Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội năm 2026

      Có 820 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 100 m2 tại Huyện Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1.1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      ✅ Còn một lô duy nhất chỉ 11tr/m² đất bìa đỏ riêng, full thổ cư, thôn Hoàng Dương, Xã Mai Đình, Sóc Sơn.  👉Tiềm năng tăng giá cao thanh khoản dễ, khi...
      Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất nền 1188 m2 tại Xã Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 1188 m2 2,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất ở Đa Hội,Bắc Sơn, Sóc Sơn, TP Hà Nội. DT 1188 mét vuông, trong đó có 1000 mét vuông đất ở và 188 mét ...
      Đa Hội, Xã Bắc Sơn, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán lô đất 850 m2, hướng Nam tại Đường 35 - Nam Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 850 m2
      Bán nền thổ cư chính chủ - bìa đỏ, tiện làm trang trại, nghỉ dưỡng tại Sóc Sơn, DT 850  mét vuông, hướng chính Nam.  Cạnh Phủ Thành Chương và...
      Thanh Hà, Đường 35, Xã Nam Sơn, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội
      CO.,LTD A CHAU INVESTMENT & INT TRAVEL (InAsiaTrips Travel & DMC) Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất sổ riêng 45 m2 tại Xã Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 550 tr

      550 triệu 45 m2 12,23 triệu/m2
      Bán mảnh đất Xã Tân Minh,huyện sóc sơn Thủ đô Hà Nội .  Dt 45 mét vuông - MT 6.5 mGiá Chào : 550 tr  Hướng mảnh đất : ….,.- Mô tả :...
      Xã Tân Minh, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 40 m2 tại Đường Mai Đình - Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1.28 tỷ

      1.28 tỷ 40 m2 32 triệu/m2
      chào bán 7 mảnh đất phân lô trục đường làng thôn hương đình đông, xã mai đình, huyện Sóc Sơn , TP Hà Nội - DT 40m² full thổ cư - MT từ 4,3m đến7 lô 4,7m...
      Đường Mai Đình, Xã Mai Đình, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán đất nền 42 m2 tại Huyện Sóc Sơn - Hà Nội, giá 588 triệu

      588 triệu 42 m2 14 triệu/m2
      Bán mảnh đất Xã Đông Xuân huyện sóc sơn TP Hà Nội .  DT : 42 mét vuông  Giá mở bán 14 tr/m = 588 tr.Hướng mảnh đất : Bắc  - Mô tả...
      Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 65 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 3 - Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 65 m2 27,7 triệu/m2
      miếng đất CHỈ  DÀNH  CHO NĐT THÔNG  MINH CÓ  TẦM NHÌN Cam kết -Hàng FO Hoa Hậu -Tại Mai -Nội Mai Đình -huyện Sóc Sơn -Thủ đô Hà ...
      Đường 3, Xã Mai Đình, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 75 m2 tại Đường 131 - Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 370 tr

      370 triệu 75 m2 4,94 triệu/m2
      💰Chỉ 3xxtr có ngay nền đất 75m² tại Tiên Chu, Bắc Sơn, Sóc Sơn, HN💥Rẻ nhất Sóc Sơn phù hợp tích lũy tiền cho chị e công nhân hoặc xây nhà để...
      131, Xã Bắc Sơn, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhanh miếng đất 97 m2, hướng Bắc tại Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,07 tỷ

      2.07 tỷ 97 m2 21,35 triệu/m2
      🔈 🔈🔈 NÓNG BỎNG MỚI chính chủ chào bán F0 cho NĐT🌎 đc:thôn đông lai-Quang tiến-sóc Sơn-HN.➕Vị trí nằm ở lô hai trục đường liên xã đường rộng 8m-9 m...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2 tại Đường Quốc lộ 3 - Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 90 m2 20,56 triệu/m2
      Đất Nội Phật Mai đình giá chưa đến 2 tỉ đường thông rộng 5 m Dt :90 m có 75 m thổ cư còn lại đất vườn -bìa đỏ SẴN SÀNG CÔNG CHỨNG SANG TÊN- tiện ích gần...
      Đường Quốc lộ 3, Mai Đình

      Bán nhanh đất 598 m2 tại Đường Tỉnh lộ 131 - Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 598 m2 2,51 triệu/m2
      🔥🔥HOA HẬU - BÌA LÀNG - BẮC THƯỢNG, QUANG TIẾN👉👉DT 59,8 M . KHUÔN THỬA ĐẸP-MẶT TIỀNHẬU 4,54 CHIỀU SÂU 13👉👉 ĐƯỜNG THÔNG RỘNG 6M. oto TRÁNH NHAU👉👉...
      Đường Tỉnh lộ 131, Quang Tiến

      Cần bán nhanh lô đất 56 m2 tại Đường 131 - Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 950 tr

      950 triệu 56 m2 16,97 triệu/m2
      ✅Tài chính chỉ nhỉnh 900 tr sở hữu ngay mảnh đất 56,6m² thổ cư tại :thôn Trại Mít - Hiền Ninh - Sóc Sơn - thành phố Hà Nội.- DT : 56,6m²- MT 4m- Đường...
      Đường 131, Hiền Ninh

      Sở hữu nền đất 8 m2 tại Đường 16 - Đông Xuân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,34 tỷ

      1.34 tỷ 8 m2 167,5 triệu/m2
      -Đất đông Xuân dt 80 m fun thổ cư -bìa đỏ sẵn sàng công chứng sang tên -Mt hậu = 5 m sâu 16 -Hình thửa đất vuông vức đẹp -Giá chỉ hơn tỉ thôi đường thông...
      Đường 16, Đông Xuân

      Sở hữu lô đất nền 97 m2 tại Đường 131 - Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 20,7 tỷ

      20.7 tỷ 97 m2 213,41 triệu/m2
      🔈 🔈🔈 NÓNG BỎNG MỚI chính chủ chào bán F0 cho NĐT 🌎 đc:thôn đông lai-Quang tiến-sóc Sơn-HN.➕Vị trí nằm ở lô hai trục đường liên xã đường rộng 8m-9 m...
      Đường 131, Quang Tiến

      Bán gấp mảnh đất 90 m2 tại Đường 3 - Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 90 m2 20,56 triệu/m2
      -miếng đất đầy tiềm năng 💥-Độ Thanh khoản cao-Giá Còn lâu mới đến 2 tỉ( bìa đỏ sẵn sàng công chứng sang tên 💥-Dc :Nội Phật Xã Mai Đình Huyện Sóc Sơn TP ...
      Đường 3, Xã Mai Đình, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu mảnh đất 72 m2 tại Huyện Sóc Sơn - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 72 m2 11,81 triệu/m2
      Bán nền đất thổ cư Cách đường Vành Đai 4 gần 500 m Sóc Sơn - DT 72.5 m2 - MT 5.81m - Hướng - Giá 850 tr có thỏa thuận cho NĐT.- Mô tả: Cao Tốc thành phố ...
      Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nền đất 74 m2 tại Đường 131 - Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 430 triệu

      430 triệu 74 m2 5,82 triệu/m2
      Lên  sóng cho các quý ace nhà dtTài chính chưa đến 400 tr cho đến hơn 400 tr đâyDt  68 -74-74m cho đến 80 m một loQuá rẻ cho một lo nhập khẩu tạo...
      Đường 131, Xã Bắc Sơn, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 60 m2 tại Đường 418 - Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 500 tr

      500 triệu 60 m2 8,34 triệu/m2
      🍏🍏🍏. Hàng f0 nóng hổi, chính chủ cần ra hàng các nền đất. Dt từ 56m-91m giá chỉ từ 500tr thôi ạ Xuân đồng, tân minh,sóc Sơn, đường Ôtô vào tận đất,...
      Đường 418, Tân Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!