 15.5tr/ mét vuông. Có 2 lô sát nhau.Nằm tại khu trung tâm hành chính xã Bình Yên - huyện Thạch Thất...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 1500 m2 tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 1500 m2 5 triệu/m2
      Đất chính chủ của em Hằng! Cần bán nền đất 1548m, sẵn sổ contact e Hằng để nhận đc giá mềm không qua trung gian liên hệ ngay 0373 585 ***Đất thuộc: Yên...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 75 m2 tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,02 tỷ

      2.03 tỷ 75 m2 27 triệu/m2
      ĐẤT đc phân cho cán bộ Đại học Quốc Gia. Đất mặt đường trục chính đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia- DT 75-87 mét vuông. 100 phần trăm...
      Dự án Xanh Villas, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất 2000 m2, mặt tiền 31m tại Xã Yên Trung - Thạch Thất - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 2000 m2 4,75 triệu/m2
      Cao tốc Thủ đô Hà Nội - Hòa Bình - Mộc Châu đã bắt đầu khởi công mở rộng 8 làn đường.Chủ cần bán mảnh đất tại xã Yên Trung, Thạch Thất, Thủ đô Hà ...
      Xã Yên Trung, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 500 m2, mặt tiền 12m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 500 m2 17 triệu/m2
      Gia đình cần tiền cho con đi du học, cần bán nhanh lô đất chỗ nghỉ dưỡng Xanh Villa, cổng sau của ĐHQG Thủ đô Hà Nội.- DT 500 mét vuông, có cắt...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 117 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 117 m2 11 triệu/m2
      có 1 mảnh đất nền gần trường đại học FPT TP Hà Nội, sát khu cnc TP Hà Nội.nền thổ cư 100 phần trăm.Đất đã có hạ tầng đầy đủ, bìa đỏ riêng...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 62 m2 27,42 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất thuộc Tân Xã nằm sát đường giao thông lớn, đây là khu đất phân lô đẹp nhất trên Hòa Lạc.- bìa đỏ full thổ cư, công chứng sang nhượng...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 4m tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      ĐHQG sẽ đưa thêm 3500 sinh viên về Hòa Lạc tháng 9/2023.Cơ hội còn rất nhiều cho nhà đầu tư về mua đất xây trọ.CC gửi bán 100 mét vuông TĐC ĐHQG Hòa...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 8m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 120 m2 18 triệu/m2
      Bán đất rất đẹp trục chính thôn Đồi Sen xã Bình Yên đường thông nối sang các thôn 1,2,3 xã Tân Xã và các xã khác, oto tránh DT 120m MT khoảng 7,7m nở hậu ...
      Thôn Đồi Sen Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 99 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 99 m2
      NHỈNH 2 tỉ( TÝ TI) CÓ NGAY 99M ĐẤT CÁCH KHU CÔNG NGHỆ CAO HOÀ LẠC.XUNG QUANH CÁC NHÀ TRỌ ĐANG HOẠT ĐỘNG .- DT:99m có 60m đất ở - Cách khu công nghệ cao chỉ...
      Đường Phú Cát, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 63 m2, mặt tiền 6m tại Đường 21 - Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 63 m2 18,26 triệu/m2
      Nằm trong thôn 3 tân xã. Đất đẹp, thông thoángSẵn bìa đỏ.vuông vức MT 6m đường thông, oto đi thoải mái.cư dân đông đúc pháp lí rõ ràng
      Đường 21, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 102 m2 20,59 triệu/m2
      Cc gửi cần bán mảnh đất 102m khu hồ sen lotus Linh Sơn.Khu vực gần hồ sen.102m thổ cư 91m.Hạ tầng đường nhựa, có vỉa hè đầy đủ.View đẹp mát mẻ, để ở hay...
      Đường 21A, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thạch Thất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thạch Thất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thạch Thất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thạch Thất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!