Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thạch Thất, Hà Nội năm 2026

      Có 2.069 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường 21 - Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      - Cách QL 21 ~ 10 ph di chuyển- Cách đường vành đai công nghệ 5 ph di chuyển- Cách Đại học Quốc Gia, FPT công nghệ cao 7 ph di chuyển.- bìa đỏ chính chủ...
      Đường 21, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Sau quãng thời gian cuối năm 2022 bị ảnh hưởng bởi kinh tế thế giới và việc thắt chặt room tín dụng, bước sang năm 2023, thị trường BĐS đang có nhiều tín...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      4 tiêu chí nên mua mảnh này đầu tư- Gần QL 21- Gần ĐHQG- Gần ĐH FPT- Gần Khu công nghệ caoDT 60 mét vuông MT 5,15mĐất Full thổ cư, sẵn bìa đỏ, điện,...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất 60 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,14 tỷ

      1.14 tỷ 60 m2 19 triệu/m2
      hot hot hot Đầu tư ngay lô duy nhất full thổ cư ngay Tân Xá, Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội( Quảng cáo k gọi)- DT: 60.2 m2 Full thổ cư- Giá chỉ 19tr/ m2- SHR...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 681 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 681 m2
      681m2 thôn 8 Tân Xã gần ngay trục chính DH10 chỉ 100m.nền đất vuông vức bằng phẳng phù hộ xây dựng căn hộ mini.Cách bờ hồ Tân Xã vào trăm mét cách trường...
      Đường ĐT 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 980 tr

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp nền đất 60 mét vuông full thổ tại Cánh Chủ - Bình Yên - Thạch Thất.miếng đất nằm trong khu phân lô, đường trước nhà 5m...
      Thôn Cánh Chủ, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 75 m2 16 triệu/m2
      Bán đất thôn Sen Trì Xã Bình Yên Thạch Thất.Bán đất Hoà Lạc sát đường tỉnh lộ 420, Bình Yên, Thạch Thất TP Hà Nội.- Vị Trí trục chính thôn đường to 7 và...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 180 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 180 m2
      Siêu phẩm đầu tư làm nhà trọ ,vừa túi tiền với quý a/c đầu tư S=180m2, MT 10m, sẵn nhà c4, đang cho thuê trọ giá 5tr/1 thángĐường liên thôn rộng oto vào...
      Đường 420, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 60 m2 21 triệu/m2
      - Cách QL 21 ~ 200m.- Cách Đại học Quốc Gia, FPT công nghệ cao 5 ph di chuyển.- bìa đỏ chính chủ 100 phần trăm thổ cư.- Đất 2 MT hướng Đông Nam...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Đất thuộc khu nhà ở cán bộ Giảng Viên Đại học Quốc Gia.- DT: 75 mét vuông.- Full thổ cư.- Đất mặt đường quy hoạch mở rộng 32m đã...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 60 m2 16,67 triệu/m2
      Tôi có một số miếng đất thuộc thôn 2 và thôn 7 xã Tân Xã, ngay gần đại học FPT đầu tư xây nhà trọ hoặc đầu tư lâu dài rất tốt.+ DT từ 60 - 200m tuỳ lô MT...
      Dự án CNC Viettel, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 65 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 860 tr

      860 triệu 65 m2 13,24 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay mảnh đất mặt liên thôn Trại Láng, Xã Cổ Đông chỉ với 860tr.- Ngay sau trường TH, cách chợ Cổ Đông 100m, đường thông tứ phía, sát ngã 4...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nền đất 160 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 160 m2
      Bán 160 mét vuông đất, MT 6m, đất ở 100m.Vị trí Xóm Gò Mè, Tiến Xuân, Thạch Thất, TP Hà Nội.miếng đất nằm trên trục chính, đường trước mặt rộng, 2...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán đất nền 200 m2, mặt tiền 8m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      200 mét vuông tái định cư Bình Yên MT 8m. Ngay công nghệ cao Hòa Lạc.Đường 8m, vỉa hè 3m. Hệ thống hạ tầng hoàn thiện.Di chuyển sang CNC và các trường...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 227 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 227 m2 8 triệu/m2
      Tổng DT 227m2 đc thôn Cánh Chủ, xã Bình Yên, Thạch Thất, ngay sát khu công nghệ cao Hoà Lạc.+ 128m2 đất ở, 99m2 đất trồng cây lâu năm.+ Cách đường 420 600m,...
      Thôn Cánh Chủ, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 73 m2, mặt tiền 7m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 750 tr

      750 triệu 73 m2 10,28 triệu/m2
      Chính chủ bán 73 mét vuông full thổ cư, MT 7m, cách CNC chỉ 500m đường oto vào tận đất.Giá chỉ có 750tr.Giấy tờ pháp lí rõ ràng.Nằm trong KDC đông...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 144 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 144 m2 25 triệu/m2
      Bạn tôi cần bán 140 mét vuông đất thuộc Xã Tân Xã, Huyện Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội.Vị trí đất cách khu công nghệ cao Hòa Lạc 500m. Cách trường mẫu ...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 364 m2 tại Xã Yên Trung - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 364 m2
      sang nhượng luôn và ngay đất mặt đường tỉnh lộ 446DT: 364,5m(thực tế hơn 400m)Thổ cư: 75mMT 12mLô góc 3 MTĐất vuông vức, sổ hồng riêngĐc: Thạch Thất-...
      Xã Yên Trung, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thạch Thất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thạch Thất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thạch Thất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thạch Thất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!