Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thạch Thất, Hà Nội năm 2026

      Có 2.069 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất dự án 524 m2 tại Đường Bãi Dài - Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 9,17 tỷ

      9.17 tỷ 524 m2 17,5 triệu/m2
      Tôi tích góp mua đc nền đất 524 mét vuông sát KĐT Xanh Villas giờ cần tiền nên bán lỗ đi để xoay công việc.DT 524 mét vuông, 2 MT 11.5m. Vuông...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      Bán 200 m2 khu áp phích thôn Vân lôi xã Bình Yên Thạch Thất Hà Nội MT: 10 mpháp lí : sổ hồng riêng Thủ đô Hà Nội nền đất cách trục đường 420 là 50 m...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 930 tr

      930 triệu 100 m2 9,31 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán nhanh miếng đất TP Hà Nội 2 mặt thoáng 76m2 với MT 5m thổ cư ngay trung tâm , với cư dân san sát có thể KD ngay. Giá 1tỉ bao phí...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 169 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 169 m2
      Đất KD trục chínhpháp lí đầy đủ sổ Thủ đô Hà Nội Không tranh chấp công chứng ngay trong ngàyLàm việc chính chủa/c có nhu cầu liên hệ ngay em ạ
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 78 m2, mặt tiền 6m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 78 m2 17,95 triệu/m2
      - Cần bán nền đất 77,9m2, MT 6,2m, vuông vức, không lỗi phong thuỷ.- Cách Tỉnh Lộ 420 chỉ 100m, đường thông, rộng, hai oto tránh nhau.- Gần ngay trục Hồ...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 70 m2 14,29 triệu/m2
      Cần bán miếng đất ở xã bình yên cạnh đường tỉnh lộ 420 cách khu công nghệ cao chỉ 900m, xung quanh là các nhà trọ sinh viên đang ở.- cách 200m đi bộ ra là...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 400 m2, mặt tiền 11m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 400 m2
      400m2, có 229m2 đất ở, MT 11m, hàng cực hiếm, giá nhỉnh 10tr tại Sen Chì, Bình Yên.
      Sen Chì, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 361 m2, mặt tiền 12m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 361 m2 5,82 triệu/m2
      Cần sang nhượng 361 mét vuông đất tại xã Yên Bình, Thạch Thất.DT 361 mét vuông.MT 12m, nở hậu 13,3m.Đông Nam.Đường vào rộng 5m.Đất thoáng, sau...
      Đường 446, Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 132 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,97 tỷ

      2.97 tỷ 132 m2 22,5 triệu/m2
      Bán đất xã Tân Xã, gần khu CNC Hòa Lạc, đại học FPT, đại học Quốc Gia, Thạch Thất, HN.- đc: Thôn 3, Tân Xã, Thạch Thất, TP Hà Nội.- DT: + 132m2 (MT:...
      Thôn 3, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      70 mét vuông MT 5m đường 8m.60m ra tới đường lớn DH10 (19m).Đội 7 Thôn Cầu Sông, Tân Xã, Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội, hạ tầng siêu đẹp.Chỉ 1 tỉ x, x...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 80 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 600 tr

      600 triệu 80 m2 7,5 triệu/m2
      Cần ra hàng lại cho KH với các lô rẻ hợp lý nhất thị trường- Đất đã có sổ, đường tối thiểu 3m-6m- Tân xã : 60,75,90 và 100m ( tài chính từ 800-1,5ty)- Bình...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Gia đình còn 1 mảnh đất thổ cư để xây nhà trọ cho sinh viên trường Đại học FPT Thủ đô Hà Nội thuê ở.mảnh đất có vị trí gần ủy ban nhân dân, gần...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất dân - phân lô lẻ giá mềm nhất thị trường tại Hòa Lạc.Hiện tại chúng tôi đang có quỹ hàng đẹp đất dân hoặc phân lô lẻ tại các vị trí thuộc: Tân Xã,...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất đối diện Ký túc xá Đại học Quốc Gia TP Hà Nội KD xây trọ luôn:- DT 100m. 100 phần trăm thổ cư.- Đường trước mặt rộng 7m ô tô...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 85 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 85 m2 18 triệu/m2
      🤟 Nhỉnh 1 tỉ sở hữu ngay miếng đất 85 mét vuông xây nhà trọ ,đầu tư hay ở đều đẹp tại Khu CNC Hoà Lạc ✌️🤟 Nằm tại vị trí đắc địa - thôn cánh chủ...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội