Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội năm 2026

      Có 820 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 92 m2 tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 92 m2 24,16 triệu/m2
      Siêu phẩm đường to đùng , lô góc bìa làng xe tải tránh nhau , rẻ hơn hàng xóm vài giá .92,6m² đường bìa làng thôn Phú Ninh - xã Minh Phú - Sóc Sơn - TP Hà ...
      Xã Minh Phú, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh đất 175,300003051758 m2, hướng Tây tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 175,31 m2 15,29 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất thôn Phú Hạ , xã Minh Phú ,huyện Sóc Sơn+ DT 175.3m, đất full thổ cư+ MT 10.33m, hậu 11.10m, sâu 16.12m+ Đường 4m thông gần trường...
      Xã Minh Phú, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu lô đất 72 m2 tại Đường Quốc lộ 16 - Đông Xuân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      CẦN BÁN mảnh đất MẶT ĐƯỜNG NHỰA KD RỘNG 10 MÉT TẠI CHỢ YÊM ĐÔNG XUÂN 🎀🎀Cần bán ngay mảnh đất SN B1-16, 2 mặt ngõ trước sau đều sử dụng đc✅ DT: 18m x...
      Đường Quốc lộ 16, Đông Xuân

      Cần bán ngay nền đất 67 m2 tại Đường 14 - Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 67 m2 20,75 triệu/m2
      GIÁ HƠN tỉ NHẸ -DT -67-67-67 M ( bìa đỏ SẴN SÀNG CÔNG CHỨNG SANG TÊN Dc : Tại thái Lai minh trí sóc Sơn Thủ đô Hà Nội - Tiện ích đường trước đất rộng...
      Đường 14, Minh Trí

      Bán nhanh nền đất 562 m2 tại Đường Quốc lộ 3 - Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 209 tỷ

      209 tỷ 562 m2 371,89 triệu/m2
      Vị chí đầy tiềm năng cam kết giá đầu tư đc -Thôn quảng hội xã Quang tiến huyện Sóc Sơn TP Hà Nội Dt -56.2 M khuôn thửa đẹp bìa đỏ sẵn sàng công chứng...
      Đường Quốc lộ 3, Quang Tiến

      Bán nhanh lô đất 106 m2 tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 0,0002 tr

      0.01 triệu 106 m2 0,01 triệu/m2
      Gần đường Nhật Tân nối dài rộng 18m.Quang Tiến, Sóc Sơn là 1 trong những xã tiềm năng nhất của huyện Sóc Sơn với nhiều dự án quy hoạch đang đc triển...
      Xã Quang Tiến, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 106 m2 tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 0,0002 triệu

      0.01 triệu 106 m2 0,01 triệu/m2
      DT 106m² , vị trí gần sân bóng thôn Đông Sơn. Đường bìa làng thôn rộng rãi oto đỗ cửa.Gần đường Nhật Tân nối dài rộng 18m.Quang Tiến, Sóc Sơn là 1 trong...
      Xã Quang Tiến, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 106 m2 tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 0,0002 triệu

      0.01 triệu 106 m2 0,01 triệu/m2
      Xã Quang Tiến, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 106 m2 tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 0,0002 tr

      0.01 triệu 106 m2 0,01 triệu/m2
      Xã Quang Tiến, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 106 m2 tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 0,0002 tr

      0.01 triệu 106 m2 0,01 triệu/m2
      DT 106 mét vuông , vị trí gần sân bóng thôn Đông Sơn. Đường bìa làng thôn rộng rãi oto đỗ cửa.Gần đường Nhật Tân nối dài rộng 18m.Quang Tiến, Sóc Sơn...
      Xã Quang Tiến, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán lô đất nền 581 m2 tại Đường 418 - Sóc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 875 tr

      875 triệu 581 m2 1,51 triệu/m2
      ✅✅✅✅Hàng chính chủ giá Công nhân nhỉnh 800 tr ✅✅Đất đều Full Thổ cư - Nở Hậu🚗🚗Xuân Đồng - Tân Minh- Sóc Sơn✅✅ 58,1 M --bìa đỏ SẴN SÀNG CÔNG TRỨUNG SANG...
      Đường 418, Sóc Sơn

      Sở hữu đất nền 73 m2 tại Đường 14 - Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 73 m2 19,59 triệu/m2
      🔥🔥 CÁC BÁC ƠI HIỆN TẠI E ĐANG mảnh đất FULL THỔ CƯ, ĐƯỜNG RỘNG NGÕ THÔNG oto ĐÁNH VÕNG TẠI THẮNG TRÍ, MINH TRÍ, SÓC SƠN - giá cực rẻ CẦN THANH KHOẢN:DT...
      Đường 14, Minh Trí

      Bán nhanh đất nền 600 m2 tại Đường 131 - Sóc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 600 m2 24,17 triệu/m2
      KHẲNG ĐỊNH TÌM ĐÂU RA đc LO ĐẤT GẦN GIỮA 3 CỤM CÔNG NGHIỆP GIÁ CHỈ CÓ NHỈNH tỉ DT - 60,2 LO GÓC 2 MT TẠI Bắc Thượng -Quang Tiến -Sóc Sơn-thành phố Hà Nội...
      Đường 131, Sóc Sơn

      Bán gấp lô đất sổ riêng 90 m2 tại Đường 131 - Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      HÀNG HIẾM CÓ TẠI MAI NỘI MAI ĐÌNH HUYỆN SÓC SƠN TP Hà Nội DT -90 M FUN THỔ CƯ MT HẬU = 5,65 M CÓ NHÀ 2 TẦNG SẴN VỀ ĐỂ Ở TIỆN ICH CÁCH QLO3 300 mM DG...
      Đường 3, Mai Đình

      Bán đất nền 47 m2 tại Đường 418 - Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 890 tr

      890 triệu 47 m2 18,94 triệu/m2
      👋MỚI NÓNG TRÊN THỊ TRƯỜNG GIÁ HƠN 700tr DT 47 M FUN THỔ CƯ MT 4 HẬU 4 KHUÔN THỬA ĐẸP bìa đỏ SẴN SÀNG GIAO DỊCH CÔNG CHỨNG SANG TÊN ✍️✍️DC - TẠI XUÂN...
      Đường 418, Tân Minh

      Bán lô đất 125 m2 tại Đường Quốc lộ 3 - Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 125 m2 32 triệu/m2
      🔥🔥🔥CHINH CHU EM BÁN :DIÊN TICH :125M. 🔥ĐẤT ĐẤU GIÁ BẮC THƯƠNG QUANG TIẾN SÓC SƠN Thủ đô Hà NộiĐUONG 10M- VỈA HÈ RỘNG - 5Moto TRÁNH - GẦN khu công ...
      Đường Quốc lộ 3, Quang Tiến

      Cần bán ngay lô đất nền 81 m2 tại Đường Quốc lộ 3 - Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,46 tỷ

      3.46 tỷ 81 m2 42,72 triệu/m2
      ✅CHỤC CHÍNH KD DC TẠI MAI NỘI MAI ĐÌNH HUYỆN SÓC SƠN thành phố Hà Nội -DT -81 M FUN THỔ CƯ ( bìa đỏ SẴN SÀNG CÔNG CHỨNG SANG TÊN ✍️✍️TIỆN ÍCH GẦN NHÀ...
      Đường Quốc lộ 3, Mai Đình

      Chuyển nhượng lô đất nền 44 m2 tại Xã Tân Dân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 44 m2 22,73 triệu/m2
      HÀNG cực hiếm 45 mét vuông ĐẤT TÂN DÂN SÓC SƠN 0987785686/strong>DT: 44.5 mét vuông MT 4m nền thổ cư.Đường oto qua nhà, cách UB xã Tân Dân...
      Xã Tân Dân, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!