Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thạch Thất, Hà Nội năm 2026

      Có 2.069 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 5050 m2, hướng Đông - Nam tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 5050 m2
      Bán nền đất MT 90m2 đẹp nhất tại mặt đường Bãi Dài, Tiến Xuân, Thạch Thất, TP Hà Nội.- DT: 5.049,7 m2, trong đó có 300m2 thổ cư;- SHR TP Hà Nội, sang...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội.

      Cần bán gấp đất nền dự án 146 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 146 m2 43,02 triệu/m2
      Nằm tại vị trí đắc địa - TL420 nên các hộ dân xung quanh KD buôn bán tấp nập, dân trí cao, nền kinh tế và văn hóa xã hội đang có tốc theo thời gian, hứa...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 147 m2, mặt tiền 7m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 147 m2 15 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh 147 mét vuông đất sát CNC, đại học Quốc Gia.- Vị trí: cư dân đông đúc, KD xây trọ sầm uất.Mặt đường lớn oto tránh nhau, 5 ph ra...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 110 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất vị trí đắc địa, siêu hiếm ,ngay mặt đường căn biệt thự Đồng trúc, xã Đồng Trúc, huyện Thạch Thất, Hòa Lạc- pháp lí : bìa ...
      Đường Đồng Trúc, Xã Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 2 m2, mặt tiền 15m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 7 tr

      7 triệu 2 m2 3,5 triệu/m2
      1618m2 đất Yên Bình Thạch Thất.Giá chủ cần bán chỉ 3,5 tr/m2.Đất không lỗi phong thủy.Tựa sơn hướng thủy.View đẹp ra cánh đồng.Gần đường Tỉnh lộ.Thế đất...
      Đường Tỉnh Lộ 446, Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 93 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 93 m2 25 triệu/m2
      Hơn 1 tỉ mua đất CNC Hoà Lạc.Cần bán một số sp BDS tại Hoà Lạc giá rẻ hơn thị trường:Mặt đường liên xã 93 mét vuông full thổ giá 25tr/ mét ...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 78 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,61 tỷ

      2.62 tỷ 78 m2 33,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ gấp lô góc 2 MT trong Tái Định Cư ĐHQGGọi 0975 482 *** để làm việc trực tiếp.- DT 78 mét vuông. Lô góc 2 MT Đông Nam...
      Đường 21A, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 232 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,78 tỷ

      2.79 tỷ 232 m2 12 triệu/m2
      Với tổng DT 232m, thổ cư 200m , năm trên trụ chính suối ngọc vua bà ,thuộc thôn 1 tiến xuân thạch thất Thủ đô Hà NộiVị trí mảnh đất nằm trên trục chính...
      Xã Tiến Xuân, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 95 m2 14,22 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất giá chỉ từ 14 tr/ mét vuông gần khu công nghiệp Hòa Lạc, call ngay số điện thoại 0962 664 *** để xem đất.- đc: Thôn...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất 80 Tân Xã, giá 1,2 tỉ Tân Xã.Đường thông, xung quang xây dựng nhiều nhà trọ.Cách CNC và ĐH FPT chỉ 5' di chuyển.Ac quan tâm liên hệ ...
      80, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 450 m2, mặt tiền 13m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 8,32 tỷ

      8.33 tỷ 450 m2 18,5 triệu/m2
      Hàng nóng E cầm sổ bán 455 mét vuông MT 13m thôn 1 Phú Hữu Tân Xã.Đường oto vào tận đất, ngay sát trục chính thôn.Lên ĐH FPT và kiểm toán chỉ gần...
      Đường 420, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán đất dự án 93 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 93 m2 25 triệu/m2
      Hơn 1 tỉ mua đất CNC Hoà Lạc.Cần bán một số sp BDS tại Hoà Lạc giá rẻ hơn thị trường:Mặt đường Liên Xã 93 mét vuông full thổ giá 25tr.Lô trục chính 2...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền 68 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 68 m2 22,06 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần tiền nên bán gấp nền đất 68m2 vuông vức full thổ cư.- Nằm trên trục chính Tân xã đường rộng oto tránh nhau thoải mái thông thoáng kết...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 62 m2, mặt tiền 4m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 62 m2 19,36 triệu/m2
      Tôi đang có mảnh đất trong khu công nghệ cao Hoà Lạc. Gần trường FPT. Giờ tôi cần tiền nên muốn bán đi mảnh đất.Thông tin mảnh đất tôi cần bán như sau:-...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 730 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 730 m2
      Cần bán lô DT 60m ngay đại học FPT và khu công nghiệp sẵn sổ L/H E Hằng 0373 585 *** để biết thêm thông tin chi tiết.- DT 60m đến trên 100m.- Cách đại ...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 125 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      Bán 125m2 đất full thổ cư ngay ngã tư Tân Xã, mảnh đất nằm ngay trung tâm.- DT: 125m2 full thổ cư, đất vuông vức mặt và hậu 5m.- Vị trí: Khu giãn Dân...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 265 m2, mặt tiền 14m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,11 tỷ

      4.11 tỷ 265 m2 15,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán Tân Xã Thạch Thất Thủ đô Hà Nội DT 264.6m2.DT: 264,6m2, MT 13,94m, đường thông thoáng, oto tránh, cách trục chính 200m, cách FPT...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nền đất 227 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 227 m2 8 triệu/m2
      Tổng DT 227 mét vuông đc thôn Cánh Chủ, xã Bình Yên, Thạch Thất, ngay sát khu công nghệ cao Hoà Lạc.+ 128 mét vuông đất ở, 99 mét vuông...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thạch Thất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thạch Thất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thạch Thất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thạch Thất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!