Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội năm 2026

      Có 820 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán lô đất nền 110 m2, mặt tiền 6m tại Thanh Xuân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 110 m2 45 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán mảnh đất đấu giá thôn Thạch Lỗi - Xã Thanh Xuân - Sóc Sơn.* DT: 110m2, MT 6.2m.* Giá: 45tr/m2- Vị trí: Lô góc tuyệt đẹp, có vỉa...
      Đường Quốc Lộ 2A, Xã Thanh Xuân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 65 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Xã Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 600 triệu

      600 triệu 65 m2 9,24 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 65m2 Xuân Đồng, Tân Minh, Sóc Sơn. Ngay sát trục chính Đông Xuân đường oto tránh nhau.MT: 6mMặt hậu: 6,53mChiều dài: 11,52mĐường trước đất...
      Đường 418, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán đất 223 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 223 m2
      Bán 223 mét vuông. MT 10,25m - Hậu 10,25m. 100 phần trăm đất ở.Nằm trên đường trục chính của thôn rộng 5m.đc: Thôn Mai Nội - xã Mai Đình - huyện...
      Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Đất bìa làng Yên Ninh, Hiền Ninh, Sóc Sơn, HN.- DT: 60 mét vuông full thổ cư.- MT: 4,5m.- Đường bìa làng rộng 10m.- Đất hướng Nam mát mẻ, cư dân đông...
      Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 60 m2 tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Chỉ với 1tỷ100 sở hữu 60 mét vuông đất tại Yên Ninh, Hiền Ninh, Sóc Sơn.Trục chính KD rộng 9m.Cách 2 kilomet ra khu công nghiệp nội bài.Cách...
      Yên Ninh, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nền đất mặt đường 35 vừa trúng đấu giá Tân Trung Chùa, Hiền Ninh, Sóc Sơn. Giá trúng 21tr/m + Chênh liên lạc: 0979 822 ***Hạ tầng siêu đẹp, đường...
      Đường Quốc Lộ 35, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 80 m2 16,5 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán 80 mét vuông bìa làng Xuân Bách Quang Tiến. hotline 0979 040 ***.CC cần bán 80 mét vuông tại Xuân Bách, Quang Tiến đường...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 40 m2, mặt tiền 4m tại Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      - DT: 40m2.- Tiền =hậu=4,1m.- Đường thông 6m.- Cách khu công nghiệp Nội bài 1.5 kilomet sân bay 2 kilomet.- Giao thông thuận lợi cư dân đông...
      Đường Tỉnh lộ 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 176 m2, mặt tiền 8m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,02 tỷ

      2.03 tỷ 176 m2 11,5 triệu/m2
      Đất để lâu nay cần bán. 176m2 đất Đông Lai Quang Tiến Sóc Sơn chia 2 tốt giá chỉ hơn 11 tr/m2.- DT 176m2 full đất ở.- MT rộng hơn 8m chia 2 lô đẹp.- Đường...
      Đường 131, Đông Lai Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán đất nền 145 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Xã Phù Linh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 145 m2
      Cần bán tiền gấp mảnh DT: 145m2. Có 100m2 thổ cư, còn lại là đất vườn.Đường trước đất 2 xe tải tránh nhau. Cách đường đôi đền gióng ~ 100m. Cách đường võ...
      Xã Phù Linh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 50 m2 tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 50 m2 22 triệu/m2
      Hàng công ty phân lô cực đẹp giá fo cho NĐT nhanh tay.DT: 40 - 50 mét vuông.pháp lí: bìa đỏ từng lô (bao làm sổ chính chủ).- Cạnh ngay cổng sau khu ...
      Đường 131, Hương Đình Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 51 m2, mặt tiền 4m tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 51 m2
      Chính chủ bán 51 mét vuông Yên Ninh, Hiền Ninh, Sóc Sơn, HN:- MT: 4m.- Cách trục chính KD 20m, đường thông oto đỗ cửa.- Cách trục đường nhựa liên xã...
      Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án tại Đường 35 - Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Đấu giá Tân Trung, Hiền Ninh, Sóc Sơn.Chính chủ bên em trúng 3 lô: L35, L37, L38.Hạ tầng siêu đẹp, đường apphan rộng 7m, hai bên vỉa hè rộng đầy đủ hệ thống...
      Đường 35, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 116 m2, mặt tiền 14m tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,84 tỷ

      2.85 tỷ 116 m2 24,5 triệu/m2
      Siêu phẩm Thái Phù Mai Đình.Trục chính KD sầm uất.- Lô góc 2 MT.- DT 116m2.- Đường trước đất oto tránh xe tải.- Cách chợ chỉ vài trăm mét.- Trường học cấp 1...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 108 m2, mặt tiền 7m tại Đường 35 - Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Băng 1 đất siêu KD Tân Chùa Hiền Ninh Sóc Sơn thành phố Hà Nội.DT: 108 mét vuông - MT và Hậu: 7m.L 33, 34, vị trí, mặt đường QL 35.Giá trúng +...
      Đường 35, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 76 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,48 tỷ

      1.49 tỷ 76 m2 19,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 76m2 Xuân Bách, Quang Tiến, Sóc Sơn. Giá chỉ 1x tr/m2 đường thông gần 5m.- MT= hậu=4.0m vuông vức.- Hướng: Tây tứ trạch (hướng Tây ...
      Xuân Bách, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 50 m2 20 triệu/m2
      chào bán siêu phẩm phân lô - hàng f0 - giá chỉ loanh quanh 1tỉ.Hương Đình - Mai Đình - Sóc Sơn - TP Hà Nội.DT: Từ 40m - 50m2.Đường thông ô tô tránh, Nằm...
      Đường Mai Đình, Hương Đình Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án mặt tiền 4m tại Xã Đức Hoà - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán đất giá đầu tư.DT: 73,6 mét vuông, MT 4m full thổ cư.ĐC: Đức Hậu - Đức Hòa - SS - HN.bìa đỏ sạch sẽ pháp lí rõ ràng sẵn sàng giao...
      Đức Hậu, Xã Đức Hoà, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!