Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Quốc Oai, Hà Nội năm 2026

      Có 977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 110 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 110 m2 22,73 triệu/m2
      Nếu a/c đang tìm một miếng đất vừa ở đẹp, vừa có tiềm năng tăng giá mềm tại lõi Hòa Lạc thì đây là cơ hội rất đáng để đi xem thực tế.💎 Ưu điểm nổi bật: ✔...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một mảnh đất vừa ở đẹp, vừa đầu tư an toàn tại lõi Hòa Lạc thì đây là cơ hội rất đáng để đi xem thực tế.💎 Thông tin nổi bật: ✔ Đất vuông...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nền đất 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Khi hạ tầng, công nghệ, ĐH và Metro cùng đổ về Hòa Lạc… thì những mảnh đất gần trung tâm Phú Cát đang ngày càng đc săn tìm nhiều hơn.💎 Hiện em đang có lô:...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một mảnh đất vừa ở tiện vừa có tiềm năng tăng giá mạnh tại lõi Hòa Lạc thì đây là vị trí rất đáng đi xem thực tế!📍 Vị trí cực đẹp tại...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 75 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 33 tr

      33 triệu 75 m2 0,44 triệu/m2
      Một vị trí hội tụ đủ mọi yếu tố: ✔ Gần ủy ban nhân dân xã ✔ Gần sân vận động ✔ Gần khu công nghệ cao ✔ Gần Metro số 5📍 mảnh đất DT 75m2, có 60m2 thổ...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      a/c đang tìm mảnh đất vừa ở đc ngay vừa đầu tư thì đây là lựa chọn phù hợp.100m² thổ cưsổ hồng riêng đầy đủKDC an ninh📍 Gần chợ – gần CNC – gần Metro👉...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      a/c đang tìm một miếng đất giá vừa túi tiền – ở đc ngay – cư dân đông tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn cực kỳ hợp lý.📍 Thông tin miếng đất:DT:...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng sổ sẵnGần trung tâm cư dân đôngHạ tầng phát triển mạnhKết nối:5 ph CNC7 ph MetroGần chợ và khu hành chínhKhả năng tăng giá và thanh khoản tốt.
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 100 m2 26,15 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông (full thổ cư)MT: 5,89m – vuông vức, dễ xây dựngđường trước đất rộng, oto tránh thoải máipháp lí rõ ràng, sang tên nhanh🎯 điểm...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 100,5999984741211 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 100,6 m2 36,68 triệu/m2
      👉 DT 100.6m² – full thổ cư – vuông vức, dễ xây dựng📍 điểm mạnh nổi bật:MT rộng 6.5m – siêu hiếm, phù hợp xây nhà đẹp, KD hoặc đầu tư giữ tiềnđường trước...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 100 m2 19,64 triệu/m2
      📍 vị trí: phú cát – khu vực đang phát triển mạnh từng ngày🔹 DT: 100m²🔹 MT: 12,88m (cực đẹp – dễ chia lô / KD)🔹 giá: nhỉnh 1 tỉ (tài chính dễ tiếp cận)👉...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 100 m2 19,63 triệu/m2
      📍 vị trí: phú cát – khu vực hưởng trọn sóng phát triển hoà lạc🔹 DT: 100m²🔹 MT: 7,66m (vuông vức, cực dễ xây dựng)🔹 giá: nhỉnh 1 tỉ (hiếm trong tầm tài...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 50 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Đại Thành - Quốc Oai - Hà Nội

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự 3 tầng tại Xã Hưng Đạo, TP Hà Nội (cũ: Huyện Quốc Oai, TP Hà Nội) có thiết kế hiện đại với:+ 3 phòng ngủ + 3 nhà vệ ...
      Xã Đại Thành, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 100 m2 23,6 triệu/m2
      DT: 100m² full thổ cưMT: 11,11m siêu đẹp – cực kỳ hiếm trong tầm giáphù hợp: xây ở, KD, đầu tư giữ tiền, chia lô cực tiềm năng📍 vị trí vàng – hưởng trọn...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp đất 100 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      🔥 CHỈ HƠN 4 tỉ – SỞ HỮU NGAY 100m2 FULL THỔ CƯ TRUNG TÂM PHÚ CÁT 🔥Vị trí đẹp – đường rộng – cư dân đông – sát trục chính – cực kỳ hiếm📍 THÔNG TIN CHI...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất 98,5 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 98,5 m2 55,84 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vai Réo Phú Cát | lõi đô thị Hòa Lạc | đất nền Phú Cát.Một trong những khu hạ tầng đẹp và đồng bộ bậc nhất Hòa Lạc, phù hợp mua ở lâu...
      Đường Quốc lộ 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 100 m2 tại Đường 21A - Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      🔥 CHÍNH CHỦ GỬI BÁN 6 mảnh đất FULL THỔ CƯ – GẦN TRỤC CHÍNH HÒA THẠCH – HÒA LẠC 🔥📍 Vị trí: Hòa Thạch – Hòa Lạc (khu vực phát triển mạnh, cư dân đông...
      Đường 21A, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quốc Oai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quốc Oai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quốc Oai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quốc Oai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!