Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thạch Thất, Hà Nội năm 2026

      Có 2.069 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 370 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Phú Kim - Thạch Thất - Hà Nội

      6.1 tỷ 370 m2 16,49 triệu/m2
      Miêu tả:+ Bán siêu căn biệt thự đẹp nhất Thạch Thất.+ DT 370 mét vuông, có bể bơi, tiểu cảnh,+ Trước sau, view thoáng mát, hàng xóm thân thiện.+...
      Xã Phú Kim, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 378 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội

      6.81 tỷ 378 m2 18 triệu/m2
      Miêu tả:+ căn biệt thự giá mềm nhất thị trường, tọa lạc cách đường lớn 2p đi xe. Gần khu công nghệ Hòa Lạc.+ Nhà với thiết kế hiện đại, chủ tự tay thiết...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 250 m2, giá 9,7 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Thạch Thất - Hà Nội

      9.7 tỷ 250 m2 38,8 triệu/m2
      Bỏ ra khoảng10 tỉ có ngay biệt thự 250m2 ở cũng đc, nghỉ dưỡng cũng đc, cho thuê homestay quá OK các bác ạ!Xanh Villas trung tâm khu CN cao Hoà Lạc cách...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,2 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      căn hộ góc căn hộ Phenikaa 60m.02 PN một vệ sinh.logia hướng Đông, logia view về TP Hà Nội, cửa sổ view núi, Phú Cát city.Tầng đẹp.Hiện đang cho SV...
      Dự án Phenikaa Hòa Lạc, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 254 m2, giá 11,4 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      11.4 tỷ 254 m2 44,89 triệu/m2
      Do gia đình cần tiền nên cần bán căn biệt thự Resort Xanh Villas view suối 2 căn dãy B1 trục diện view suối tự nhiên - dãy A hướng Đ. Nam DT 254m2 hợp lý,...
      Dự án V Melody Villas, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá rẻ tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần bán chung cư DT 60 m2 đầy đủ nội thất Phenika. logia Đông Nam view sân chính đẹp thoáng mát. Nhà mua để ở nên làm đầy đủ nội thất đẹp. giá cả ...
      Dự án Phenikaa Hòa Lạc, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 250 m2, giá 9,4 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      9.4 tỷ 250 m2 37,6 triệu/m2
      Căn: C8xx DT 250 mét vuông xây thô 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài. giá 9,4 tỉ.- View: Mở cửa sổ ra là thấy vườn hoa rất thơ mộng.- View tr đô Cô Hàng Xóm...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 2 tầng, 385 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Kim Quan - Thạch Thất - Hà Nội

      6.5 tỷ 385 m2 16,89 triệu/m2
      Miêu tả:+ Do cần tiền nên thanh khoản căn biệt thự gần ủy ban nhân dân Thạch Thất, BV đa khoa.+ Vị trí thuận lợi đi lại khắp ngả, xung quanh trường các...
      Xã Kim Quan, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Phú Cát City, giá tốt tại Thạch Thất - Hà Nội

      Thỏa thuận 180 m2
      Hiện tại em đang có một số vị trí đẹp chủ cần bán cắt lỗ, giá rất thấp tại dự án Phú Cát City.- Gặp trực tiếp chính chủ làm việc. Hoặc suất ngoại giao có...
      Dự án KĐT Phú Cát City, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 258 m2, giá 10,7 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      10.7 tỷ 258 m2 41,48 triệu/m2
      DT 258 mét vuông dãy C5:Hướng Nam.Vị trí biệt thự đẹp nhất dãy C5, view trực diện vườn hoa.liên lạc: 0948 692 ***

      Cần bán ngay nhà biệt thự 2 tầng, 370 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội

      6.8 tỷ 370 m2 18,38 triệu/m2
      Tổng DT cả sân vườn và nhà 370 mét vuông.Nhà 2 tầng, 1 khách, 1 bếp, 3 ngủ, 3 vệ sinh.Có sân vườn và bể bơi.Ảnh nhà thật.Nhà đã full nội thất: TV,...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 270 m2, giá 9,4 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      9.4 tỷ 270 m2 34,82 triệu/m2
      - Tổng hợp quỹ căn cắt lỗ siêu hot tháng 5 tại dự án Xanh villas+ BT: 200 mét vuông - 7,4 tỉ+ BT: 270 mét vuông - 9,4 tỉ+ BT: 300 mét ...
      Dự án Xanh Villas, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh căn 46 m2, thỏa thuận tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội

      Thỏa thuận 46 m2
      Mình còn loạt căn 1 ngủ và 2 ngủ tại tòa Phenikaa Thạch Hòa - Thạch Thất.(khu vực Hòa Lạc, gần đại học Quốc Gia, đại học FPT, gần các khu CN cao... ).Hiện...
      Dự án Phenikaa Hòa Lạc, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 380 m2, giá 6,8 tỷ tại Thạch Thất - Hà Nội

      6.8 tỷ 380 m2 17,9 triệu/m2
      Tổng DT cả sân vườn và nhà 380m2.Nhà 2 tầng, 1 khách, 1 bếp, 3 ngủ, 3 vệ sinh.Có sân vườn và bể bơi, rất tiện tổ chức tiệc và ăn chơi...Ảnh nhà thật.Nhà đã...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 254 m2, giá 11,1 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      11.1 tỷ 254 m2 43,71 triệu/m2

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 659 m2, giá 24 tỷ tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội

      24 tỷ 659 m2 36,42 triệu/m2
      căn biệt thự Nghỉ Dưỡng Thạch Thất thành phố Hà Nội Cách Trung Tâm thành phố Hà Nội 35 ph Lái xe DT 650m2x3T với 6 PN Khép Kín nhà bếp sức chứa 40...
      Đường Yên Bình, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 3 tầng, 254 m2, giá 10,1 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      10.1 tỷ 254 m2 39,77 triệu/m2
      Do gia đình cần tiền nên cần bán căn biệt thự Resort Xanh Villas view suối 2 căn dãy B1 trục diện view suối tự nhiên - dãy A hướng Đ. Nam DT 254 mét ...

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 380 m2, giá 7,2 tỷ tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội

      7.2 tỷ 380 m2 18,95 triệu/m2
      Miêu tả:+ căn biệt thự Lai Khánh, nằm trong huyện Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội. Đi lại thuận tiện, trong sân rộng rãi, để 3 oto.+ Khu vực cực vip, siêu...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thạch Thất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thạch Thất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thạch Thất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thạch Thất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!