Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      Hàng thật - giá thật - hình thật - cam kết không đăng giá ảo câu khách.Nhà thô:- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76m2, có chỗ đậu ô tô định danh, đã...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,05 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 70 m2 43,58 triệu/m2
      Hàng thật - giá thật - hình thật - cam kết không đăng giá ảo câu khách.Nhà thô:- chung cư 2 phòng ngủ, 70 mét vuông, View hồ bơi: 3,2 tỉ bao...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,77 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      1.77 tỷ 76 m2 23,29 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn hộ chung cư Orchid Park - Đã có sổ.DT 76 mét vuông (2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh) - Có logia và sân phơi riêng...
      Dự án Orchid Park, Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,72 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      1.72 tỷ 74 m2 23,25 triệu/m2
      chung cư THE PARK RESIDENCE HUYỆN NHÀ BÈ- DT: 74m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- logia rộng rãi thoáng mát.- Thiết kế hiện đại, bàn giao kèm nội thất ...
      Dự án The Park Residence, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,08 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.08 tỷ 75 m2 41 triệu/m2
      Văn phòng BQL Saigon South - Chuyên quản lý các căn hộ chung cư sang nhượng.hotline: 0901 319 ***.Chính chủ gửi bán nhanh CH Saigon South giá thấp hơn...

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,77 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      1.77 tỷ 72 m2 24,59 triệu/m2
      Cần bán gấp trong tháng căn hộ góc 72 mét vuông, 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh chung cư Orchid Park.- Giá 1.770 tỉ (đã thuế phí).- Đã...

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,08 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.08 tỷ 75 m2 41 triệu/m2
      Chuyên quản lý bán 100 phần trăm chung cư Saigon South Residences.DT: 65 mét vuông - 71 mét vuông - 2 tỉ 800tr - 3 tỉ.DT: 76 mét ...

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,57 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.57 tỷ 0 m2
      Cô Chủ bán căn hộ chung cư đẹp Saigon South Residence DT 72.5m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất giá 2tỷ570.+ DT 72.5m2.+ Kết...

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 70 m2 35 triệu/m2
      Cần bán nhà c4 cứng khừ, nhà góc 2 MT hẻm DT đẹp ngang 5,5m x 12m nở hậu 6,5m KDC hiện hưu chỉnh trang, hiện trạng có bếp tiêng biệt, 2 phòng ngủ, 2...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 1 tầng, 88 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 88 m2 18,19 triệu/m2
      Bán nhà c4. Ngang 3.2m28m. Tổng 88m. Cách đường lê văn lương 60m. Hẻm xe ba gác 1818. Nhà 3 PN. 2 tolet. pháp lí công chứng vi bằng. Giá 1.6 tỉ. ĐT. 0973...
      Hẻm 1818.Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 28 m2 tại Đường Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 700 triệu

      700 triệu 28 m2 25 triệu/m2
      +Khu phố 6 thị trấn nhà bè huyện nhà bè Sài GònDT gần 28  mét vuông (3,2*8)+ hẻm xe hơi qua nhà + pháp lí SHR công chứng, (sổ như hình)+ giá 700...
      Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 176 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Nhà Bè, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 176 m2 30,69 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh ngôi nhà hẻm xe hơi đường Nguyễn Văn Tạo, Long Thới 5.4 tỉ.- DT khuôn viên 8x22m vuông vắn.- Vị trí: Từ Nguyễn Văn Tạo đi vào hẻm...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 78 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Nhà Bè, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 78 m2 35,9 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh 1 ngôi nhà cấp 4 DT 4.3x17m hẻm ô tô 8m Nguyễn Văn Tạo, Hiệp Phước, Nhà Bè.- Vị trí: Hẻm cát Tám Duyên, gần chợ cầu Dây xã Hiệp...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 3 tầng, 27 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 27 m2 86,3 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố hẻm thông 2 đầu.Vị trí: 2295 Huỳnh Tấn Phát, thị trấn Nhà Bè.. TPTp HCM.- Giá 2 tỉ 330 tr (thỏa thuận ngay chủ).DT: 3m x 9m: 1 trệt 2...
      2295, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      * Mô tả.- DT: Ngang 4,3m, dài 12m.- Nhà 01 trệt 03 lầu, 04 phòng ngủ, 05 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp.- Nhà mới tặng nội thất đầy đủ.-...
      Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      * Mô tả:- DT: Ngang 5m, dài 20m.- Nhà trệt, 02 lầu, sân thượng gồm 04 phòng ngủ, 05 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, sân để oto.- Nhà vừa xây,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè, giá 6 tỷ

      6 tỷ 88 m2 68,19 triệu/m2
      1764 Lê Văn Lương, Nhơn Đức, Nhà Bè.DT: 88  mét vuông (8 x 11).Mô tả:+ Nhà gồm 1 trệt 1 lửng 2 lầu 1 sân thượng trước sau 6 PN 6 toilet.+ Hẻm 8m...
      1764, Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Huyền Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố 195 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè, giá 26 tỷ

      26 tỷ 195 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà đất 5 x 39m MT Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè (quy hoạch rộng 40m, là một trong các trục đường chính đi Long An, miền Tây).Vị trí đất: Đối diện dự...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!