Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Quốc Oai, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 149 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Quốc Oai, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nền đất 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Khi hạ tầng, công nghệ, ĐH và Metro cùng đổ về Hòa Lạc… thì những mảnh đất gần trung tâm Phú Cát đang ngày càng đc săn tìm nhiều hơn.💎 Hiện em đang có lô:...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một mảnh đất vừa ở tiện vừa có tiềm năng tăng giá mạnh tại lõi Hòa Lạc thì đây là vị trí rất đáng đi xem thực tế!📍 Vị trí cực đẹp tại...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      a/c đang tìm mảnh đất vừa ở đc ngay vừa đầu tư thì đây là lựa chọn phù hợp.100m² thổ cưsổ hồng riêng đầy đủKDC an ninh📍 Gần chợ – gần CNC – gần Metro👉...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng sổ sẵnGần trung tâm cư dân đôngHạ tầng phát triển mạnhKết nối:5 ph CNC7 ph MetroGần chợ và khu hành chínhKhả năng tăng giá và thanh khoản tốt.
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 100,5999984741211 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 100,6 m2 36,68 triệu/m2
      👉 DT 100.6m² – full thổ cư – vuông vức, dễ xây dựng📍 điểm mạnh nổi bật:MT rộng 6.5m – siêu hiếm, phù hợp xây nhà đẹp, KD hoặc đầu tư giữ tiềnđường trước...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 50 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Đại Thành - Quốc Oai - Hà Nội

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự 3 tầng tại Xã Hưng Đạo, TP Hà Nội (cũ: Huyện Quốc Oai, TP Hà Nội) có thiết kế hiện đại với:+ 3 phòng ngủ + 3 nhà vệ ...
      Xã Đại Thành, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp đất 100 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      🔥 CHỈ HƠN 4 tỉ – SỞ HỮU NGAY 100m2 FULL THỔ CƯ TRUNG TÂM PHÚ CÁT 🔥Vị trí đẹp – đường rộng – cư dân đông – sát trục chính – cực kỳ hiếm📍 THÔNG TIN CHI...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 100 m2 tại Đường 21A - Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      🔥 CHÍNH CHỦ GỬI BÁN 6 mảnh đất FULL THỔ CƯ – GẦN TRỤC CHÍNH HÒA THẠCH – HÒA LẠC 🔥📍 Vị trí: Hòa Thạch – Hòa Lạc (khu vực phát triển mạnh, cư dân đông...
      Đường 21A, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 80 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      🔥 CHỈ HƠN 2 tỉ – ĐẤT TRỤC CHÍNH THÔN 2 PHÚ CÁT – VIEW HỒ siêu hiếm 🔥📍 đc: Thôn 2 – Phú Cát – Quốc Oai – TP Hà Nội💥 Vị trí lõi trung tâm – vừa ở vừa...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 103 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,72 tỷ

      3.72 tỷ 103 m2 36,07 triệu/m2
      🚨 📍 103m² full thổ cư – vị trí cực đẹp💰 giá nhỉnh 3 tỉ – đang chào bán ưu đãi⏳ hàng hiếm khu tổ hợp y tế – quỹ đất ngày càng khan⏳ NĐT đã vào gần...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Đường 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cắt bán nền đất Phú Cát sát QL 21 mở rộng | gần CNC Hòa Lạc.Cần tiền nên bán ngay nền đất đẹp tại Phú Cát Hòa Lạc, vị trí rất thuận tiện ở và đầu tư....
      Đường 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán đất nền 130,5 m2 tại Đường 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 130,5 m2 38,32 triệu/m2
      🔥 LÔ ĐẸP THÔN 7 PHÚ CÁT – SÁT NHÀ TRỌ ECO HOSTEL – CÓ THỂ KHAI THÁC DÒNG TIỀN NGAY 🔥📍 Vị trí: Thôn 7 Phú Cát – lõi phát triển mạnh khu CNC Hòa Lạc 👉...
      Đường 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      📍 VỊ TRÍ “TRUNG TÂM CỦA TRUNG TÂM” – THÔN 2 CHỢ PHÚ CÁT Nằm ngay khu Thôn 2 – Chợ Phú Cát, cư dân hiện hữu, đông đúcTừ trục chính chợ đi vào cực gần –...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 113 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 113 m2 27,31 triệu/m2
      DT: 113 mét vuông – full thổ cưlô góc 2 MT thoáng, KD – ở đều đẹpMT rộng, đường oto tránh, hạ tầng hoàn thiện📍 vị trí hoà thạch – khu vực phát triển...
      Đường Hoà Thạch, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      🔥 HIẾM – 3 LÔ CUỐI TRUNG TÂM PHÚ CÁT | GẦN CHỢ – GẦN METRO – GIÁ CHỈ NHỈNH 3 tỉBạn đang tìm 1 nền đất: ✔ Gần chợ – tiện ở ngay ✔ Gần trung tâm – cư dân...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      nhỉnh 3 tỉ sở hữu ngay lô góc 100m2 full thổ cư, gần chợ, gần Metro tại Phú Cát.miếng đất đẹp tại Thôn 2 – Phú Cát, Hòa Lạc📍 Cách trục chính, trung tâm...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán đất nền Phú Cát - lõi đô thị Hòa Lạc gần nhà máy in tiền quốc gia | lô góc 100m2 full thổ cư.Vị trí cực đẹp gần Nhà máy in tiền Quốc gia.DT: 100m2 đất...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Quốc Oai giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Quốc Oai được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Quốc Oai ưng ý trên Thoculand.vn.